Hapa ndipo nashindwa kuwaelewa wanaume

Hapa ndipo nashindwa kuwaelewa wanaume

Wanaume bhana ukiwa mjuaji wa mamboz utaitwa kahaba changudoa ukiwa hujui utaitwa gogo sijui golikipa, ukiwa unamjulia hali mara kwa mara utaitwa msumbufu, ukiwa unamchek mara chache utaambiwa humjali na ukiwa na wivu nae utaambiwa hujiamini, usipokua na wivu nae utaambiwa humpendi hapa ndo huwa siwaelewi.

Duuh nyie viumbe wanaume mmenishnda, mie na punyeto tu.
We sister hilo swala la punyeto limekujaje ktk uzi wako?
 
Tatizo lako ni kutomsoma Mwanaume ambaye una mahusiano naye, ukishajua nini anapenda, na nini hapenda, mbona mtakwenda sawa tu!
 

Attachments

  • Insta-image-8.jpg
    Insta-image-8.jpg
    18.9 KB · Views: 56
Wanaume bhana ukiwa mjuaji wa mamboz utaitwa kahaba changudoa ukiwa hujui utaitwa gogo sijui golikipa, ukiwa unamjulia hali mara kwa mara utaitwa msumbufu, ukiwa unamchek mara chache utaambiwa humjali na ukiwa na wivu nae utaambiwa hujiamini, usipokua na wivu nae utaambiwa humpendi hapa ndo huwa siwaelewi.

Duuh nyie viumbe wanaume mmenishnda, mie na punyeto tu.
mnachonishangaza nyie wanawake ni kwamba inatakiwa tuwapende kwa siri coz mkijua tu mnapendwa ni tatzo nashindwa kuwaeleweni kama vp tukaushianeni au sio jaman
 
We live in a generation of not being in love, and not being together » But we sure make it feel like we're together. Because we're scared to see each other with somebody else
 
Tatizo hatusomani.
Mwanammke watakiwa kuwa msomi,( sio darasani)
unamsoma mwanaume, kwa mfano; mwanaume anakuja ili muwe wapenzi bila future yoyote kuna namna ya kuishi nae.
na mwenye future pia kuna namna ya kuishi nae.

kitu unachotakiwa kukisoma. hapendi nini ,anapenda nini?
ana tabia gani?
umeonana nae alipokuja umetambua nini kupitia sura yake.?
hata sms zinaweza kukutambulisha yuko katika hali gani?!

kwa mfano bwana umemtext kwa mmbwembwe kajibu mkato. umemuuliza shida nini kanibu mkato.
mpe pole ya kazi + good night usimsumbue .asubui mpe hi kama hakuna kinachoendelea...

mwingine yeye hapendi baby baby ndivyo alivyo.
basi ishi nae kama dozi , umeamkaje/umeenda kazini.
umepata lunch/warudi saa ngapi
pole na kazi usiku mwema.

wale wapenda kuchati wewe kutwa nzima text,piga ni sawa.

mtu umeonana nae ana hasira unamwambia baby nmeona gauni zuri atakutukana uanze kusema hupendwi.

siku akicheka sema shida zako.

ndo hivo jamani tuwasome tu hawa watu. tutafika nao tuu
nimekupenda bure.
 
Tatizo hatusomani.
Mwanammke watakiwa kuwa msomi,( sio darasani)
unamsoma mwanaume, kwa mfano; mwanaume anakuja ili muwe wapenzi bila future yoyote kuna namna ya kuishi nae.
na mwenye future pia kuna namna ya kuishi nae.

kitu unachotakiwa kukisoma. hapendi nini ,anapenda nini?
ana tabia gani?
umeonana nae alipokuja umetambua nini kupitia sura yake.?
hata sms zinaweza kukutambulisha yuko katika hali gani?!

kwa mfano bwana umemtext kwa mmbwembwe kajibu mkato. umemuuliza shida nini kanibu mkato.
mpe pole ya kazi + good night usimsumbue .asubui mpe hi kama hakuna kinachoendelea...

mwingine yeye hapendi baby baby ndivyo alivyo.
basi ishi nae kama dozi , umeamkaje/umeenda kazini.
umepata lunch/warudi saa ngapi
pole na kazi usiku mwema.

wale wapenda kuchati wewe kutwa nzima text,piga ni sawa.

mtu umeonana nae ana hasira unamwambia baby nmeona gauni zuri atakutukana uanze kusema hupendwi.

siku akicheka sema shida zako.

ndo hivo jamani tuwasome tu hawa watu. tutafika nao tuu
wadada mshapata darasa..mpeni pongezi princess ariana kwa maneno mateule
 
wewe mtoa mada endelea kujitia vidude ama sijui madole kunako..utanogewa lakini siku ukitaka kutulia uwe mke wa mtu utaandamwa na majuto mazito kisa ulijipa uzoefu wa kiuwendawazimu..yale madude yana athari zake....jirekebishe harashi wee!!
 
Wanaume bhana ukiwa mjuaji wa mamboz utaitwa kahaba changudoa ukiwa hujui utaitwa gogo sijui golikipa, ukiwa unamjulia hali mara kwa mara utaitwa msumbufu, ukiwa unamchek mara chache utaambiwa humjali na ukiwa na wivu nae utaambiwa hujiamini, usipokua na wivu nae utaambiwa humpendi hapa ndo huwa siwaelewi.

Duuh nyie viumbe wanaume mmenishnda, mie na punyeto tu.
Mi niliwajua hao watu mapema, hata sihangaiki nao, najishughulikiaga mwenyewe...!!
 
Kaa tu mwenyewe! Hata ukipata mwanaume utamsumbua tu.
Asante kwa kuweka bango la "TAHADHARI"
Nyie ndo wale msiotaka ukweli..unataka mwanamke Wa ndio mzee hata kama unaongea pumba..Kwa taarifa yako nina mumr na ninampenda saaanaa..haimaanishi yeye ni wa pekee ila tu ukweli ndo huo..So mimi huwa nawaonea huruma tu
 
piti
Wanaume bhana ukiwa mjuaji wa mamboz utaitwa kahaba changudoa ukiwa hujui utaitwa gogo sijui golikipa, ukiwa unamjulia hali mara kwa mara utaitwa msumbufu, ukiwa unamchek mara chache utaambiwa humjali na ukiwa na wivu nae utaambiwa hujiamini, usipokua na wivu nae utaambiwa humpendi hapa ndo huwa siwaelewi.

Duuh nyie viumbe wanaume mmenishnda, mie na punyeto tu.


Pewa mafuta kwa mangi hapo....nitalipia badae 😀😀
 
mnachonishangaza nyie wanawake ni kwamba inatakiwa tuwapende kwa siri coz mkijua tu mnapendwa ni tatzo nashindwa kuwaeleweni kama vp tukaushianeni au sio jaman




Mimi Asilimia 80 najipenda mwenyewe asilimia 10 zinabaki hewani asilimia 10 ndio anachukua mwanamke maana uwa awatabiriki
 
Back
Top Bottom