Hapa Arusha wako wapi watu ambao walikuwa au wanaompenda Lowassa?

Hapa Arusha wako wapi watu ambao walikuwa au wanaompenda Lowassa?

Watu wengi wamemkibia Lowasa kwakuwa alikuwa ana wapata kwa pesa hata mimi nimeshangaa kuona pale kwake katembelewa na watu watano wakati alikuwa akioneshwa kutembelewa na mamia lakini mara hii wamepungua...Ni wazi hatoi pesa tena zote alichukua Mbowe...
Mkuu nimefika arusha nimeshangaa sana siwaoni watu wanaompenda Lowasa kweli pesa ndiyo zilikuwa zinavuta watu naona zimekwisha sasa.
 
Mkuu mimi siyo kiroboto kama unavyodhani yawezekana hata kiasi cha maisha yako yananitegemea mimi.
Unaota wewe, Nimefika hapa ARUSHA NIGHT PARK, niko hapa Parking kwenye Landcruiser rangi ya cream, namba T294DCQ, njoo tuonane!
 
yaani amejaa mioyoni mwenu! bila shaka na tabia zake zimo mioyoni mwenu. kwa hiyo wewe, familia yako na majirani zako ni mafisadi.

Tabia hizo alizotoka nazo CCM alitubu kabla ya kuomba kugombea. Mtongozeni arudi kama mnahisi mmempoteza.

Ufisadi ni matendo yote yanayofanywa kinyume cha uhalali wa kibinadamu. Lile bango lenu la ubaguzi ni UFISADI usiomithirika. Magufufuli kaombwa tu aanike orodha ya wakwepa kodi anajitafuta maana wote ni viongozi wakuu wa CCM au wafadhili wenye hisa kwenye chama.
 
Muda Allan nadhani Wewe ndio kiroboto mbona huna staha na uvumilivu wa kujenga hoja?
Mkuu wewe hapa umejenga hoja? Kweli nyani haoni kundule! Au kwa mujibu wako huyu kiroboto mwenzio amejenga hoja hapa?
 
amini usiamini tinga tinga baada ya kuanza kutumbua majipu na kazi kuonekana wengi waliompigia kura el wakageuka na kujilaumu kumnyima kura jpm. si ajabu hayo unayoyaona huko arusha kwani ndivyo ilivyo tanzania nzima. hapa kazi tu.

Unalipwa kiasi gani kwa kupost umbea?
 
Simiyu uko wapi, Njoo! NIKO hapa Arusha Night Park AKA MATAKO BAR, mbona sikuoni? Njoo hapa kwenye Parking za magari!
 
amini usiamini tinga tinga baada ya kuanza kutumbua majipu na kazi kuonekana wengi waliompigia kura el wakageuka na kujilaumu kumnyima kura jpm. si ajabu hayo unayoyaona huko arusha kwani ndivyo ilivyo tanzania nzima. hapa kazi tu.

Mpangilio wa maneno yako ni kidhibitisho tosha kuwa hauna kazi na kama unayo utakuwa ulisaidiwa kuandika barua ya maombi ya kazi.
 
Akija hapo tako Bar nishtue nije hapo azitunge story zake na kuzileta humu ila angalizo tu kampeni zimeisha tuendelee kuwa wazalendo.
 
Mkuu nimefika arusha nimeshangaa sana siwaoni watu wanaompenda Lowasa kweli pesa ndiyo zilikuwa zinavuta wGatu naona zimekwisha sasa.
Mkuu tafadhali, Njoo hapa Parking, maana nimejaribu kuzunguka bar karibu yote hata sikuoni, niko nimekaa kwenye gari aina ya Landcruiser yenye rangi ya maziwa, namba T294DCQ, fanya hima tafadhali!
 
Tabia hizo alizotoka nazo CCM alitubu kabla ya kuomba kugombea. Mtongozeni arudi kama mnahisi mmempoteza.

Ufisadi ni matendo yote yanayofanywa kinyume cha uhalali wa kibinadamu. Lile bango lenu la ubaguzi ni UFISADI usiomithirika. Magufufuli kaombwa tu aanike orodha ya wakwepa kodi anajitafuta maana wote ni viongozi wakuu wa CCM au wafadhili wenye hisa kwenye chama.
Wakwepa kodi walitajwa wote hadharani na faini juu, wewe nyumbu hukusikia!?!


Bado Lowasa akaja kuwatetea wakwepa kodi napo hukusikia!?
 
Mkuu tafadhali, Njoo hapa Parking, maana nimejaribu kuzunguka bar karibu yote hata sikuoni, niko nimekaa kwenye gari aina ya Landcruiser yenye rangi ya maziwa, namba T294DCQ, fanya hima tafadhali!


akijitokeza basi turushie picha yake tumuone!
 
Back
Top Bottom