Hapa nani kaingia kwenye mfumo?

Yaani chama kife huku wenye chama "hai" wakisikia CHADEMA inatajwa wanapata muweweseko!?

CCM inapiga mateke ya mkata roho.

NO REFORMS NO ELECTION!
doooh na wewe move on chama kishakufa hicho, unarusha mateke ya mkata roho
 
Tulishakipata😭😭😭View attachment 3360116
Unajibizana na mtu ambaye maneno yake yanafurahisha uso, huku imani na moyo wake unaamini kwamba atatajirika kwa kubeti. Yaani anadanganya mama anaupiga mwingi na biashara kufunguka lakini kwake yeye hajafunguliwa hata genge. Zaidi sana ameingia kwenye uwekezaji wa kumvizia muhindi
 
kwamba mnataka kuzuia uchaguzi ama 🤣 🤣
Cheka tu maana unajua kabisa dola itawalinda lakini ujumbe uwafikie huku kitaa blaza hamkubaliki hata chembe zaidi ya machawa ambao wanahaha kuwanadi kwa kuzingatia maokoto lakini hamkubaliki miongoni mwa watu timamu khabari ndio hiyo
 
mkimaliza kucomment kila sehem mtuambie tukapige kura october
Wazee wa tiki si mpo😃😄😀😆

Wenye chama chao wakiona jinsi mnavyojipendekeza wanacheeeeka. Wanashangaa kuwa pamoja na madhila yote wanayowafanyia inawezekanaje bado kukawa na watanzania wanaowashabikia!
 
wadhalimu weshajaa kwenye mfumo
 
uchaguzi haufanyiki jamii forums mtumishi wa mungu, wengi wa kampeni yenu sio wapiga kura na pia hamfanyi uchaguzi. siku hiyo mtalala huku CCM ikichaguliwa tena.....kiufupi lissu ameshawapoteza.....naskia ushirika wenu umeuzwa? halafu , ikiwa mmeparaganyika ivi mtawezaje kutetea haki ya kusagana na mashoga ili muharibu umma wa watizedi ? mana jambo hilo linahitaji umoja mkubwa sana.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…