Hapa ni kazi tu hakuna mchezo

Hapa ni kazi tu hakuna mchezo

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,092
Reaction score
34,904
1660787_1508272492802598_7173481256664443548_n.jpg
 

Attachments

  • Hapa kazi.jpg
    Hapa kazi.jpg
    44.3 KB · Views: 808
Kati ya wote hao aliyechemka kabisa ni Kitwanga... Ok tusubiri Kama kweli atakabidhiwa hayo majina ya wauza ngada na polisi tuone atayafanyia nini...
 
Yani kama tamthilia ya isidingo the need vile. Maneno matam sana ila tukutane kwenye utekelezaji hapo sasa.
 
yatoke mawazoni yote hayo yaingie kwenye vitendo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom