Happy Birthday Joseph Sinde Warioba kutimiza miaka 72 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Birthday Joseph Sinde Warioba kutimiza miaka 72

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nikupateje, Sep 3, 2012.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,240
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni Waziri Mkuu mstaafu. One of the best Prime Ministers Tanzania has ever had. Hongera Joseph Sinde Warioba kutimiza miaka 72 leo. Jamii Forum ni mahala pia pa kutakiana heri na si kama baadhi wanavyopa-depict.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hongera zake 72 si haba, hongera sana.
    but tunahitaji katiba mpya isiyoegemea upande wowote!
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,790
    Likes Received: 5,655
    Trophy Points: 280
    Happy birthdate Jose!
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,323
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    hongera sana mzee!

    Huyu ndugu yetu amefanya kazi nzuri kwa miaka hiyo yote lakini huu mtihani wa KATIBA unaweza ukazidisha hayo yote mara mia au ukaifuta hiyo historia. Tafadhali mzee, angalia Tanzania inahitaji nini na sio waliokuteua kusimamia hiyo kazi wanataka nini
     
Loading...