Hamas yadungua ndege ya F-16 ya Israel

Hamas yadungua ndege ya F-16 ya Israel

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Posts
11,187
Reaction score
24,580
Hamas: Kutunguliwa ndege za Israel Gaza, ni ishara ya kuwa macho muqawama
Harakati ya Mapambano ya Kiislamu ya Palestina Hamas imesema kitendo cha harakati hiyo kufanikiwa kutungua ndege za kijeshi za utawala wa Kizayuni wa Israel aina ya F-16 zinazoshambulia Ukanda wa Gaza ni ithibati tosha kuwa harakati hiyo ya muqawama imesimama kidete na iko tayari kuzima chokochoko na uvamizi wa Tel Aviv.
Katika taarifa iliyotolewa leo Alkhamisi, msemaji wa Hamas, Fawzi Barhoum sanjari na kupongeza ushujaa wa wanamapambano wa Izzuddin Qassam, tawi la kijeshi la Hamas wakiongozwa na Mohammed Hajeila, waliouawa shahidi wakiwa katika jitihada za kutungua ndege hizo za Israel zilizokuwa zikilenga ngome za Hamas katika eneo la Shuja'iyyah mashariki mwa Ukanda wa Gaza, amesisitiza kuwa hujuma hizo za anga za ndege za Wazayuni hazitakuwa na matokeo mengine ghairi ya kuchochea ari na hamasa ya wanamuqawama hao.
Msemaji huyo wa Harakati ya Mapambano ya Kiislamu ya Palestina Hamas amesema harakati hiyo inaunga mkono kundi lolote linalosimama dhidi ya utawala haramu wa Israel, na kwamba itatumia silaha zake wakati mwafaka kwa ajili ya kulenga maeneo lengwa na maadui.
Wapalestina kadhaa wamejeruhiwa kwa kupigwa risasi na askari wa utawala haramu wa Israel tangu yalipoanza maandamano ya Siku ya Ardhi yaliyopewa jina la "Haki ya Kurejea" yaliyoanza Ijumaa ya Machi 30 katika Ukanda wa Gaza.
Licha ya mauaji hayo, Ismail Haniya, Mkuu wa Ofisi ya Kisiasa ya Hamas amesisitiza kuwa maandamano makubwa ya amani yataendelea hadi pale mzingiro wa kibaguzi katika ukanda huo utakapoondolewa.
 
Itakua wanasemea ile ya Syria,Yani Hamas waangushe F-16 kuwe shwari hivi,si tungeshasikia UNSC imeitishwa kuiomba Israel kusitisha mashambulizi huko Gaza. Ile ya Syria yenyewe bila Urusi Israel alitaka atembeze kichapo Cha mbwa mwizi ashukuriwe Putin
 
Hamas: Kutunguliwa ndege za Israel Gaza, ni ishara ya kuwa macho muqawama
Harakati ya Mapambano ya Kiislamu ya Palestina Hamas imesema kitendo cha harakati hiyo kufanikiwa kutungua ndege za kijeshi za utawala wa Kizayuni wa Israel aina ya F-16 zinazoshambulia Ukanda wa Gaza ni ithibati tosha kuwa harakati hiyo ya muqawama imesimama kidete na iko tayari kuzima chokochoko na uvamizi wa Tel Aviv.
Katika taarifa iliyotolewa leo Alkhamisi, msemaji wa Hamas, Fawzi Barhoum sanjari na kupongeza ushujaa wa wanamapambano wa Izzuddin Qassam, tawi la kijeshi la Hamas wakiongozwa na Mohammed Hajeila, waliouawa shahidi wakiwa katika jitihada za kutungua ndege hizo za Israel zilizokuwa zikilenga ngome za Hamas katika eneo la Shuja'iyyah mashariki mwa Ukanda wa Gaza, amesisitiza kuwa hujuma hizo za anga za ndege za Wazayuni hazitakuwa na matokeo mengine ghairi ya kuchochea ari na hamasa ya wanamuqawama hao.
Msemaji huyo wa Harakati ya Mapambano ya Kiislamu ya Palestina Hamas amesema harakati hiyo inaunga mkono kundi lolote linalosimama dhidi ya utawala haramu wa Israel, na kwamba itatumia silaha zake wakati mwafaka kwa ajili ya kulenga maeneo lengwa na maadui.
Wapalestina kadhaa wamejeruhiwa kwa kupigwa risasi na askari wa utawala haramu wa Israel tangu yalipoanza maandamano ya Siku ya Ardhi yaliyopewa jina la "Haki ya Kurejea" yaliyoanza Ijumaa ya Machi 30 katika Ukanda wa Gaza.
Licha ya mauaji hayo, Ismail Haniya, Mkuu wa Ofisi ya Kisiasa ya Hamas amesisitiza kuwa maandamano makubwa ya amani yataendelea hadi pale mzingiro wa kibaguzi katika ukanda huo utakapoondolewa.
[emoji15] [emoji12] [emoji12]
 
Hamas: Kutunguliwa ndege za Israel Gaza, ni ishara ya kuwa macho muqawama
Harakati ya Mapambano ya Kiislamu ya Palestina Hamas imesema kitendo cha harakati hiyo kufanikiwa kutungua ndege za kijeshi za utawala wa Kizayuni wa Israel aina ya F-16 zinazoshambulia Ukanda wa Gaza ni ithibati tosha kuwa harakati hiyo ya muqawama imesimama kidete na iko tayari kuzima chokochoko na uvamizi wa Tel Aviv.
Katika taarifa iliyotolewa leo Alkhamisi, msemaji wa Hamas, Fawzi Barhoum sanjari na kupongeza ushujaa wa wanamapambano wa Izzuddin Qassam, tawi la kijeshi la Hamas wakiongozwa na Mohammed Hajeila, waliouawa shahidi wakiwa katika jitihada za kutungua ndege hizo za Israel zilizokuwa zikilenga ngome za Hamas katika eneo la Shuja'iyyah mashariki mwa Ukanda wa Gaza, amesisitiza kuwa hujuma hizo za anga za ndege za Wazayuni hazitakuwa na matokeo mengine ghairi ya kuchochea ari na hamasa ya wanamuqawama hao.
Msemaji huyo wa Harakati ya Mapambano ya Kiislamu ya Palestina Hamas amesema harakati hiyo inaunga mkono kundi lolote linalosimama dhidi ya utawala haramu wa Israel, na kwamba itatumia silaha zake wakati mwafaka kwa ajili ya kulenga maeneo lengwa na maadui.
Wapalestina kadhaa wamejeruhiwa kwa kupigwa risasi na askari wa utawala haramu wa Israel tangu yalipoanza maandamano ya Siku ya Ardhi yaliyopewa jina la "Haki ya Kurejea" yaliyoanza Ijumaa ya Machi 30 katika Ukanda wa Gaza.
Licha ya mauaji hayo, Ismail Haniya, Mkuu wa Ofisi ya Kisiasa ya Hamas amesisitiza kuwa maandamano makubwa ya amani yataendelea hadi pale mzingiro wa kibaguzi katika ukanda huo utakapoondolewa.
Huyu ameota ? Au ana matatizo mengine?
 
Baba zake Israeli leo wamelipiza kisasi USA,UK na UFARANSA wamemtandika Syria na sababu kuu ni moja tu. Kwa nini umeangusha ndege ya Israeli wakati walikuwa wanakupiga? Si ruhusa mwarabu kumgusa ISraeli hata kama anakuonea usijaribu kujihami au nawe kurudisha mashambulizi. Saddam Huseni alimrushia ma scud yake tunajua nini kilimkuta na huyu Syria kila siku jamaa wanakuja wanamdunda na alipojaribu kwa kuiangusha ndege yao tazama yaliyomkuta na siku nyingine akifanya
Tena ndio watamshikisha adabu.
 
Baba zake Israeli leo wamelipiza kisasi USA,UK na UFARANSA wamemtandika Syria na sababu kuu ni moja tu. Kwa nini umeangusha ndege ya Israeli wakati walikuwa wanakupiga? Si ruhusa mwarabu kumgusa ISraeli hata kama anakuonea usijaribu kujihami au nawe kurudisha mashambulizi. Saddam Huseni alimrushia ma scud yake tunajua nini kilimkuta na huyu Syria kila siku jamaa wanakuja wanamdunda na alipojaribu kwa kuiangusha ndege yao tazama yaliyomkuta na siku nyingine akifanya
Tena ndio watamshikisha adabu.
Syria wamemfanya nini bna wewe..tnasikia ngonjera tu..kutwa marekani na maelezo ya shambulizi
 
Hamas: Kutunguliwa ndege za Israel Gaza, ni ishara ya kuwa macho muqawama
Harakati ya Mapambano ya Kiislamu ya Palestina Hamas imesema kitendo cha harakati hiyo kufanikiwa kutungua ndege za kijeshi za utawala wa Kizayuni wa Israel aina ya F-16 zinazoshambulia Ukanda wa Gaza ni ithibati tosha kuwa harakati hiyo ya muqawama imesimama kidete na iko tayari kuzima chokochoko na uvamizi wa Tel Aviv.
Katika taarifa iliyotolewa leo Alkhamisi, msemaji wa Hamas, Fawzi Barhoum sanjari na kupongeza ushujaa wa wanamapambano wa Izzuddin Qassam, tawi la kijeshi la Hamas wakiongozwa na Mohammed Hajeila, waliouawa shahidi wakiwa katika jitihada za kutungua ndege hizo za Israel zilizokuwa zikilenga ngome za Hamas katika eneo la Shuja'iyyah mashariki mwa Ukanda wa Gaza, amesisitiza kuwa hujuma hizo za anga za ndege za Wazayuni hazitakuwa na matokeo mengine ghairi ya kuchochea ari na hamasa ya wanamuqawama hao.
Msemaji huyo wa Harakati ya Mapambano ya Kiislamu ya Palestina Hamas amesema harakati hiyo inaunga mkono kundi lolote linalosimama dhidi ya utawala haramu wa Israel, na kwamba itatumia silaha zake wakati mwafaka kwa ajili ya kulenga maeneo lengwa na maadui.
Wapalestina kadhaa wamejeruhiwa kwa kupigwa risasi na askari wa utawala haramu wa Israel tangu yalipoanza maandamano ya Siku ya Ardhi yaliyopewa jina la "Haki ya Kurejea" yaliyoanza Ijumaa ya Machi 30 katika Ukanda wa Gaza.
Licha ya mauaji hayo, Ismail Haniya, Mkuu wa Ofisi ya Kisiasa ya Hamas amesisitiza kuwa maandamano makubwa ya amani yataendelea hadi pale mzingiro wa kibaguzi katika ukanda huo utakapoondolewa.
Yajayo yanafurahisha... Je upo tayari? [emoji95] [emoji95]
 
watakua wameua kunguru tu alikua anajipitia zake.......F-16 IDF itunguliwe na hamas tungeckia mengine
 
acha fix. Tungeshasikia Israel imelipiza kisasi kwa kuua wapalestina 5000
 
Hamas: Kutunguliwa ndege za Israel Gaza, ni ishara ya kuwa macho muqawama
Harakati ya Mapambano ya Kiislamu ya Palestina Hamas imesema kitendo cha harakati hiyo kufanikiwa kutungua ndege za kijeshi za utawala wa Kizayuni wa Israel aina ya F-16 zinazoshambulia Ukanda wa Gaza ni ithibati tosha kuwa harakati hiyo ya muqawama imesimama kidete na iko tayari kuzima chokochoko na uvamizi wa Tel Aviv.
Katika taarifa iliyotolewa leo Alkhamisi, msemaji wa Hamas, Fawzi Barhoum sanjari na kupongeza ushujaa wa wanamapambano wa Izzuddin Qassam, tawi la kijeshi la Hamas wakiongozwa na Mohammed Hajeila, waliouawa shahidi wakiwa katika jitihada za kutungua ndege hizo za Israel zilizokuwa zikilenga ngome za Hamas katika eneo la Shuja'iyyah mashariki mwa Ukanda wa Gaza, amesisitiza kuwa hujuma hizo za anga za ndege za Wazayuni hazitakuwa na matokeo mengine ghairi ya kuchochea ari na hamasa ya wanamuqawama hao.
Msemaji huyo wa Harakati ya Mapambano ya Kiislamu ya Palestina Hamas amesema harakati hiyo inaunga mkono kundi lolote linalosimama dhidi ya utawala haramu wa Israel, na kwamba itatumia silaha zake wakati mwafaka kwa ajili ya kulenga maeneo lengwa na maadui.
Wapalestina kadhaa wamejeruhiwa kwa kupigwa risasi na askari wa utawala haramu wa Israel tangu yalipoanza maandamano ya Siku ya Ardhi yaliyopewa jina la "Haki ya Kurejea" yaliyoanza Ijumaa ya Machi 30 katika Ukanda wa Gaza.
Licha ya mauaji hayo, Ismail Haniya, Mkuu wa Ofisi ya Kisiasa ya Hamas amesisitiza kuwa maandamano makubwa ya amani yataendelea hadi pale mzingiro wa kibaguzi katika ukanda huo utakapoondolewa.
Propaganda isiyo na mashiko!!
 
Kama wamefanikiwa ni maendeleo makubwa sana
 
Itakua wanasemea ile ya Syria,Yani Hamas waangushe F-16 kuwe shwari hivi,si tungeshasikia UNSC imeitishwa kuiomba Israel kusitisha mashambulizi huko Gaza. Ile ya Syria yenyewe bila Urusi Israel alitaka atembeze kichapo Cha mbwa mwizi ashukuriwe Putin
Russia anaogopa sana ugomvi na wayahudi. Maana wale watu ukianza nao mgogoro unakuja kujikuta ndani ya nchi yako watu wanakukimbia Maana mapandikizi wa Israel wapo wengi sana Russia
 
Back
Top Bottom