Halima Mdee: Nasikia kuna watu wanasakwa wapotezwe

Halima Mdee: Nasikia kuna watu wanasakwa wapotezwe

Enyi kizazi cha nyoka mbona kila siku mnazusha tu mambo hata kama hayapo kwanini msikae kimya? Mnapungukiwa na nini mkinyamaza?

Mnatuchosha sanaa watanzania wenzenu KWA makelele yasiyoisha ya kuzusha kila uchwao.

Hata Lissu alisema kuna gari linamfuatilia nyie mlioko kwenye kivuli au mnaofaidika na huu uovu mlijitokeza na kusema hivihivi. Leo Lissu mwili umejaa makovu ya risasi na nyie wa kivulini mkiendelea kusema hawa wengine ni wazushi.
 
Ndoa ni nguzo muhimu sana katika maisha ya binadamu. Na kwa ndoa ninamaanisha ya Mwanaume na Mwanamke. Mwanamke anapofikia umri fulani bila kupitia nguzo hiyo anakuwa ni kiumbe hatari sana katika jamii iliyomzunguka. Madhara ni kama haya tunayoshuhudia kutoka kwa huyu shangazi Halima.
 
Huko ufipa sikuizi mmekuwa wapiga ramli na sio wajenga hoja.Yani mshaanza kuishi maisha ya kufikirika.

Mkuu huo ni utetezi dhaifu, hoja zinajengwa sana na sio huko ufipa maana sio wote wako huko na hatuoni majibu ya msingi zaidi ya kujivunia nguvu ya dola.
 
Ndoa ni nguzo muhimu sana katika maisha ya binadamu. Na kwa ndoa ninamaanisha ya Mwanaume na Mwanamke. Mwanamke anapofikia umri fulani bila kupitia nguzo hiyo anakuwa ni kiumbe hatari sana katika jamii iliyomzunguka. Madhara ni kama haya tunayoshuhudia kutoka kwa huyu shangazi Halima.

Ukiishiwa hoja ni lazima uongee upumbavu ili kuhalalisha utoto wako. Sio binadamu wote hupitia maisha ya ndoa. Mfano mmoja ni mapadri na wanaishi vyema tu. Na wapo wengi tu wa aina hiyo na wamechagua aina hiyo ya maisha.
 
Ukiishiwa hoja ni lazima uongee upumbavu ili kuhalalisha utoto wako. Sio binadamu wote hupitia maisha ya ndoa. Mfano mmoja ni mapadri na wanaishi vyema tu. Na wapo wengi tu wa aina hiyo na wamechagua aina hiyo ya maisha.
You are so predictable S.O.B! Nilijua utaninukuu kijinga.
Unafananisha kutoolewa kwa Halima na mapadri!?
Hakika utakuwa umeangukia katika kundi la hao wengi mliochagua maisha ya kuikana Nguzo ya Ndoa. Ni dhahiri imekuathiri kisaikolojia. Pole sana.
Pathetic bombinye!
 
Ndoa ni nguzo muhimu sana katika maisha ya binadamu. Na kwa ndoa ninamaanisha ya Mwanaume na Mwanamke. Mwanamke anapofikia umri fulani bila kupitia nguzo hiyo anakuwa ni kiumbe hatari sana katika jamii iliyomzunguka. Madhara ni kama haya tunayoshuhudia kutoka kwa huyu shangazi Halima.
Unamsema Anna Makinda?
 
You are so predictable S.O.B! Nilijua utaninukuu kijinga.
Unafananisha kutoolewa kwa Halima na mapadri!?
Hakika utakuwa umeangukia katika kundi la hao wengi mliochagua maisha ya kuikana Nguzo ya Ndoa. Ni dhahiri imekuathiri kisaikolojia. Pole sana.
Pathetic bombinye!
Ni asilimia ngapi ya watanzania wako kwenye ndoa, hivi kwenye familia yenu wote wameoa au kuolewa, au una uhakika gani dada zako wote wataolewa.
 
Enyi kizazi cha nyoka mbona kila siku mnazusha tu mambo hata kama hayapo kwanini msikae kimya? Mnapungukiwa na nini mkinyamaza?

Mnatuchosha sanaa watanzania wenzenu KWA makelele yasiyoisha ya kuzusha kila uchwao.
Mazingira ya uwepo wa madai haya yamejengwa na serekali yenyewe.
 
Cancer bado inaendelea kutafuna taifa,nenda karipoti police ila kwa kuwa ni taarifa za kusikia wacha uendelee kuripoti twitter!
 
Ukishaanza kula nyama ya mtu huachi utaendelea kuila tu!

Ukimuonjesha shetani damu hakuachi hata siku moja, kila baada ya muda atakudai tena!
 
Hivi ndivyo alivyoandika Mbunge wa Kawe, Mhe.Halima Mdee katika mtandao wa twitter:

NASIKIA kuna WATU wanasakwa WAPOTEZWE....MUNGU ni MKUBWA watapotea WAO kabla hawajapoteza wengine!! Kama ushuhuda wa LISSU juu ya UKUU wa Mungu haukuwafunza...ENDELEENI TU! Tunawajua.
Halafu mambo ya kutuletea jumbe za watu walio nje ya ndoa unatuchanganya aisee hivi huoni watu wa maana wa kuleta mawazo yao humu....huyu muelekeze kwa mzee wa upako kule kibangu ndipo wanapoongelea wenzake wenye stress za ndoa kama yeye
 
Hivi ndivyo alivyoandika Mbunge wa Kawe, Mhe.Halima Mdee katika mtandao wa twitter:

NASIKIA kuna WATU wanasakwa WAPOTEZWE....MUNGU ni MKUBWA watapotea WAO kabla hawajapoteza wengine!! Kama ushuhuda wa LISSU juu ya UKUU wa Mungu haukuwafunza...ENDELEENI TU! Tunawajua.
Halafu mambo ya kutuletea jumbe za watu walio nje ya ndoa unatuchanganya aisee hivi huoni watu wa maana wa kuleta mawazo yao humu....huyu muelekeze kwa mzee wa upako kule kibangu ndipo wanapoongelea wenzake wenye stress za ndoa kama yeye
 
Ndoa ni nguzo muhimu sana katika maisha ya binadamu. Na kwa ndoa ninamaanisha ya Mwanaume na Mwanamke. Mwanamke anapofikia umri fulani bila kupitia nguzo hiyo anakuwa ni kiumbe hatari sana katika jamii iliyomzunguka. Madhara ni kama haya tunayoshuhudia kutoka kwa huyu shangazi Halima.
Mbona haiendani na mada iliyoletwa, mnafikiriaga kwa kutumia nini nyie watu.
 
Kawe ni jimbo lenye wasomi wengi Tanzania..huku hakuna kuonga kanga na T shirt..[HASHTAG]#Halima4life[/HASHTAG]
We mdanganye tu,watu wanajuta kumpa ubunge we unasema for life,pita maeneo yte anayoongoza ujionee hali halisi
 
Halafu mambo ya kutuletea jumbe za watu walio nje ya ndoa unatuchanganya aisee hivi huoni watu wa maana wa kuleta mawazo yao humu....huyu muelekeze kwa mzee wa upako kule kibangu ndipo wanapoongelea wenzake wenye stress za ndoa kama yeye
Stress za ndoa waweza kuwa Nazo wewe unayetegemea mume akununulie gauni na Sidilia, sio kwa MTU kama Halima mwenye kipato cha ubunge na uwakili.
Kwa taarifa yako anao uwezo Wa kumuoa mwanaume akitaka Wa kuishi naye
 
We mdanganye tu,watu wanajuta kumpa ubunge we unasema for life,pita maeneo yte anayoongoza ujionee hali halisi
Huo utafiti umefanywa lini? Unajua idadi ya kura alipata 2015 na 2010? Hapo ni pamoja na wizi Wa kura Wa wazi
 
Back
Top Bottom