Hanitaki kisa kasikia nina mtoto wa nje

lolo123

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2017
Messages
454
Points
500

lolo123

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2017
454 500
Huyo Dada anamambo ya ajabu sana.baada ya kusaidiwa Anazingua huyo Jamaa achukue funguo za gari na nyumba aliyoijenga pia aachane nae kwani dunia hii hainaga mwanamke mmoja hata siku moja.ila funzo kwa wanaume wenzangu tuache habari za kupenda mpaka mwanamke anajua maana hawa wakijua wanasumbua sana bora akawa hajui

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakika
 

Forum statistics

Threads 1,390,276
Members 528,139
Posts 34,047,982
Top