Hapa NACHUNWA? Naomben msaada wenu tafadhali

Hapa NACHUNWA? Naomben msaada wenu tafadhali

hebu jaribu kuomba mzigo, akikubali ujue bado hajakutoa rohoni, maana yake bado anataka mueendelee kama zamani. unakula mzigo na misaada unaendelea kutoa.
 
hebu jaribu kuomba mzigo, akikubali ujue bado hajakutoa rohoni, maana yake bado anataka mueendelee kama zamani. unakula mzigo na misaada unaendelea kutoa.

Ndugu usimdanganye mwenzako.kumbuka huyo bisbosti kaolewa kama akiomba xxxxx ujue tuweza mkosa jamvini tutamkuta msitu wa mambwepande.kwahuyo dada inavyoonekana huyo mdada anataka kuendeleza ulemchezo so uwemakini utapotezwa ohooooo.
 
Mpe tu banaa, kwani si umesema you are still friends?
for old sakes times, mpatie na endelea kumuonyesha upendo tu.
 
kaka inawezekana ni kweli ana tatizo na financially hawapo vizuri as a family!! hawezi kukuambia kuwa mume wake hana hela or as a family wanaface financial crises! so ni lugha ya Tasfida tu ametumia unaweza ukamsaidia kama unayo..But ebu acha upoyoyo kwenye kudai haki yako......mdai tena vizuri manake hauna personal interest nae.. wala wewe sio beneficiary wake! kama unaona una aibu kumdai face to face mtumie sms ya kudai
 
Unganisha hizo sentensi halafu utapaita jibu lako.

Kwa kifupi, ndio unachunwa, mpe pesa lakini usitegemee kurudishiwa.

Huyo rafiki yako (kama si wewe) bado anaurafiki na ex wake na anakubali kuwa ATM yake ili kumaintain any sort of relationship na ex wake kwasababu sasa ameolewa. Naona kama ni tabia mbaya kwa huyu dada kukopa pesa kwa ex wake. Mume wake akigundua? Hana marafiki wengine, labda shoga zake wanaoweza kumkopesha? Anakopa toka kwa ex sababu anajua hatolipa na hatadaiwa.


Kuna msichana nilikuwa na mahusiano nae siku za nyuma, na nilkuwa namsaidia (financial support) anapokuwa kakwama mahali maisha yanaendelea.
Kutokana na mambo ya hapa na pale hatukuweza kuoana so akaolewa na mtu mwingine. Tumeendelea kuwa marafiki ila hatupigi yale mambo yetu yale tena tunaheshimiana as a friend.

Sasa kaja na sera km za enzi zile "(naomba nikopeshe)" hizi huwa harirudishwagi.


Kilichonishtua kisingizio kuwa mr wake alijisahau akasafir na ATM card, so atarudisha Jamaa akirudi, ila mie najua siku hizi kuna njia kibao za kutuma pesa.

Je nikimpa atarudisha? Kiukweli sitakuwa na nguvu ya kumdai km hatarudisha mwenyewe.

HII IMEMTOKEA RAFIKI YANGU SO KAJA KUOMBA MAWAZO KWANGU.
 
Na mda mrefu sija pata ulimi na different sexxxxxx

kwa hiyo huwa unapata wa same sexxxxxx,haahhahahhahhahahah nazidi kukudiskwalify kwa mdogo wetu wa kutoka mwisho lara 1.HUFAI HATA KWA KULUMANGIA WEWE!
 
Last edited by a moderator:
Binti una nongwa wewe.............
mi nna nongwa gani wakati naona kwa macho yangu HAKIMILIKI yako inahujumiwa
yani nione unahujumiwa kisi hiki nisikulinde babu aaahha babu wat friends are for?
ahhahahahhahahhaah ETI HII STORI KUNA RAFIKI YANGU KANIHADITHIA SASA NIMELETA KWENU APATE USHAURI!rafiki yangu my foot!:A S angry:
 
Baba hapo nina cha kuongezea. kwa kawaida hawa watu wanatabia ya kusahau fadhila. kwakua mi imesha ntokea mi nakushauli usimsaidie. usikute kwa jamaa ndo kapenda kwako ana chuma akifika kwa jamaa yake anamwambia nimetoka kwa yule ***** langu amesema ataangalia ila kuna uwezekano wa kunipatia hizo pesa. ndo ujinga wa awa mafala yaani wanashndwa kutofautisha kati ya kuthaminiwa na kutumiwa. mi nakushauri kwa uchungu kwakua yamenikuta! kaka najuta siludii tena.
 
unaweza dhani unapanda kumbe ndio unavunwa, ila inawezekana kweli ana shida kam vipi msaidie maana asiporudisha hatokuomba tena.
 
kwa sasa hiv hana ajira coz aliacha ili akaishi karibu na mumewe,
hata hivyo hawapo karibu na huyo rafiki yangu(wapo mikoa tofauti) so alitaka azitume kwa njia ya m-pesa, kitu ambacho rafiki yangu anadai mumewe angeweza kufanya kama issue ni kuondoka na kadi tu.

Exactly my point mkuu,husband anaweza tuma hiyo pesa via same method!
 
Huko kenya nyeti za jamaa zimekatalia shimoni kwa mke wa mtu pale alipoenda kuzini nae nyumba ya wageni. Mkopeshe bila kutazamia kulipwa na wala usijaribu kucheza mechi nae maana utaumbuka.
 
Back
Top Bottom