Halua is overrated

Sir Hemedi

Sir Hemedi

Senior Member
Joined
Sep 28, 2016
Messages
127
Points
250
Sir Hemedi

Sir Hemedi

Senior Member
Joined Sep 28, 2016
127 250
Halua mbaya kuna demu Wangu toka zenji Mtoto Wa shekh aliniletea nimezionja haziko vizur hata kidogo ni Kama ufuta plus Kama gundi sijui nini kile.
Mtoto wa sheikh<<<<inahusuje?
 
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2014
Messages
2,778
Points
2,000
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2014
2,778 2,000
Hayo ni masukari guru yaliyogandishwa!!!! ni hatari kwa afya kubugia masukari mengi kwa mkupuo bora tende ni natural
Ina corn flour, sukar, samli au mafuta, hiliki, kungumanga, majani ya chai, rose water ambayo haijawa diluted, zafaran, maji

Sent using Jamii Forums mobile app
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,955
Points
2,000
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,955 2,000
Kuna watu wanajifunza kutengeneza HALUA haja jua vema tayari kayakoroga anayabeba zawadi kwa asiyeijua HALUA Mara kayaleta jf
 
Adilinanduguze

Adilinanduguze

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
758
Points
1,000
Adilinanduguze

Adilinanduguze

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
758 1,000
Halwa ni ocassional food, mara nyingi huandaliwa katika matukio maalum
Na kula halwa bila ya kahawa chungu ni muhali
Kawaida watu wa pwani huwa wanamechisha chakula kama wanavyomechisha nguo. Kwa mfano huwezi pika ugali na mchuzi mwepesi, ugali mwenzie ni mchuzi mzito
Hivyo hivyo kwa mseto, muhogo, na wali
 

Forum statistics

Threads 1,303,635
Members 501,084
Posts 31,487,504
Top