halmashauri arusha yaandika historia

halmashauri arusha yaandika historia

aspen

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Posts
501
Reaction score
166
habari nilizozipata vile viwanja vya burka arusha vilivyoleta mushken vitagawiwa ndani ya mwezi huu na vitakuwa tayari kuanza kujengwa soon kwa waliyopata na ambao hawakupata ila kwa tulioomba na kukosa tuliahidiwa watapima kule lakelake na gomba estate then tutatakiwa kuvilipia but mpaka leo kimya kazi kwa ole madeye mbunge mteule na deputy minister wa ardhi
 
ok....sasa hapa historia ipo wapi.......kama sijaelewa vile.......
 
au umejisahau mkuu,chukua fasili ya neno historia ni matukio yalipita,yaliyopo na kutabiri yajayo
 
Back
Top Bottom