Hapa inakuwaje wadau??

Hapa inakuwaje wadau??

Sugi

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2011
Posts
1,392
Reaction score
296
Mwenye ujuzi na hili suala tafadhari nifahamishe!Kenya hivi sasa wanaendelea na zoezi la kuzima simu za kughushi,hivi wanawezaje kuzitambua wakati zipo mikononi mwa watumiaji???Na wanamaana gani wanaposema wanazima simu?,maana mwenye kuzima au kuwasha simu ni mmiliki wa simu,tafadhari mwenye ufahamu na jambo hili anisaidie
 
dah mi sjaelewa pia ila naweza kuguess kwa uzoefu.

Wanaposema kuzima simu nafkiri ni kuzikatia mawasiliano yaani wasipate network (kama vile mtu asie sajili laini tanzania anavofanyiwa)

Kuhusu simu fake hio sio big issue kwani kila simu duniani ina kitu kinaitwa imei na kitaalamu imei inaweza kuonyesha quality na eneo ilipotengenezwa na manufacture so it is easy work

Pia mtandao wa simu una namna zake za kujua mfano mzuri tanzania ni airtel kuomba setting kwa airtel unaandika neno internet kwenda 232 kama simu yako ipo compatible watakutumia na kama simu haipo compatible ie ya kichina basi hawatumi
Mfano huu unaonesha wanajua

Then mwisho nafkiri sio vizuri kuziita simu fake bali hizi ni simu zenye quality ndogo
 
Back
Top Bottom