Hapa ndipo nashindwa kuwaelewa wanaume

Hapa ndipo nashindwa kuwaelewa wanaume

Wanawake bwana...
Ukimpa hela anasema Muhongaji, Ukimtafuta mara kwa mara unaitwa Buzi, Ukimsaidia kaz za ndan unaitwa Bwege, Ukiwa unakula hela yake unaitwa Marioo usipompa hela unaambiwa Hujui kutunza/mchoyo , Ukitembea na aliekuzid umri unaitwa Kiserengeti Ukitembea na uliemzid umri unaitwa Sugar Dady
Lakini si kweli au uongo?
 
Wanaume bhana ukiwa mjuaji wa mamboz utaitwa kahaba changudoa ukiwa hujui utaitwa gogo sijui golikipa, ukiwa unamjulia hali mara kwa mara utaitwa msumbufu, ukiwa unamchek mara chache utaambiwa humjali na ukiwa na wivu nae utaambiwa hujiamini, usipokua na wivu nae utaambiwa humpendi hapa ndo huwa siwaelewi.

Duuh nyie viumbe wanaume mmenishnda, mie na punyeto tu.
Vice versa is true. Mwanamme akiwa mwema sana anaonekana boya.
 
Wanaume bhana ukiwa mjuaji wa mamboz utaitwa kahaba changudoa ukiwa hujui utaitwa gogo sijui golikipa, ukiwa unamjulia hali mara kwa mara utaitwa msumbufu, ukiwa unamchek mara chache utaambiwa humjali na ukiwa na wivu nae utaambiwa hujiamini, usipokua na wivu nae utaambiwa humpendi hapa ndo huwa siwaelewi.

Duuh nyie viumbe wanaume mmenishnda, mie na punyeto tu.

Hahahaha [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kweli wewe ni malikia wa nguvu
 
Siku izi kutongoza ni rahisi mno kuliko zamani.siku izi unaomba namba ya cm tu na demu anakuelewa fasta hainaga mbwembwe mara oo mara uu
 
Wanaume bhana ukiwa mjuaji wa mamboz utaitwa kahaba changudoa ukiwa hujui utaitwa gogo sijui golikipa, ukiwa unamjulia hali mara kwa mara utaitwa msumbufu, ukiwa unamchek mara chache utaambiwa humjali na ukiwa na wivu nae utaambiwa hujiamini, usipokua na wivu nae utaambiwa humpendi hapa ndo huwa siwaelewi.

Duuh nyie viumbe wanaume mmenishnda, mie na punyeto tu.
Mkuu kat ya hayo yoooote ulopovuka... Lipi unaona linakufaa sasa?
 
Tatizo hatusomani.
Mwanammke watakiwa kuwa msomi,( sio darasani)
unamsoma mwanaume, kwa mfano; mwanaume anakuja ili muwe wapenzi bila future yoyote kuna namna ya kuishi nae.
na mwenye future pia kuna namna ya kuishi nae.

kitu unachotakiwa kukisoma. hapendi nini ,anapenda nini?
ana tabia gani?
umeonana nae alipokuja umetambua nini kupitia sura yake.?
hata sms zinaweza kukutambulisha yuko katika hali gani?!

kwa mfano bwana umemtext kwa mmbwembwe kajibu mkato. umemuuliza shida nini kanibu mkato.
mpe pole ya kazi + good night usimsumbue .asubui mpe hi kama hakuna kinachoendelea...

mwingine yeye hapendi baby baby ndivyo alivyo.
basi ishi nae kama dozi , umeamkaje/umeenda kazini.
umepata lunch/warudi saa ngapi
pole na kazi usiku mwema.

wale wapenda kuchati wewe kutwa nzima text,piga ni sawa.

mtu umeonana nae ana hasira unamwambia baby nmeona gauni zuri atakutukana uanze kusema hupendwi.

siku akicheka sema shida zako.

ndo hivo jamani tuwasome tu hawa watu. tutafika nao tuu
 
Back
Top Bottom