Hamna kitu kinachoboa katika mapenzi kama hiki


Hahaha umenifurahisha sana,ndio maisha yanavyotakiwa kuwa.kwa nini utake kupokea na kufanyiwa tu wewe.as far as Nina uwezo nafanya kwa moyo,

Otherwise,if i note from the beggining kuna wale wanapenda kutake advantage,kwa kweli atanisamehe huwa siwezi kumfanyia hivyo.
 
pole yako kwa kuumia ila kubadilika ni tatizo tutabadilika leo tu kwa kuigiza ila next day mwendo uleule
 

Alafu bado wanalilia kuolewa... kama zawadi ya buku tu unashindwa kutafuta humo kwenye ndoa si utaua watoto njaa!!!
Hapo piga usepe tu huyo sio mke, vitu vingine haviitaji degree kuvifanya
 
Na hakuna kitu kinaboa kama mwanaume mlalamishi.........si usubiri.......je kama unataka kufanyiwa surprise..........

kula like mae.. yani wananiboa hao. mi siwapendi wanaume wa hivi
 
Kijana unataka kuhongwa? Tunahangaika kutafuta Pesa kwa ajili ya wanawake... Maana mwanamke ndo mama wa nyumba. Acha kulalamika
 
Unapomfanyia mtu jambo jema usitarajie malipo otherwise unabatilisha wema wako
 
it depend na mtu wako wengine tunasimamia shoo na tunapenda kutoa vizawadi ili tupokee mara kumi yake MIZAWADI.

bora kutoa kuliko kupenda kupokea
 
"nature" hiyo vumulia tu tangu enzi wanawake na watu wa kuletewa....
wanaumeeeeeee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…