Hamad Rashid kapewa muda mrefu zaidi kuchangia bungeni.

Hamad Rashid kapewa muda mrefu zaidi kuchangia bungeni.

Mh. Zitto naye ameikosa hii fursa. Pia leo nimeihakiki kauli ya mh. Zitto, alituambia tusije tukawaamini wanasiasa (either awe mtawala ama mpinzani). Leo nimemshuhudia mh. Ahamad rashid akitofautiana na CUF kwa 100%, na kuungana na CCM kwa 100%.

anajipendekeza kwa Magamba tuu maana ameshapoteza muelekeo ADC yake imeyoyoma hewani.
 
Mh. Zitto naye ameikosa hii fursa. Pia leo nimeihakiki kauli ya mh. Zitto, alituambia tusije tukawaamini wanasiasa (either awe mtawala ama mpinzani). Leo nimemshuhudia mh. Ahamad rashid akitofautiana na CUF kwa 100%, na kuungana na CCM kwa 100%.

Hamad Rashid alikuwa msaliti sana kwa cuf ilihitaji muda sana cuf kumtambua kama ni msaliti, tumemuona badala kuchangia rasimu anamshambulia maalim seif, amekuwa kama Asha Bakari amekosa hoja na mvuto ata ccm wanamshangaa anavyoisaliti zanzibar na ndugu zake kule mgogoni pemba njia matope matupu naye ye ni msaka tonge tu
 
Alikua anawakilisha wana UKAWA wote, hivyo atakua amechukua na muda wa Juma Duni.
 
Hamad Rashid kamalizwa kabisa na ccm, leo amekuwa mfuasi wa mawazo ya ccm, anaacha kutoa hoja wananchi waelewe hayo mawazo anayoyaunga mkono ambayo ni ya ccm, yeye anawaponda ukawa, siasa za bongo bwana, leo kaamua kujidhihirisha wazi, kuwa yeye ni ccm, hawa ndio wanajiita wapinzani, kazi yao ni kuungana na ccm kuwakamiza wananchi, maajabu.
 
Back
Top Bottom