hapa ni Zanzibar ama ni Iran?

hapa ni Zanzibar ama ni Iran?

i pad3

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Posts
1,518
Reaction score
378
muungano ufe At4NPC6CIAEToKH.jpg large.jpg
 
Wazaznibar sijui wanajivunia nini, muungano ni kwa faida yao hamna hata kitu kimoja wanachowazidi bara na zaidi elimu wamekataa kabisa, umeme wanategemea from bara. ardhi yao ndogo, karafuu zao lao kuu siku hizi halina dili, kama wanajidai na magofu ya utalii hata bara yamejaa kibao waende ujiji, kilwa na sehemu kibao yapo. Ngoja waachiwe afu waone wataenda wapi na kanchi kao.
 
Dah, kweli hiyo balaa!!!!!!!!!!1
jamani JK na Shein wako wapi, watoe maelekezo basi tujue kulikoni, kama vipi muungano ufe tu,
Zanzibar isiwe ni koloni la Tanganyika wajameni
 
Huwa napata taabu sana kuuelewa utawala wa Nyinyiem kwa nini hawataki Muungano kujadiliwa? hali hii sio nzuri hata kidogo hii ni hatari
 
Dah, kweli hiyo balaa!!!!!!!!!!1
jamani JK na Shein wako wapi, watoe maelekezo basi tujue kulikoni, kama vipi muungano ufe tu,
Zanzibar isiwe ni koloni la Tanganyika wajameni

Lao moja hao, kopo na mfuniko,wana wanachokijua nyuma ya hzi vurugu!
 
Lao moja hao, kopo na mfuniko,wana wanachokijua nyuma ya hzi vurugu!

Hapo ni Jamhuri ijayo ya Kiislamu ya Watu wa Unguja na Pemba. Halafu baada ya hapo Wapemba nao watajiondoa na kuunda Jamhuri yao ya Kiislamu ya Wapemba.
 
Wazanzibar wanatakiwa walaumu chama cha mapinduzi kwa kuwafikisha katika hali waliyonayo sasa!!!wamejikuta mapinduzi hayajalipa kama ilivyotegemewa,hii yote inatokana na utawala mbaya wa ccm.
 
Hivi kuna raia yeyote aliye jeruhiwa kwa kupigwa risas au hata aliyekufa? Mana huku bara tukiandamana kdogo tu tunapigwa risasi hadi kufa na hawa sisiem!
 
...wasioutaka muungano ni waislam au wazanzibar!?
 
' <!-- google_ad_section_start -->Re: hapa ni Zanzibar ama ni Iran?'<!-- google_ad_section_end -->

Hamjui historia ya taifa lenu ? Washirazi asili yao wapi ?
 
Niambie hiyo dress code iliyoandikwa kwenye katiba yenu mpaka ZnZ ifananishwe na Iran, mbona mnachuki zenu binafsi nyie, its not secret kuwa ZnZ more than 80% ni waislamu na hilo ni vazi lao sasa makosa yako wapi?

Pumbaaaaaaa
 
kumbe Iran ina waafrika wengi hivi!

Hapo patakuwa Irani, naangalia mabango wameyaandika kwa kiarabu, so bila shaka hapo ni Irani , ingekuwa afrika mashariki wangetumia Kiswahili...
 
Huwa napata taabu sana kuuelewa utawala wa Nyinyiem kwa nini hawataki Muungano kujadiliwa? hali hii sio nzuri hata kidogo hii ni hatari
Dubwasha la Muungano linawapa ulaji watu fulani fulani, kwa hiyo hawawezi kuruhusu ujadiliwe kirahisi. Lakini kwa sasa, haswa lile WESE lilopatikana Pemba watakubali tu!
 
mimi hapo ndipo ninapochokaga serikal yetu kwani kwanini rais asimwambie mkuu wa majesh aende akawaadabishe? au atakuwa ametumia nguvu nyingi sana? ila inaumiza sana sijui wakristo huko wanaish vipi.

To me wapewe kisiwa chao kuliko kiigharimu amani ya taifa letu. swala la ulinzi bara tuimarishe mipaka yetu tu. wao wanajua watapata misaada kutoka kwenye nchi za kiislam lakin watabebwa hadi lini? itafika wakati hata hao waarabu watachoka kuwahudumia.
 
Wanahaki ya kufanya hivyo Muun wamij mijizi nani anautaka? Inawezekana hawaendelei sabababu yetu!
 
Ila tusisahau ule mgogoro wa pemba na unguja bado upo ulifunikwa tu na kauli ya Pinda kuwa znz sio nchi, na madai ni yaleyale kuwa pemba inanyonywa na unguja na maadamu watajitenga nasi wakimaliza watapakua kiporo chao, so nina mashaka hali itakuaje kule kwao maana wote wana misimamo mikali.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom