Happy birthday Chachu Ombara

ladyfurahia

JF-Expert Member
May 10, 2011
14,068
2,000
Hello bestito Chachu Ombara hongera kwa kumbukizi ya kuzaliwa kwako leo.

Nimekumiso sana nakutakia heri na fanaka kwenye kufurahia siku hii muhimu kwako kwani ni ya kipekee inakuongezea miaka kadhaaa.

Hebu wadau mtakieni heri na fanaka ya kumbukizi ya kuzaliwa kwake.

Enjoy your day best

chachu.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom