Hamadi Rashidi kufukuzwa chama cha ADC kwa Usaliti

Hamadi Rashidi kufukuzwa chama cha ADC kwa Usaliti

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,544
Reaction score
139,869
Mwenyekiti ADC Bwn.Miraji ameviambia vyombo vya habari kuwa Hamad Rashid ni lazima afukuzwe.

Hamad aliyekuwa mgombea wa ADC ametuhumiwa kushirikiana na CCM kuhujumu Wazanzibar, Hamad ametajwa kuunga mkono uchaguzi kurudiwa!

Pia anatuhumiwa kwa ubadhilifu wa pesa na kutaka madaraka kinyume na utaratibu.
 
Last edited by a moderator:
Hahahaaaa!! Hiyo ndo adabu ya usalti safi sana acha afukuzwe tu.
 
Zitto hafukuziki.Zitto ni ACT na ACT ni Zitto.
Ubunge wa Zitto ni mrija wa chama kupata hela za kufanyia vikao.
 
Mwenyekiti ADC Bwn.Miraji ameviambia vyombo vya habari kuwa Hamad Rashid ni lazima afukuzwe.Hamad aliyekuwa mgombea wa ADC ametuhumiwa kushirikiana na CCM kuhujumu wazanzibar,Hamad ametajwa kuunga mkono uchaguzi kurudiwa!pia anatuhumiwa kwa ubadhilifu wa pesa na kutaka madaraka kinyume na utaratibu....Bado Zito Kabwe


Mkuu kwani Zitto si alishafukuzwa CDM?

Nachojua ACT ni chama chake binafsi (yeye ndiye nuru ya chama), labda ajifukuze.
 
Wasaliti sio wakupokea kabisa..watakusaliti tu..sasa ayatoullah luyagwa atafanya yake..yetu macho
 
Hivi Hamad si ndio aliyeanzisha hiki chama cha ADC...??
 
yeye chama kitamfia,unajua kama Mwigamba alishajitoa ACT?

Yes, point ni kumfia, siyo kufukuzwa!

Hivi hicho chama cha ADC kina hata mbunge?

Kimebahatisha kupata madiwani?

Maana vyama vingine inabidi vipunguzwe, tupunguze kuwa na utitiri wa vyama;

Huko mbele wanaona sisi tuko vizuri demokrasia kwa kuwa na mavya mengi kumbe geresha tu.
 
Mwenyekiti ADC Bwn.Miraji ameviambia vyombo vya habari kuwa Hamad Rashid ni lazima afukuzwe.Hamad aliyekuwa mgombea wa ADC ametuhumiwa kushirikiana na CCM kuhujumu wazanzibar,Hamad ametajwa kuunga mkono uchaguzi kurudiwa!pia anatuhumiwa kwa ubadhilifu wa pesa na kutaka madaraka kinyume na utaratibu....Bado Zito Kabwe
Acha upumbavu
Zitto ameingiaje humo!?
Mnapenda sifa za kijingajinga
 
Back
Top Bottom