Hapa CCM tumekosea. Tukubali na tujirekebishe

Hapa CCM tumekosea. Tukubali na tujirekebishe

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Posts
14,742
Reaction score
32,349
Na wenzetu tuwasombee watu wa kwenda kwenye Mikutano yao. It isnt fair kuwaacha ukiwa. Kama ambavyo tunajaza kwetu na Chauma nao wajaziwe watu. Tusiwanyanyapae wametusaidia sana.
 
Siku ya kupiga kura nani atawasomba sasa, na watampigia nani?
 
Na wenzetu tuwasombee watu wa kwenda kwenye Mikutano yao. It isnt fair kuwaacha ukiwa. Kama ambavyo tunajaza kwetu na Chauma nao wajaziwe watu. Tusiwanyanyapae wametusaidia sana.
CHAUMMA na ACT tumewapa Tsh 1B watumie vizuri hiyo pesa tuliyowapa
 
CHAUMMA na ACT tumewapa Tsh 1B watumie vizuri hiyo pesa tuliyowapa

Zitto kachukua pesa nyingi zaidi maana wenzie wanalalamika kuwa yeye anachukua ganji kubwa kwa kisingizio ndiye mwenye chama. Mi nadhani tuwe tunawapa kwa kugawa kwa kila mtu afe na chake. But magari tunaweza wasaidia.

Chauma nao wajinga sana hawajielewi bado hatuoni wakijaza watu kwenye kampeni.
 
Na wenzetu tuwasombee watu wa kwenda kwenye Mikutano yao. It isnt fair kuwaacha ukiwa. Kama ambavyo tunajaza kwetu na Chauma nao wajaziwe watu. Tusiwanyanyapae wametusaidia sana.
Mtapiga kura wenyewe October
No Reforms No Election
 
Na wenzetu tuwasombee watu wa kwenda kwenye Mikutano yao. It isnt fair kuwaacha ukiwa. Kama ambavyo tunajaza kwetu na Chauma nao wajaziwe watu. Tusiwanyanyapae wametusaidia sana.
Sawa mjumbe
 

Attachments

  • IMG-20250807-WA0013.jpg
    IMG-20250807-WA0013.jpg
    37 KB · Views: 19
Samia anajitekenya na kujichekesha kwenye hizi mambo
 
Kwa huu mfumo tuliounganisha wala watu hawahitaji kupiga kura. Kura zinajipiga automatically tu. Teknolojia.
Haina shida, ila ipo siku nasema tena hapa ipo siku wale wa nanjilinji watakapochoka kitaeleweka tu.
 
Siku ya kupiga kura nani atawasomba sasa, na watampigia nani?
Watakuwa wanaamishwa kituo kimoja hadi kingine ...wamepangwa watu kupiga kura hata 8 mtu mmoja vituo tofauti na kila mmoja atatumbukiza kura zaidi ya 10 kila eneo analo p8ga kura
 
Watakuwa wanaamishwa kituo kimoja hadi kingine ...wamepangwa watu kupiga kura hata 8 mtu mmoja vituo tofauti na kila mmoja atatumbukiza kura zaidi ya 10 kila eneo analo p8ga kura

Si lazima sana coz tunaweza wapigia kura wakiwa majumbani mwao pia
 
Watakuwa wanaamishwa kituo kimoja hadi kingine ...wamepangwa watu kupiga kura hata 8 mtu mmoja vituo tofauti na kila mmoja atatumbukiza kura zaidi ya 10 kila eneo analo p8ga kura
Kwanini wafanye yote hayo wakati tume yao, polisi wao, majeshi yao na nchi yao.

Wanashindwa nini kutangaza tu kwasababu mshindi anajulikana.

Waliishashinda hata kabla ya uchaguzi.
 
Kwanini wafanye yote hayo wakati tume yao, polisi wao, majeshi yao na nchi yao.

Wanashindwa nini kutangaza tu kwasababu mshindi anajulikana.

Waliishashinda hata kabla ya uchaguzi.
Jamii ya kimataifa ione kuwa watanzania wameshiriki uchaguzi ...kwani wewe ujui kuwa samia na wahuni wenzie wanataka kuiongopea dunia
 
Jamii ya kimataifa ione kuwa watanzania wameshiriki uchaguzi ...kwani wewe ujui kuwa samia na wahuni wenzie wanataka kuiongopea dunia
Dunia ganibisiyofahamu yanayoendelea kwasasa.
Vyama shikizi kupewa magari na pesa kushiriki uchaguzi, chadema kuzuiwa kufanya siasa, Lisu kubambikiwa kesi ya ihaini ili asishiriki siasa kwa mujibu wa katiba au nini kisichojulikana kwa hiyo jamii ya kimataifa?
 
Back
Top Bottom