hamnioni tena chit chat!

si ndio maana nikaambia anaitwa babu Asprin aka babu basha! ila mbona wote hao wake za watu au najua vibaya?? angemvizia 'The secretary ndio pangechimbika vizuri. lol!

Kwa The Secretary hathubutu anaogopa kushushwa mshipa?
 
Last edited by a moderator:
si ndio maana nikaambia anaitwa babu Asprin aka babu basha! ila mbona wote hao wake za watu au najua vibaya?? angemvizia 'The secretary ndio pangechimbika vizuri. lol!

Kwa The Secretary hathubutu anaogopa kushushwa mshipa.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu convoy ndo liko superhighway,zikosuracommon chichat hutaziona tena.
mmmmhhhh! jaribu njia nyingine, hiyo ya kutishia nyau haitaweza kazi. na Kongosho swahiba wako ana taarifa juu ya hili?
 
Last edited by a moderator:
Tuma DHL na pesa ya vocha kabisa ya kuwasiliana nao.

Unapenda dezo dezo we Tai we yatakushinda,
Kodi ya nyumba hunilipi,
Maji yashakatwa eh,
Perfume za bure wataka......
(Source: king kiki)
 
he he he heeeee
Yalaitiiii unglelijua ya moyoniii, si Bishangaaa wakuondoka jukwaaniii.
Kamwee hutoweza asilaniii, kutimkaaa katu hiyo sikubaliii
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…