Hapa ndipo anapokosea Mkuu wa Mkoa wa Dar

Hapa ndipo anapokosea Mkuu wa Mkoa wa Dar

Kuna makosa ambayo anayafanya mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam kuhusu tuhuma zinazomkabili. Hadi sasa, mkuu huyo wa mkoa wa Dar anatuhuma mbili zinazoenea: ya kwanza ni ile ya kutumia cheti cha kidato cha nne cha mtu mwingine. Ya pili ni ile ya kuvamia, akiwa na askari wenye silaha, ofisi za Clouds Media.

Katika hali ya kawaida, tena kwa wanasiasa kama alivyo yeye mkuu wa mkoa wa Dar, tuhuma hujibiwa. Hujibiwa kwa kukanushwa au kukubaliwa kwa kuomba msamaha au kueleza ukweli wa upande wa yule anayetuhumiwa ili kuzionyesha kuwa tuhuma hizo si za kweli na zinapaswa kushindwa. Kuhusu cheti, anapaswa tu kuonyesha cheti chake. Basi.

Kuhusu kuvamia Clouds, anapaswa kujitokeza na kueleza upande wake wa taarifa. Kimsingi, nimesikitishwa na kitendo cha mkuu wa mkoa wa Dar cha kukwepa kuhojiwa na Kamati iliyoundwa na Waziri wa Habari, Nape Nnauye kuchunguza uvamizi wa Clouds Media. Kwa mujibu wa Kamati hiyo, mkuu wa mkoa wa Dar 'aliwakimbia' wanakamati waliotaka kumhoji kuhusu kadhia hiyo.

Kujificha katika vita ya madawa ya kulevya hakutamsaidia chochote mkuu wa mkoa wa Dar. Tena, kusifiwa na Rais na kutakiwa kuchapa kazi hakutamsafisha mkuu wa mkoa wa Dar kutoka katika kashfa hizo ambazo zitabaki kama zilivyo na kuendelea kusambaa na kuaminika. Niliwahi kumshauri humu kuwa, kama anachafuliwa akawashtaki wanaomchafua.

Watanzania tulio wengi tunaunga mkono mapambano ya vita ya madawa ya kulevya kwa kuzingatia madhara yake kwa jamii yetu. Tunaunga mkono pia juhudi za Serikali katika kuboresha maisha ya wananchi na kustawisha nchi yetu. Lakini, hatuungi mkono kiongozi kuandamwa na tuhuma nzito kama za mkuu wa mkoa wa Dar. Anapaswa kuzitolea ufafanuzi au kuwajibika/kuwajibishwa.

Kusingizia kuwa kila anayekosoa utendaji au maadili ya kiongozi fulani ni mpinzani wa vita ya madawa ya kulevya na utendaji wa Serikali si njia salama ya kumaliza tuhuma za mkuu wa mkoa wa Dar. Tuhuma hujibiwa na ukweli kutoka kwa anayetuhumiwa na si vinginevyo. Watanzania wanapenda maendeleo na utawala wa kisheria.


Ni ajabu kila mtu anataja neno Sheria lkn hakuna anayemfungulia mashitaka Mahakamani, kwa nini?
 
Vyombo vya habari vimetoa tamko kuwa vitakua havimpi ushirikiano. ......cha kushangaza kamati nayo inalalamika kuwa aliwatoroka....kiufupi hamtaki kumpa ushirikiano....nae hawapi ushirikiano....lkn cha ajabu mnajinasibu kuwa mnafanyakazi kiprofeshiono....lkn mbona taarifa ya kamati haijabalance ...yaani haina upande wapili lakini imetolewa?
 
Kuna makosa ambayo anayafanya mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam kuhusu tuhuma zinazomkabili. Hadi sasa, mkuu huyo wa mkoa wa Dar anatuhuma mbili zinazoenea: ya kwanza ni ile ya kutumia cheti cha kidato cha nne cha mtu mwingine. Ya pili ni ile ya kuvamia, akiwa na askari wenye silaha, ofisi za Clouds Media.

Katika hali ya kawaida, tena kwa wanasiasa kama alivyo yeye mkuu wa mkoa wa Dar, tuhuma hujibiwa. Hujibiwa kwa kukanushwa au kukubaliwa kwa kuomba msamaha au kueleza ukweli wa upande wa yule anayetuhumiwa ili kuzionyesha kuwa tuhuma hizo si za kweli na zinapaswa kushindwa. Kuhusu cheti, anapaswa tu kuonyesha cheti chake. Basi.

Kuhusu kuvamia Clouds, anapaswa kujitokeza na kueleza upande wake wa taarifa. Kimsingi, nimesikitishwa na kitendo cha mkuu wa mkoa wa Dar cha kukwepa kuhojiwa na Kamati iliyoundwa na Waziri wa Habari, Nape Nnauye kuchunguza uvamizi wa Clouds Media. Kwa mujibu wa Kamati hiyo, mkuu wa mkoa wa Dar 'aliwakimbia' wanakamati waliotaka kumhoji kuhusu kadhia hiyo.

Kujificha katika vita ya madawa ya kulevya hakutamsaidia chochote mkuu wa mkoa wa Dar. Tena, kusifiwa na Rais na kutakiwa kuchapa kazi hakutamsafisha mkuu wa mkoa wa Dar kutoka katika kashfa hizo ambazo zitabaki kama zilivyo na kuendelea kusambaa na kuaminika. Niliwahi kumshauri humu kuwa, kama anachafuliwa akawashtaki wanaomchafua.

Watanzania tulio wengi tunaunga mkono mapambano ya vita ya madawa ya kulevya kwa kuzingatia madhara yake kwa jamii yetu. Tunaunga mkono pia juhudi za Serikali katika kuboresha maisha ya wananchi na kustawisha nchi yetu. Lakini, hatuungi mkono kiongozi kuandamwa na tuhuma nzito kama za mkuu wa mkoa wa Dar. Anapaswa kuzitolea ufafanuzi au kuwajibika/kuwajibishwa.

Kusingizia kuwa kila anayekosoa utendaji au maadili ya kiongozi fulani ni mpinzani wa vita ya madawa ya kulevya na utendaji wa Serikali si njia salama ya kumaliza tuhuma za mkuu wa mkoa wa Dar. Tuhuma hujibiwa na ukweli kutoka kwa anayetuhumiwa na si vinginevyo. Watanzania wanapenda maendeleo na utawala wa kisheria.
You can write even 1000000000000 pages on that topic, you can spend 24 hours here, you can spend 365 days on this platform.... the status quo won't change. FANYA YAKO, ACHA KUPOTEZA MUDA WAKO
 
You can write even 1000000000000 pages on that topic, you can spend 24 hours here, you can spend 365 days on this platform.... the status quo won't change. FANYA YAKO, ACHA KUPOTEZA MUDA WAKO
Onyesha cheti mkuu
 
Ingekuwa ni boxing (masumbwi) kocha wa Makonda alipaswa kugundua kuwa:-

1) Uzani (weight) anaopigana ni wa juu kuliko uzito na uwezo wake.

2) Alitakiwa kuwa smart na kumwokoa bondia wake ambaye ni "incompetent".

3) Akiendelea kushupuza shingo, bondia wake atafia ulingoni na bila shaka yeye naye atapoteza kibarua.

Kwa vile bondia wake yuko chini baada ya kutwangwa konde jinginge la uso....kocha huyu mbishi ana nafasi ya mwisho kumnusuru bondia wake na kuuomba pambano lihitimishwe. Ni wazi kocha na bondia wake hawawezi kumaliza hata nusu ya raundi 12 ya pambano kwa jinsi mpambano ulivyowakalia tenge.
 
Hivi polisi hawajapata taarifa za kiintelijensia kuhusu huyu RC? au hizi taarifa huwa zinapatikana kwenye mikutano ya vyama vya upinzani tu!
 
Kutenda mema siku kumi mfululizo hakuhalalishi utende ouvu siku moja ya kumi na moja.
 
Sasa hivi hawaruhusiwi kuandika chochote kuhusu Makonda kwa hiyo hata akiwanyoosha wataugulia maumivu kimya kimya.


Makonda wanyoooooshe vizuri sasa
 
Kuna tuhuma ya tatu na kubwa zaidi ndani ya ripoti ya kamati.
Kubambika watu kuwa wanajishughulisha na biashara ya mihadarati.
 
Kuna makosa ambayo anayafanya mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam kuhusu tuhuma zinazomkabili. Hadi sasa, mkuu huyo wa mkoa wa Dar anatuhuma mbili zinazoenea: ya kwanza ni ile ya kutumia cheti cha kidato cha nne cha mtu mwingine. Ya pili ni ile ya kuvamia, akiwa na askari wenye silaha, ofisi za Clouds Media.

Katika hali ya kawaida, tena kwa wanasiasa kama alivyo yeye mkuu wa mkoa wa Dar, tuhuma hujibiwa. Hujibiwa kwa kukanushwa au kukubaliwa kwa kuomba msamaha au kueleza ukweli wa upande wa yule anayetuhumiwa ili kuzionyesha kuwa tuhuma hizo si za kweli na zinapaswa kushindwa. Kuhusu cheti, anapaswa tu kuonyesha cheti chake. Basi.

Kuhusu kuvamia Clouds, anapaswa kujitokeza na kueleza upande wake wa taarifa. Kimsingi, nimesikitishwa na kitendo cha mkuu wa mkoa wa Dar cha kukwepa kuhojiwa na Kamati iliyoundwa na Waziri wa Habari, Nape Nnauye kuchunguza uvamizi wa Clouds Media. Kwa mujibu wa Kamati hiyo, mkuu wa mkoa wa Dar 'aliwakimbia' wanakamati waliotaka kumhoji kuhusu kadhia hiyo.

Kujificha katika vita ya madawa ya kulevya hakutamsaidia chochote mkuu wa mkoa wa Dar. Tena, kusifiwa na Rais na kutakiwa kuchapa kazi hakutamsafisha mkuu wa mkoa wa Dar kutoka katika kashfa hizo ambazo zitabaki kama zilivyo na kuendelea kusambaa na kuaminika. Niliwahi kumshauri humu kuwa, kama anachafuliwa akawashtaki wanaomchafua.

Watanzania tulio wengi tunaunga mkono mapambano ya vita ya madawa ya kulevya kwa kuzingatia madhara yake kwa jamii yetu. Tunaunga mkono pia juhudi za Serikali katika kuboresha maisha ya wananchi na kustawisha nchi yetu. Lakini, hatuungi mkono kiongozi kuandamwa na tuhuma nzito kama za mkuu wa mkoa wa Dar. Anapaswa kuzitolea ufafanuzi au kuwajibika/kuwajibishwa.

Kusingizia kuwa kila anayekosoa utendaji au maadili ya kiongozi fulani ni mpinzani wa vita ya madawa ya kulevya na utendaji wa Serikali si njia salama ya kumaliza tuhuma za mkuu wa mkoa wa Dar. Tuhuma hujibiwa na ukweli kutoka kwa anayetuhumiwa na si vinginevyo. Watanzania wanapenda maendeleo na utawala wa kisheria.
Makonda ni mwanasiasa na anaijua siasa. Akizijibu tuhuma mtaacha kumuandika. Bora akae kimya ili muendelee kumuandika aendelee kuwa juu!
 
Ni ajabu kila mtu anataja neno Sheria lkn hakuna anayemfungulia mashitaka Mahakamani, kwa nini?

Unaujua utaratibu wa kufungua mashtaka ya jinai au unaongea tuu? Kesi ya jinai sio kama kesi ya talaka mkuu! Jinai ni ya Jamhuri na inashughulikiwa na ofisi ya DPP.
 
Sasa hivi hawaruhusiwi kuandika chochote kuhusu Makonda kwa hiyo hata akiwanyoosha wataugulia maumivu kimya kimya.


Makonda wanyoooooshe vizuri sasa

JF siku hizi ni kama danguro la vilazza. Hata ile slogan ya Home of GT imepitwa na wakati
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom