Ettore Bugatti
JF-Expert Member
- Aug 28, 2017
- 4,123
- 8,254
Endapo watafanya hila na njama za kumdhuru anti Fetty..wanzanzibar watakuwa radhi kujitoa muhanga
Bora yangu SOB kuliko wewe SOG (gay) , you little twat kama umeishiwa vy kuandika kitulize k.i.j.a.**io tusitafutiane ban hapaAn empty set SOB...
Umejuaje kama ana uwezo wa kuoa mwanaume?? Thibitisha humu kama umeshapigwa ndoa, mi kwangu huyo hata duniani tubaki mm na yeye....halafu acha kuvamia vamia kujibu jibu wanaume humu kwa kumtetea huyo mwanamke mwenzioStress za ndoa waweza kuwa Nazo wewe unayetegemea mume akununulie gauni na Sidilia, sio kwa MTU kama Halima mwenye kipato cha ubunge na uwakili.
Kwa taarifa yako anao uwezo Wa kumuoa mwanaume akitaka Wa kuishi naye
Wewe jamaa kweli pumba kabisa mantiki ya uo upupu uliouletea link ni nini?Ameandika Yericko Nyerere:
SIASA ZINAFANYIKA MAJIMBONI, UKIPATA UMAARUFU MITANDAONI SIO TIKETI YA USHINDI.
Huyu ni kada wa chadema ambaye akili imemrudi. Link yake hii hapa.
BOFYA HAPA KUMSOMA YERICKO NYERERE.
Inatakiwa kamanda Mdee ajue hili la sivyo 2020 Kawe inampiga chini.
Kuona mantiki lazima uwe na akili, hata akili ya la nne inatosha. Ukiona huelewi ujue mama yako alizaa na kulea boya.Wewe jamaa kweli pumba kabisa mantiki ya uo upupu uliouletea link ni nini?
Wafanyiwe timing mapemaHivi ndivyo alivyoandika Mbunge wa Kawe, Mhe.Halima Mdee katika mtandao wa twitter:
NASIKIA kuna WATU wanasakwa WAPOTEZWE....MUNGU ni MKUBWA watapotea WAO kabla hawajapoteza wengine!! Kama ushuhuda wa LISSU juu ya UKUU wa Mungu haukuwafunza...ENDELEENI TU! Tunawajua.
Bange hizo zinamtuma aone hivyoHivi ndivyo alivyoandika Mbunge wa Kawe, Mhe.Halima Mdee katika mtandao wa twitter:
NASIKIA kuna WATU wanasakwa WAPOTEZWE....MUNGU ni MKUBWA watapotea WAO kabla hawajapoteza wengine!! Kama ushuhuda wa LISSU juu ya UKUU wa Mungu haukuwafunza...ENDELEENI TU! Tunawajua.
Kumbe huwa anazibeha,ndio maana kipindi kingine jicho nyanya.Bange
Nawaza jibu lako silipati, ngoja nikuache tuu dadaUmejuaje kama ana uwezo wa kuoa mwanaume?? Thibitisha humu kama umeshapigwa ndoa, mi kwangu huyo hata duniani tubaki mm na yeye....halafu acha kuvamia vamia kujibu jibu wanaume humu kwa kumtetea huyo mwanamke mwenzio
Umesahau kama.mm.mumeo?? Swala la mm kukupa mimba ndio linakuwazisha mpaka unakosa jibu?? Kama.pesa za matunzo ya mtoto si nitakupatia shida nn nn?? Unalazimisha hadi nikuoe ndio unizalie mtoto?? Unanisikitisha sana chakaza wangu kumbuka nimekuvumilia kabla hata hujavunja ungo leo hii umekua unataka hadi nilipe mahali ndio unizalie?? Basi leo njoo tena tuongee vizuri nimekununulia cheni nzuriii ya kiunoni chakaza wangu ya dhahabu sio kama ile uliyoavaa juzi ulipokuje home.Nawaza jibu lako silipati, ngoja nikuache tuu dada
Hahaha Zakaria mwanaume bhana, walidhani wa mchezo.Hivi hawa watu wasiojulikana hawajapata funzo kutoka kwa zakaria?
Kabisa, tukicheka na nyani tutavuna mabua.Dawa yao ni kama aliyotumia Peter Zakaria tu,ni kumwaga utumbo na ubongo.