Hamad Rashid na Waziri Mkuu Kulikoni???????? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid na Waziri Mkuu Kulikoni????????

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtu wa Pwani, Feb 4, 2011.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,096
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hamad rashid1.jpg

    wanazungumzia nn, au ndio ile mipango ya kuibana Chadema bungeni?


    hamad rashid.JPG

    naona hapa anamkumbusha zaidi kuhusu bwana mdogo wa Mbowe?
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyo kashageuzwa vuvuzela na ccm.
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,096
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sasa unataka kutwambia kuwa anapewa cha kwenda kusema kwenye media?

    yaani anachukua maelekezo kwa bosi wake?
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapo anaambiwa baada ya kufanikiwa kutusambaratishia cuf sasa tunakukabidhi na chadema.halafu ye anamjibu wale inabidi zitumike mbinu za kiintelijensia vinginevyo wajanja sana wale.
     
  5. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,932
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh hiyo suruali ya Pinda imekaa vipi kwenye picha ya kwanza.
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,166
    Likes Received: 1,823
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Mtu wa Pwani,
    Unataka ufurahi kwa kuona wachadema wanafyatua makombora?
    Subiri kidogo tu, utasikia mshindo mkuu!!Watashuka kwa hasira hapa...tafuta bisi zako na coke yako, uangalie sinema.....
     
Loading...