Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,924
- 95,763
Alishasema,soma huu uzi wake lol!!Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando[emoji2] [emoji2] [emoji2] watu walivoshikilia bango hiyo isue ya punyeto
kwani kasema anafanyaga??
Alishasema,soma huu uzi wake lol!!Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando[emoji2] [emoji2] [emoji2] watu walivoshikilia bango hiyo isue ya punyeto
kwani kasema anafanyaga??
dooooh[emoji15] kashanogewaAlishasema,soma huu uzi wake lol!!Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando
Lakini si kweli au uongo?Wanawake bwana...
Ukimpa hela anasema Muhongaji, Ukimtafuta mara kwa mara unaitwa Buzi, Ukimsaidia kaz za ndan unaitwa Bwege, Ukiwa unakula hela yake unaitwa Marioo usipompa hela unaambiwa Hujui kutunza/mchoyo , Ukitembea na aliekuzid umri unaitwa Kiserengeti Ukitembea na uliemzid umri unaitwa Sugar Dady
Ndio majina yetu hayo unafikir nataniaLakini si kweli au uongo?
Huyu atakuwa anatumia Vilainishi vya Scaniadooooh[emoji15] kashanogewa
Alishasema,soma huu uzi wake lol!!Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando
Vice versa is true. Mwanamme akiwa mwema sana anaonekana boya.Wanaume bhana ukiwa mjuaji wa mamboz utaitwa kahaba changudoa ukiwa hujui utaitwa gogo sijui golikipa, ukiwa unamjulia hali mara kwa mara utaitwa msumbufu, ukiwa unamchek mara chache utaambiwa humjali na ukiwa na wivu nae utaambiwa hujiamini, usipokua na wivu nae utaambiwa humpendi hapa ndo huwa siwaelewi.
Duuh nyie viumbe wanaume mmenishnda, mie na punyeto tu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji115]Huyu atakuwa anatumia Vilainishi vya Scania
Hahahaaa! Myazowee tu aiseeNdio majina yetu hayo unafikir natania
Wanaume bhana ukiwa mjuaji wa mamboz utaitwa kahaba changudoa ukiwa hujui utaitwa gogo sijui golikipa, ukiwa unamjulia hali mara kwa mara utaitwa msumbufu, ukiwa unamchek mara chache utaambiwa humjali na ukiwa na wivu nae utaambiwa hujiamini, usipokua na wivu nae utaambiwa humpendi hapa ndo huwa siwaelewi.
Duuh nyie viumbe wanaume mmenishnda, mie na punyeto tu.
Katika hayo lip linafanya kaz kwakoHahahaaa! Myazowee tu aisee
Halafu wewee. Sina hata moja hapo.Katika hayo lip linafanya kaz kwako
Mkuu kat ya hayo yoooote ulopovuka... Lipi unaona linakufaa sasa?Wanaume bhana ukiwa mjuaji wa mamboz utaitwa kahaba changudoa ukiwa hujui utaitwa gogo sijui golikipa, ukiwa unamjulia hali mara kwa mara utaitwa msumbufu, ukiwa unamchek mara chache utaambiwa humjali na ukiwa na wivu nae utaambiwa hujiamini, usipokua na wivu nae utaambiwa humpendi hapa ndo huwa siwaelewi.
Duuh nyie viumbe wanaume mmenishnda, mie na punyeto tu.