Haoni choo msaada

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
13,931
2,000
Wakuu msaada mtu mzima anakula kama kawaida but anaweza kaa hata siku 3-4 hajaenda .Atumie Dawa gani?
 

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
13,931
2,000
Asanteni wakuu,ninaanza na papai kwanza halafu nitawaletea mrejesho
 

Injili ya Gheto

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
1,758
2,000
Mpe juice ya ukwaju,iwe imekolea, ambayo haijachanganywa na tunda lolote, glass mbili tu mkuu, mtaenda kuwasalimia majirani kwa lazima,, maana jamaa anaweza kubomoa choo.
 
  • Thanks
Reactions: bht

kacnia

JF-Expert Member
Sep 16, 2014
2,686
2,000
atumie matunda yenye nyuzi nyuzi kama nanasi lakini pia mapapai kwa ajili ya kulainisha choo

turejee edeni habari za kumeza sumu kutibu ugonjwa tuziache
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom