Hapana dhambi ya uzinzi sasa basi

Hapana dhambi ya uzinzi sasa basi

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Posts
2,369
Reaction score
3,178
Heri ya siku ya Leo ndugu zangu.

Jumapili ya Leo imekua ya baraka kwangu, nikiri mimi na dhambi sasa basi hasa uzinzi nimefuta namba zote za waliokua wazinzi wenzangu na sasa naanza na bwana..Eeeeh Mungu wangu uniongoze

Nakaribisha marafiki tujengeke kiroho kwa kuacha mambo ya mwili. Asanteni
 
Unafuta namba huku unazikariri eee?
Kwanza umeoa/kuolewa? Kama bado fanya hima upate mke/mume ambaye atakua prayer partner wako
Hongera kwa kujitambua kwa Bwana iko furaha ya kweli...
Bora kuspend 1sec nyumban mwa Bwana, kuliko miaka 100k dhambini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Heri ya siku ya Leo ndugu zangu.

Jumapili ya Leo imekua ya baraka kwangu, nikiri mimi na dhambi sasa basi hasa uzinzi nimefuta namba zote za waliokua wazinzi wenzangu na sasa naanza na bwana..Eeeeh Mungu wangu uniongoze

Nakaribisha marafiki tujengeke kiroho kwa kuacha mambo ya mwili. Asanteni
Jinsia yako Please

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Heri ya siku ya Leo ndugu zangu.

Jumapili ya Leo imekua ya baraka kwangu, nikiri mimi na dhambi sasa basi hasa uzinzi nimefuta namba zote za waliokua wazinzi wenzangu na sasa naanza na bwana..Eeeeh Mungu wangu uniongoze

Nakaribisha marafiki tujengeke kiroho kwa kuacha mambo ya mwili. Asanteni
Nakutia moyo uache kabisa, nami naomba uniombee nisifanye tena
Amina.


Tusali:
Ee Baba Muumba mbingu na nchi, tunakuja kwako kwa unyenyekevu, naomba utusamehe dhambi tunazotenda ikiwa ni pamoja na uzinzi, tujalie tupate nguvu ya kuzishinda tamaa hizi za mwili zinazotudhoofisha akili ili tusifahamu mambo mema uliyotuandalia huko mbinguni iwapo tutashinda dhambi, mjaliye pia huyu alumn wa JF apate ushindi wa uhakika.
Nakushukuru kwa kuwa ombi langu utalifanyia kazi.
Naomba kwa jina la mwanao Yahushua. Amina.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hewala ,
Haya Njoo tunywe bia za baridiii.
Sio kwa joto hili la leo
Heri ya siku ya Leo ndugu zangu.

Jumapili ya Leo imekua ya baraka kwangu, nikiri mimi na dhambi sasa basi hasa uzinzi nimefuta namba zote za waliokua wazinzi wenzangu na sasa naanza na bwana..Eeeeh Mungu wangu uniongoze

Nakaribisha marafiki tujengeke kiroho kwa kuacha mambo ya mwili. Asanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nakutia moyo uache kabisa, nami naomba uniombee nisifanye tena
Amina.


Tusali:
Ee Baba Muumba mbingu na nchi, tunakuja kwako kwa unyenyekevu, naomba utusamehe dhambi tunazotenda ikiwa ni pamoja na uzinzi, tujalie tupate nguvu ya kuzishinda tamaa hizi za mwili zinazotudhoofisha akili ili tusifahamu mambo mema uliyotuandalia huko mbinguni iwapo tutashinda dhambi, mjaliye pia huyu alumn wa JF apate ushindi wa uhakika.
Nakushukuru kwa kuwa ombi langu utalifanyia kazi.
Naomba kwa jina la mwanao Yahushua. Amina.

Sent using Jamii Forums mobile app
Amen[emoji120][emoji120][emoji120]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nakutia moyo uache kabisa, nami naomba uniombee nisifanye tena
Amina.


Tusali:
Ee Baba Muumba mbingu na nchi, tunakuja kwako kwa unyenyekevu, naomba utusamehe dhambi tunazotenda ikiwa ni pamoja na uzinzi, tujalie tupate nguvu ya kuzishinda tamaa hizi za mwili zinazotudhoofisha akili ili tusifahamu mambo mema uliyotuandalia huko mbinguni iwapo tutashinda dhambi, mjaliye pia huyu alumn wa JF apate ushindi wa uhakika.
Nakushukuru kwa kuwa ombi langu utalifanyia kazi.
Naomba kwa jina la mwanao Yahushua. Amina.

Sent using Jamii Forums mobile app

Amina na umaanishe, roho mtakatifu atuongoze
 
Heri ya siku ya Leo ndugu zangu.

Jumapili ya Leo imekua ya baraka kwangu, nikiri mimi na dhambi sasa basi hasa uzinzi nimefuta namba zote za waliokua wazinzi wenzangu na sasa naanza na bwana..Eeeeh Mungu wangu uniongoze

Nakaribisha marafiki tujengeke kiroho kwa kuacha mambo ya mwili. Asanteni
Anayeacha dhambi huwa hatangazi, itakua neno la leo kanisani limekutisha nakupa siku 3 tu mtaani utaanza kuzini upya tena kwa kasi zaidi
 
Anayeacha dhambi huwa hatangazi, itakua neno la leo kanisani limekutisha nakupa siku 3 tu mtaani utaanza kuzini upya tena kwa kasi zaidi

Niombee heri achana na mtazamo hasi Rafiki
 
Back
Top Bottom