Halima Mdee: Nasikia kuna watu wanasakwa wapotezwe

Halima Mdee: Nasikia kuna watu wanasakwa wapotezwe

Enyi kizazi cha nyoka mbona kila siku mnazusha tu mambo hata kama hayapo kwanini msikae kimya? Mnapungukiwa na nini mkinyamaza?

Mnatuchosha sanaa watanzania wenzenu KWA makelele yasiyoisha ya kuzusha kila uchwao.
Wakimuua baba yako kwa bahati mbaya usije kulia jf ikumbuke siku hii
 
Wakimuua baba yako kwa bahati mbaya usije kulia jf ikumbuke siku hii
Si umesema kwa bahati mbaya?Mimi nilijua makusudi.Hiyo bahati mbaya anaweza gongwa hata na gari,ungua na moto nyumbani nk.So sioni hoja ya mcng hapo
 
M
wanaoona mbali walisema huyu mtu hatafuata katiba. matokei yake tunayaona. natoa rai viongozi wote wanaousaidia serikali hii jpm akiondoka madarakani wote wakamatwe na kuswekwa ndani kwa kutomshauri rais kuingoza nchi kwa mujibu wa katiba na sheria za nchi time will tell.
muda unakimbia sana kuna watu watakimbia jinsia zao mungu yupo anaona
 
Ameandika Yericko Nyerere:

SIASA ZINAZOFANYIKA MAJIMBONI, UKIPATA UMAARUFU MITANDAONI SIO TIKETI YA USHINDI.

Huyu ni kada wa chadema ambaye akili imemrudi. Link yake hii hapa.

BOFYA HAPA KUMSOMA YERICKO NYERERE.

Inatakiwa kamanda Mdee ajue hili la sivyo 2020 Kawe inampiga chini.
Kawe ni jimbo lenye wasomi wengi Tanzania..huku hakuna kuonga kanga na T shirt..[HASHTAG]#Halima4life[/HASHTAG]
 
Si umesema kwa bahati mbaya?Mimi nilijua makusudi.Hiyo bahati mbaya anaweza gongwa hata na gari,ungua na moto nyumbani nk.So sioni hoja ya mcng hapo
Mama yake akwilina atakutana na wewe ndotoni Leo utanielewa!
 
Mtu yeyote wa chadema akipigwa chini hakuna uhalali ni wizi tu. Wananchi tumeelewa sasa. Siasa mbovu. Tuna watu, ardhi lakini mengine hakuna!
 
Huko ufipa sikuizi mmekuwa wapiga ramli na sio wajenga hoja.Yani mshaanza kuishi maisha ya kufikirika.
Mungu akutangulie na akushuhudie kwamba kujinasibisha na siasa na wanasiasa ni bora kuliko utu!

Siasa iwe ibada kwako kwa kufumbia macho dhuluma siku likikufika lia na Dada yako!
 
Mungu akutangulie na akushuhudie kwamba kujinasibisha na siasa na wanasiasa ni bora kuliko utu!

Siasa iwe ibada kwako kwa kufumbia macho dhuluma siku likikufika lia na Dada yako!
Hakuna kufuru kama kumtaja Mungu kwenye siasa uchwara tena hizi za bongo.Jadili siasa na uje na hoja za mashiko sio kutafuta sympathy za kijinga kupitia Mungu
 
Enyi kizazi cha nyoka mbona kila siku mnazusha tu mambo hata kama hayapo kwanini msikae kimya? Mnapungukiwa na nini mkinyamaza?

Mnatuchosha sanaa watanzania wenzenu KWA makelele yasiyoisha ya kuzusha kila uchwao.
Hata kwa Peter. Zakaria mlisema hivi hivi!
 
Hakuna kufuru kama kumtaja Mungu kwenye siasa uchwara tena hizi za bongo.Jadili siasa na uje na hoja za mashiko sio kutafuta sympathy za kijinga kupitia Mungu
Sawa kabisa uko salama kwakuwa unawaza kama washika dola swali langu kwako ukoo wako wote uko salama? Kwa kizazi hiki? Kama wote mnawaza sawa basi MNA gerentii ya usalama kwa miaka 7 toka sasa beyond that ni majaliwa
 
Enyi kizazi cha nyoka mbona kila siku mnazusha tu mambo hata kama hayapo kwanini msikae kimya? Mnapungukiwa na nini mkinyamaza?

Mnatuchosha sanaa watanzania wenzenu KWA makelele yasiyoisha ya kuzusha kila uchwao.

Kwa Lissu nako wanatunga au Ni kweli Mkuu? Ujuavyo wewe I mean
 
Miaka 15 ijayo ccm wakiomba amnesty international nitashangaa sana kwakuwa siamini haya wanayoyafanya Leo!
 
Nitashangaa ndalichaco akisema Mimi mwanamke sikuhusika aisee dunia inarekodi kila kitu mnachofanya
 
Kama kuna ukwelikwa ayasemayo huyu dada, basi intatisha sana, hebu tusubiri huenda ikawa lugha ya kisiasa.
 
Back
Top Bottom