Hapa Sheikh Ponda umekosea kujiunga na ACT Wazalendo

Hapa Sheikh Ponda umekosea kujiunga na ACT Wazalendo

Malaria 2

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2023
Posts
9,624
Reaction score
14,976
Kwa miaka yote ya maisha yako sijawahi kukusikia au kukuona unajiunga na chama cha siasa. Nilikuona ukitumia jukwaa la CHADEMA lkn hukujitambulisha kama mwanaCHADEMA wala kuvaa gwanda la CHADEMA, ulitumia jukwaa la CHADEMA lkn sijawahi kukuona ukishiriki vikao vya CHADEMA.

Lakini hivi sasa ni mwanachama kamili wa ACT Wazalendo na unatakiwa kuvaa shati la zambarau na flana yenye picha ya Mwenyekiti bi Dori na hatimae kugombea ubunge wa Jimbo moja wapo Dar au Kigoma.

Kujitangaza kwamba ni mwanact waziwazi hapa ndio umekosea na hivi sasa umekuwa mwanasiasa kamili.
Kazi ya miaka 50 yenye heshima kama mtetezi wa Waislamu imepotea bure hivi sasa.

Soma Pia: Sheikh Ponda ajiunga rasmi na ACT Wazalendo

Hivi sasa utakuwa kama sheikh marehemu Mtopea wa CCM.
Tunangoja tukikuona ukivaa flana yenye picha ya mama Dorith au Zitto kabwe

Safari ya kwenda CHAUMMA au CCM imewadia kwa sheikh ponda.
Wakati ni ukuta.
 
Uhuru wa kikatiba ni yeye mwenye maamuzi kama kaangalia private yake usimlaumu.
Ila sio wale chauma yani kama wametoka kuwa samsung wakawa nokia vitochi
 
Uhuru wa kikatiba ni yeye mwenye maamuzi kama kaangalia private yake usimlaumu.
Ila sio wale chauma yani kama wametoka kuwa samsung wakawa nokia vitochi
Kajimaliza. Atavaa flana yenye picha ya mwenyekiti ?
 
Kila la heri kwake.

Kila mtu anataka asali
 
Watu wengi wamegundua chadema ni chama cha kijinga, matusi mengi, hekima hakuna
 
Shekh Ponda kama utaukubali huu uchaguzi wa kifirauni basi na wewe tutakuchukia na milele - wewe ni mtu wa msimamo na tunakupemda sana, umekosea njia.
 
Watu wengi wamegundua chadema ni chama cha kijinga, matusi mengi, hekima hakuna
Tunasubiri account yako kuja kukujibu ukitoa comment na kujibu comment
IMG_1510.jpeg
 
Uhuru wa kikatiba ni yeye mwenye maamuzi kama kaangalia private yake usimlaumu.
Ila sio wale chauma yani kama wametoka kuwa samsung wakawa nokia vitochi
Hahahaha😁😁😆😜. Samsung 5g hadi Nokia vitochi, hapa mkuu umebonyeza sana walah!
 
Kwa miaka yote ya maisha yako sijawahi kukusikia au kukuona unajiunga na chama cha siasa. Nilikuona ukitumia jukwaa la CHADEMA lkn hukujitambulisha kama mwanaCHADEMA wala kuvaa gwanda la CHADEMA, ulitumia jukwaa la CHADEMA lkn sijawahi kukuona ukishiriki vikao vya CHADEMA.

Lakini hivi sasa ni mwanachama kamili wa ACT Wazalendo na unatakiwa kuvaa shati la zambarau na flana yenye picha ya Mwenyekiti bi Dori na hatimae kugombea ubunge wa Jimbo moja wapo Dar au Kigoma.

Kujitangaza kwamba ni mwanact waziwazi hapa ndio umekosea na hivi sasa umekuwa mwanasiasa kamili.
Kazi ya miaka 50 yenye heshima kama mtetezi wa Waislamu imepotea bure hivi sasa.

Soma Pia: Sheikh Ponda ajiunga rasmi na ACT Wazalendo

Hivi sasa utakuwa kama sheikh marehemu Mtopea wa CCM.
Tunangoja tukikuona ukivaa flana yenye picha ya mama Dorith au Zitto kabwe

Safari ya kwenda CHAUMMA au CCM imewadia kwa sheikh ponda.
Wakati ni ukuta.
Ila angejitangaza ni mwana CCM ingekuwa poa siyo? Usimpangie Shekh Ponda maisha. Sheikh Ponda ni mtu anayejitambua siyo hao mashehena wenu wa Bakwata
 

Attachments

  • JamiiForums206983628.jpeg
    JamiiForums206983628.jpeg
    23.7 KB · Views: 28
  • JamiiForums-903871903.jpeg
    JamiiForums-903871903.jpeg
    49.8 KB · Views: 28
  • VID-20210922-WA0002.mp4
    1.4 MB
  • 6082677-97e1eb700d1c4e60934bfd98e7adb513.mp4
    25.3 MB
Hahahaha😁😁😆😜. Samsung 5g hadi Nokia vitochi, hapa mkuu umebonyeza sana walah!
Ni kandamiza kizenji mix mchuzi wa pweza na viagara za watu wa tanganyika tukiwa kizimkazi tukimkuta john mrema anakula kungu na urojo.
 
Tatizo lako umepooza Akili Kwa kuitegemea CCM.,...huyu Mzee hawezi kupotea njia kama hao vibaka wenu akina mwaipopo na wenzake.
Sheikh ponda anakubalika na watu wa dini zote huyu ni MTU makini
 
Kwa miaka yote ya maisha yako sijawahi kukusikia au kukuona unajiunga na chama cha siasa. Nilikuona ukitumia jukwaa la CHADEMA lkn hukujitambulisha kama mwanaCHADEMA wala kuvaa gwanda la CHADEMA, ulitumia jukwaa la CHADEMA lkn sijawahi kukuona ukishiriki vikao vya CHADEMA.

Lakini hivi sasa ni mwanachama kamili wa ACT Wazalendo na unatakiwa kuvaa shati la zambarau na flana yenye picha ya Mwenyekiti bi Dori na hatimae kugombea ubunge wa Jimbo moja wapo Dar au Kigoma.

Kujitangaza kwamba ni mwanact waziwazi hapa ndio umekosea na hivi sasa umekuwa mwanasiasa kamili.
Kazi ya miaka 50 yenye heshima kama mtetezi wa Waislamu imepotea bure hivi sasa.

Soma Pia: Sheikh Ponda ajiunga rasmi na ACT Wazalendo

Hivi sasa utakuwa kama sheikh marehemu Mtopea wa CCM.
Tunangoja tukikuona ukivaa flana yenye picha ya mama Dorith au Zitto kabwe

Safari ya kwenda CHAUMMA au CCM imewadia kwa sheikh ponda.
Wakati ni ukuta
Kama unajua historia ya ACT, chama kilichotokana na na CUF, hutashindwa kuelewa kwanini Ponda kajiunga na ACT
 
Shekh Ponda kama utaukubali huu uchaguzi wa kifirauni basi na wewe tutakuchukia na milele - wewe ni mtu wa msimamo na tunakupemda sana, umekosea njia.
Nimemsikiliza msimamo wake ni uleule bila mfumo HURU wa uchaguzi Ponda haendi kupiga kura.
 
Kwa miaka yote ya maisha yako sijawahi kukusikia au kukuona unajiunga na chama cha siasa. Nilikuona ukitumia jukwaa la CHADEMA lkn hukujitambulisha kama mwanaCHADEMA wala kuvaa gwanda la CHADEMA, ulitumia jukwaa la CHADEMA lkn sijawahi kukuona ukishiriki vikao vya CHADEMA.

Lakini hivi sasa ni mwanachama kamili wa ACT Wazalendo na unatakiwa kuvaa shati la zambarau na flana yenye picha ya Mwenyekiti bi Dori na hatimae kugombea ubunge wa Jimbo moja wapo Dar au Kigoma.

Kujitangaza kwamba ni mwanact waziwazi hapa ndio umekosea na hivi sasa umekuwa mwanasiasa kamili.
Kazi ya miaka 50 yenye heshima kama mtetezi wa Waislamu imepotea bure hivi sasa.

Soma Pia: Sheikh Ponda ajiunga rasmi na ACT Wazalendo

Hivi sasa utakuwa kama sheikh marehemu Mtopea wa CCM.
Tunangoja tukikuona ukivaa flana yenye picha ya mama Dorith au Zitto kabwe

Safari ya kwenda CHAUMMA au CCM imewadia kwa sheikh ponda.
Wakati ni ukuta.
Acha wivu wa kike wewe.
 
Hebu tuheshimu maamuzi binafsi ya watu hata kama ni kinyume na matakwa yetu.

Na hiyo ndio demokrasia ya kweli.

Kutoheshimu maamuzi binafsi ya mtu ilihali anatekeleza haki yake ya uhuru wa kuchagua ni dalili ya UDIKTETA..
 
Back
Top Bottom