Hamas yadungua ndege ya F-16 ya Israel

Hamas yadungua ndege ya F-16 ya Israel

Ndio kipindi muafaka sasa maana holy month upo karibu sana.
 
Mkuu naona umetumia kitu ya Arusha mchana wa jua Kali,sasa uwezo wa kufikiri umepungua kabisa.Wale hamas ambao maRocket yao huwa yanadunguliwa na IronDome.Watawezaje kudungua ndege?
 
Baba zake Israeli leo wamelipiza kisasi USA,UK na UFARANSA wamemtandika Syria na sababu kuu ni moja tu. Kwa nini umeangusha ndege ya Israeli wakati walikuwa wanakupiga? Si ruhusa mwarabu kumgusa ISraeli hata kama anakuonea usijaribu kujihami au nawe kurudisha mashambulizi. Saddam Huseni alimrushia ma scud yake tunajua nini kilimkuta na huyu Syria kila siku jamaa wanakuja wanamdunda na alipojaribu kwa kuiangusha ndege yao tazama yaliyomkuta na siku nyingine akifanya
Tena ndio watamshikisha adabu.

Wewe jamaa unaonyesha huwapendi waarabu dah.walikufanya nini? 😀😀
 
Back
Top Bottom