Hamad Rashid: "Process ya Siasa ni Mchakato"

Hamad Rashid: "Process ya Siasa ni Mchakato"

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Posts
10,827
Reaction score
4,184
hii ni kauli iliyotolewa na mtu anayejitapa kuwa ni mwanasiasa mkongwe. hamad rashid.

"process ya siasa ni mchakato"

ha ha ha ha!!! hizi ndiyo aina ya akili za mbayuwayu alizosema JK?
 
hii ni kauli iliyotolewa na mtu anayejitapa kuwa ni mwanasiasa mkongwe. hamad rashid.

"process ya siasa ni mchakato"

ha ha ha ha!!! hizi ndiyo aina ya akili za mbayuwayu alizosema JK?



Huyo bado anauwota uongozi wa kambi ya upinzani bungeni, soma signature ya mwana JF mwenzetu mmoja nimemsahau jina, signature yake inasema hivi; Hatuwezi kuwaachia nguruwe(ccm) shamba wale peke yao, lazima tule wote, Hamad Rashid. huyu ni mwasiasa uchwara tu.
 
Ni vigumu kuelewa malengo ya binadamu anayejiunga na nguruwe kufanya uharibifu kwenye shamba lake?! Sasa ni vigumu kuja kuwa na nchi salama kama viongozi wenyewe ni wa pork barelled Principle!
 
Huyo bado anauwota uongozi wa kambi ya upinzani bungeni, soma signature ya mwana JF mwenzetu mmoja nimemsahau jina, signature yake inasema hivi; Hatuwezi kuwaachia nguruwe(ccm) shamba wale peke yao, lazima tule wote, Hamad Rashid. huyu ni mwasiasa uchwara tu.
Ni mimi mwenye hiyo signature, na huyo ndiye msomi anayetegemewa na CUF wapemba huwaambii kitu.
 
Any process is a process it self...he is right! au tatizo ni kuchanganya lugha mbili? kama hivyo sawa!
 
Any process is a process it self...he is right! au tatizo ni kuchanganya lugha mbili? kama hivyo sawa!
Kwani process si ndio mchakato kwa kiswahili? Kwahiyo alichotaka kusema ni kwamba, mchakato wa siasa ni mchakato? kwanini asiseme tu kwamba, siasa ni mchakato??
 
Huyo jamaa ni CCM sema hana jinsi ila ile ndoa ya CCM na Cuf naona anaifurahia sana.
 
Back
Top Bottom