Halua is overrated

Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
2,438
Points
2,000
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
2,438 2,000
Wakuu!

Hii kitu inayoitwa halua ambayo inasifika sana hasa maeneo ya Pwani na Zanzibar kiukweli imekuwa overrated kwani nimeijaribu na nimeshangaa kuiona ina ladha mbaya ukichanganya na appearance yake pia ni hovyo..

Binafsi ni mzaliwa wa Pwani, Tanga but sikuwahi kuipenda hii kitu (haijanivutia) bora hata tende zipo Good!! Sijui wenzangu mnaotumia au mliowahi kuzitumia mmezionaje?

May be am wrong on it!!

Nimejaribu kuvuta picha zake humu bt unfortunately zimegoma nilitaka Wale wanaosikia tu jina la "halua" bila Kuiona waione
 
KING DUBU

KING DUBU

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
882
Points
1,000
KING DUBU

KING DUBU

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2017
882 1,000
Halua mbaya kuna demu Wangu toka zenji Mtoto Wa shekh aliniletea nimezionja haziko vizur hata kidogo ni Kama ufuta plus Kama gundi sijui nini kile.
 
Phoenix

Phoenix

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
9,142
Points
2,000
Phoenix

Phoenix

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
9,142 2,000
Halua mbaya kuna demu Wangu toka zenji Mtoto Wa shekh aliniletea nimezionja haziko vizur hata kidogo ni Kama ufuta plus Kama gundi sijui nini kile.
Plus sukari sukari.
Sijawahi kuzipenda.
 
OHB11

OHB11

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2017
Messages
370
Points
1,000
OHB11

OHB11

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2017
370 1,000
Duuuh sasa hili nalo ni la kuleta jamvini

Wewe kama unaona mbaya sisi tunaona tamu/nzuri the same kwa vitu vingine vingi
 
K

kinyama nje

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
1,719
Points
2,000
K

kinyama nje

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
1,719 2,000
Sie twala Na kashata,maziwa, nyie machogo hamjui vitu vizuri atiii, tuachie sie wazenji hapa niko kibarazani nakula haluwa kwa kahawaaa
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,905
Points
2,000
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,905 2,000
Dah...hakuna kitu kibaya....kaanga vitunguu...vikiiva tia maji kiasi...vikichemka tia majani ya chain...chuja...ongeza sukari...Bonge LA kinywaji
 
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
5,662
Points
2,000
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
5,662 2,000
Halua mbaya kuna demu Wangu toka zenji Mtoto Wa shekh aliniletea nimezionja haziko vizur hata kidogo ni Kama ufuta plus Kama gundi sijui nini kile.
Najaribu kuwaza tu kama kulikuwa na umuhimu wa kueleza kuwa huyo aliyekuletea alikuwa demu wako na ni mtoto wa sheikh.
 
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
5,662
Points
2,000
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
5,662 2,000
Ulimbukeni tu unamsumbua, akikuwa taacha. Watu kama wa sifa huwa kiukweli hana hata huyo demu, yupo desperate tu.
Itakuwa anawatamani kweli watoto wa kipemba.
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
30,347
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
30,347 2,000
hivyo hivyo mtoa ...Mada " "hamna kitu ...kama gundi bwana""...huwaga siiwezi aisee....
 
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
1,731
Points
2,000
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
1,731 2,000
Wakuu!

Hii kitu inayoitwa halua ambayo inasifika sana hasa maeneo ya Pwani na Zanzibar kiukweli imekuwa overrated kwani nimeijaribu na nimeshangaa kuiona ina ladha mbaya ukichanganya na appearance yake pia ni hovyo..

Binafsi ni mzaliwa wa Pwani, Tanga but sikuwahi kuipenda hii kitu (haijanivutia) bora hata tende zipo Good!! Sijui wenzangu mnaotumia au mliowahi kuzitumia mmezionaje?

May be am wrong on it!!

Nimejaribu kuvuta picha zake humu bt unfortunately zimegoma nilitaka Wale wanaosikia tu jina la "halua" bila Kuiona waione
Kila shetani na mbuyu wake. Binafsi haluwa nazipenda sana huwa siwezi kujizuia kuzipenda.
 
okaoni

okaoni

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
1,376
Points
2,000
okaoni

okaoni

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
1,376 2,000
Hayo ni masukari guru yaliyogandishwa!!!! ni hatari kwa afya kubugia masukari mengi kwa mkupuo bora tende ni natural
 

Forum statistics

Threads 1,307,001
Members 502,311
Posts 31,598,975
Top