Hapa nimebambikizwa au nimeibiwa mtoto?

Hapa nimebambikizwa au nimeibiwa mtoto?

Kama unajua jina lake
Mtafute hata facebook
Kule ina unganisha marafiki ama watu wenye uhusiano
Nimeshamshaka saana toka nipo nae alisema hana account fb maana nlitaka kumfollow ili nikipoteza namba niwe na back up plan
 
[emoji848] Posible mzee, maana si rahisi miezi yote ya mimba awe kimya then uambiwe mtoto ana miezi 3, kimuhemuhe cha hawa viumbe wakiwa na mimba yako si cha mchezo. Hapo anataka kukuangushia jumba bovu.
Ila wanawake wa namna hii huwa wanakauwezo na ni wajeuri saana
 
Kuna best yangu nae alibeba mimba ya mtu akampotezea
Nimemshauri amshirikishe huyo mtu
Anasema hatak stress za wanaume watoto wake ni faraja tosha(alipata mapacha)
Hiyo mbaya kwa psychology ya watoto, maana wasipoambiwa baba yao amekufa.wataambiwa walikataliwa.
 
Amini hivyo hivyo!
Hajakua mwache aendelee kupiga viwanafunzi, ambavyo vikipitisha period siku2 simu kama customer care wa voda [emoji28][emoji28][emoji28][emoji390][emoji390][emoji390][emoji390]
 
Dada wengi humu hawajaelewa wanafikiria mdada alitaka hela tu

Naelewa sema ndo ile kuna mixed feelings
Unatamani kutoa taarifa ila humuhitaji huyo mtu

Hapa inategemea na kiwango cha haya alichonacho mtu
 
Mkuu nikuulize tafadhali, baada ya yoooote hayo bado unadhani una mtoto hapo? au kwani huna uwezo wakupata wengine?
Mwanake asiku stress kwa mtoto kama alitaka mbegu umeshampa umejitahidi kujisogeza amegoma kwa sababu anazozijua yeye,kwa ufupi umejitahidi songe mbele mkuu yeye ata ji sort.
Sawa mkuu ila kama mzazi ningependa hata kujua anaendeleaje.

Madona kuna watoto amewaasili kutoka malawi lakini baada ya mda flani huwaleta kuja kusalimia biological parents
 
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] unawajua wanawake wengine wanajiweza kwako anataka mtoto tu bhaaasi, hao wa kupeana masharti na hana kitu atakuletea mtoto ofisini kwako[emoji23][emoji23]
Kumbe unajuaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hajakua mwache aendelee kupiga viwanafunzi, ambavyo vikipitisha period siku2 simu kama customer care wa voda [emoji28][emoji28][emoji28][emoji390][emoji390][emoji390][emoji390]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wewe ni mzee mwenzangu aki, haya mambo yapo na yanawezekana sana tuu!
 
Bora wewe useme!
Nimetafuta kwa miaka kumi sababu ya mwanangu, leo nikamjulishe mwenye mtoto aanze kutusumbua hell no...,wala hatojua! Bidada kakosea kukujulisha na huko aliko anajuta!
Hahahahaaaaa ntampata as long he lives and as long as I breath
 
Mpaka aweze kuja kuuliza babake akili yangu itakuwa bado imelala tuu?!
Huchelewi kusema nimekufa?? Hivi tamaa yako imfanye mtoto asimjue baba yake mnaroho ngumu sana wanawake wa hivyo
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wewe ni mzee mwenzangu aki, haya mambo yapo na yanawezekana sana tuu!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom