Halmashauri Kuu imuonye Makonda, sifa zingine ni kumdhalilisha Rais

Halmashauri Kuu imuonye Makonda, sifa zingine ni kumdhalilisha Rais

Chakaza

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2007
Posts
41,031
Reaction score
74,722
Rais mahali popote ni alama ya taifa na ndio maana hata kama yapo mambo watu hawamuungi mkono bado hawawezi kukubali heshima ya taasisi yake ikashuka huko nje ya nchi kwani kwa kutokea hilo ni nchi nzima imefedheheka.

Makonda amejenga tabia ya kutaka kumpa sifa hata za uongo Rais Magufuli kiasi cha kufikia kumfedhehesha mbele ya jamii.

Mfano wa karibu ni ujio wa meli ya matibabu ya China inayozunguka duniani kutoa tiba ya BURE.

Makonda ameibuka na kusema Magufuli kalipa gharama kuwezesha meli hiyo kuja kutoa tiba kwa vile anawapenda sana watu wake. Huu ni uongo wa wazi, na kwa vile haujakanushwa na Kurugenzi ya mawasiliano Ikulu (pengine kwa kumuogopa mtoto mpendwa) basi wajuaji wanadhani katumwa na JPM mwenyewe kutamka hayo.

Nje ya nchi tunaonekana mazoba kwa kulishwa upupu huo na hata hao watoa msaada wanatuona sisi na Rais wetu ni wa ajabu sana.

Serikalini chini ya PM na waziri wa TAMISEMI wameonyesha kumgwaya huyu jamaa, jee Halmashauri kuu ya CCM inayokutana sasa hivi haiwezi kuondoa aibu hii kwa Mwenyekiti wenu na Rais wa jamhuri?
 
Yaani anadanganya waziwazi mchana kweupe kuwa gharama zote za matibabu amelipia Magufuli!

Wakati akijua anadanganya!

Tunahitaji kuona CC ya CCM ikimchukulia hatua huyu mtoto "Mpendwa" wa Mzee.......

Kama hatua zisipochukuliwa tutajua kumbe ni maagizo toka juu!
 
tena alienda mbali zaid akasema magu ataendelea kuwa raisi hadi 2025............... akili zake zinamtosha yeye na huyu bosi wake
Rais mahali popote ni alama ya taifa na ndio maana hata kama yapo mambo watu hawamuungi mkono bado hawawezi kukubali heshima ya taasisi yake ikashuka huko nje ya nchi kwani kwa kutokea hilo ni nchi nzima imefedheheka.
Makonda amejenga tabia ya kutaka kumpa Sifa hata za uongo Rais Magufuli kiasi cha kufikia kumfedhehesha mbele ya jamii.
Mfano wa karibu ni ujio wa meli ya matibabu ya China inayozunguka duniani kutoa tiba ya BURE.
Makonda ameibuka na kusema Magufuli kalipa gharama kuwezesha meli hiyo kuja kutoa tiba kwa vile anawapenda sana watu wake. Huu ni uongo wa wazi, na kwa vile haujakanushwa na Kurugenzi ya mawasiliano Ikulu (pengine kwa kumuogopa mtoto mpendwa) basi wajuaji wanadhani katumwa na JPM mwenyewe kutamka hayo.
Nje ya nchi tunaonekana mazoba kwa kulishwa upupu huo na hata hao watoa msaada wanatuona sisi na Rais wetu ni wa ajabu sana.
Serikalini chini ya PM na waziri wa Tamisemi wameonyesha kumgwaya huyu jamaa, jee Halmashauri kuu ya ccm inayokutana sasa hivi haiwezi kuondoa aibu hii kwa Mwenyekiti wenu na Rais wa jamhuri?
 
Abanuiga baba ake si kila siku anadanganya kutoa takwimu za uongo, (nilipoingia madarakani sukari ilikua shilling 5000)
 
Rais mahali popote ni alama ya taifa na ndio maana hata kama yapo mambo watu hawamuungi mkono bado hawawezi kukubali heshima ya taasisi yake ikashuka huko nje ya nchi kwani kwa kutokea hilo ni nchi nzima imefedheheka.
Makonda amejenga tabia ya kutaka kumpa Sifa hata za uongo Rais Magufuli kiasi cha kufikia kumfedhehesha mbele ya jamii.
Mfano wa karibu ni ujio wa meli ya matibabu ya China inayozunguka duniani kutoa tiba ya BURE.
Makonda ameibuka na kusema Magufuli kalipa gharama kuwezesha meli hiyo kuja kutoa tiba kwa vile anawapenda sana watu wake. Huu ni uongo wa wazi, na kwa vile haujakanushwa na Kurugenzi ya mawasiliano Ikulu (pengine kwa kumuogopa mtoto mpendwa) basi wajuaji wanadhani katumwa na JPM mwenyewe kutamka hayo.
Nje ya nchi tunaonekana mazoba kwa kulishwa upupu huo na hata hao watoa msaada wanatuona sisi na Rais wetu ni wa ajabu sana.
Serikalini chini ya PM na waziri wa Tamisemi wameonyesha kumgwaya huyu jamaa, jee Halmashauri kuu ya ccm inayokutana sasa hivi haiwezi kuondoa aibu hii kwa Mwenyekiti wenu na Rais wa jamhuri?
 
Rais mahali popote ni alama ya taifa na ndio maana hata kama yapo mambo watu hawamuungi mkono bado hawawezi kukubali heshima ya taasisi yake ikashuka huko nje ya nchi kwani kwa kutokea hilo ni nchi nzima imefedheheka.
Makonda amejenga tabia ya kutaka kumpa Sifa hata za uongo Rais Magufuli kiasi cha kufikia kumfedhehesha mbele ya jamii.
Mfano wa karibu ni ujio wa meli ya matibabu ya China inayozunguka duniani kutoa tiba ya BURE.
Makonda ameibuka na kusema Magufuli kalipa gharama kuwezesha meli hiyo kuja kutoa tiba kwa vile anawapenda sana watu wake. Huu ni uongo wa wazi, na kwa vile haujakanushwa na Kurugenzi ya mawasiliano Ikulu (pengine kwa kumuogopa mtoto mpendwa) basi wajuaji wanadhani katumwa na JPM mwenyewe kutamka hayo.
Nje ya nchi tunaonekana mazoba kwa kulishwa upupu huo na hata hao watoa msaada wanatuona sisi na Rais wetu ni wa ajabu sana.
Serikalini chini ya PM na waziri wa Tamisemi wameonyesha kumgwaya huyu jamaa, jee Halmashauri kuu ya ccm inayokutana sasa hivi haiwezi kuondoa aibu hii kwa Mwenyekiti wenu na Rais wa jamhuri?
HOFU KUU Imeliingia Taifa.
Hofu kuu imetanda katika kumjadili mtu anayeitwa Paul makonda.
  • Meli ya kijeshi toka China
  • Meli inatoa matibabu bure kwa wananchi
Kama hayo mawili ni sawa tujiulize tena,
  • Yuko wapi na iko wapi nafasi ya wizara ya Ulinzi katika jambo hili?
  • Iko wapi nafasi ya wizara ya afya katika jambo hili?
Huu ni mwendelezo wa upuuzi mkubwa unaondelea na tumeona akikarabati magari ambayo kwa taratibu za kiserikali ni ya ku dispose bila kumuona IGP wala Waziri wa mambo ya ndani.
Kijana Makonda,angalia nguzo uliyoegemea isikudanganye na ukaona kesho itakuwa kama leo.
 
Back
Top Bottom