Nambe
JF-Expert Member
- Jan 18, 2011
- 1,451
- 534
Mama wa kijaluo alienda hospitali baada ya kujisikia mwili hauko vizur, alipofika hospitali mazungumzo yake na doc yalikuwa hivi
doc : mama unasumbuliwa na nn
mama : hapana kojoa
doc : enhe hlo tatizo la kutokukojoa limekuanza lin?
mama : Nasema hapana kojoa( kwa hasira kidogo)
Doc : (kwa upole) Nimekuelewa mama ndio nataka kufaham tatizo la kukosa mkojo lina muda gan sasa toka liakuanze??
Mama🙁 kwa hasira haswa) Mimi naelesa wewe hapana kojoa
Doctor kuona mama anakuwa mkali ikabd atafutwe mkaliman kumbe mama alikuwa anamaanisha hajui..............teh teh, hyo ni lugha gongana.
doc : mama unasumbuliwa na nn
mama : hapana kojoa
doc : enhe hlo tatizo la kutokukojoa limekuanza lin?
mama : Nasema hapana kojoa( kwa hasira kidogo)
Doc : (kwa upole) Nimekuelewa mama ndio nataka kufaham tatizo la kukosa mkojo lina muda gan sasa toka liakuanze??
Mama🙁 kwa hasira haswa) Mimi naelesa wewe hapana kojoa
Doctor kuona mama anakuwa mkali ikabd atafutwe mkaliman kumbe mama alikuwa anamaanisha hajui..............teh teh, hyo ni lugha gongana.