Happy Father's Day

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Jun 22, 2016
3,966
2,000
Hello Leo ni siku ya Kina Baba Dunian tuwashukuru sana Baba zetu kwa kutelea mpaka Leo na pia sisi tuwe Baba wazur kwa Familia zetu
a1e5765527d2f1f92de7c67de8b427c9.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom