Hapo ndipo chumbani kwangu munasemaje?

usijempa tu soseji akaharisha mtoto wa watu.
 

Sasa rafiki yangu Mzizi Mkavu kama ni kweli una silaha mbili hizo, mbona hapo chumbani kwako tunaona moja tuu???
 
Hahahahahaha, nafikiri ujumbe umemfikia Zama...
bibie kuberwa hajuwi kuwa Mwanamke katika hii dunia ndio wa kwanza kwa kila kitu lady is first kuliko Mwanamme?bibie kuberwa karibu sana jihisi upo nyumbani unakaribishwa wakati wowote ule utakao.
 
Last edited by a moderator:
MziziMkavu hapo Sio OMAN kweli kwenye chumba cha mpambe mmoja? Au na wewe ni mpambe... be honest bana!!
Mkuu Karikenye nimesema chumbani kwangu kwani siwezi kuwa na chumba kama hicho mkuu?kipo simple tu hakina vitu kibao si unajuwa chumba cha mtu mmoja bachelor . hiyo ni ulaya bwana sio Uarabuni.
 
Last edited by a moderator:
Sasa rafiki yangu Mzizi Mkavu kama ni kweli una silaha mbili hizo, mbona hapo chumbani kwako tunaona moja tuu???
mkuu Soki Zingine nimezificha mkuu huwezi kuziona ukisha ziona silaha zangu hutaniogopa silaha nzuri ni ile isiyo onekana.
 
Last edited by a moderator:


Chumbani kwangu hapo munasemaje wabongo???????????????
Mheshimiwa, akitokea mtoto wa kiume wa jirani yako akaingia humo chumbani halafu kwa bahati mbaya akashindwa kufungua mlango wako wa kisasa na kulazimika kukojolea ukuta wako utafanyaje?
 
Mkuu Karikenye nimesema chumbani kwangu kwani siwezi kuwa na chumba kama hicho mkuu?kipo simple tu hakina vitu kibao si unajuwa chumba cha mtu mmoja bachelor . hiyo ni ulaya bwana sio Uarabuni.

vyumba vya ma-house boy weng ulaya vipo hiv,hasa ukijua hidden meaning ya rang ya kijani
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…