Hali ya usalama ni tete jijini Mwanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya usalama ni tete jijini Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Apr 1, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Polisi ni wengi kuzidi hata idadi ya wapiga kura na wametanda kila mahala.Hali hii imeathiri hata muitikio wa wapiga kura.Mpaka sasa watu ni wachache sana kwenye vituo vya kupigia kura.Haijulikani kuna nini nyuma ya pazia juu ya uwepo wa askari wengi kiasi hiki.

    Tutaendelea kuhabarishana zaidi.
     
  2. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hao ni POLICCM, msiwaogope.
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    haujui kama mbunge wenu kapigwa mapanga?. watu wameogopa kukatwakatwa mapanga kwani wameshatishiwa na ccm na tayari wabunge wao wawili wamepigwa mapanga. je hapo unategemea mtu aje kupiga kura?
     
  4. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 434
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanachokifanya ni kuchelesha haki, KAMWE HAWAWEZI KUIZUIA. TIME WILL TELL.
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    mwanza kuna uchaguzi gani jamani saa nne si imeshapita?
     
  6. deadteja

    deadteja JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ndugu, hao unaowaita POLICCM are as deadly as a rattlesnake! Watu wataogopa kuchezea virungu vyao na wataacha kabisa kupiga kura.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nakutonya ni uchaguzi wa diwani baada aliyekuwepo wa CDM kufariki.
     
  8. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 977
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uko katika dunia hii?. Udiwani kirumbha
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hakuna nguvu ya dola iliyowahi kuishinda nguvu ya umma duniani.
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    washindwe katika jina la Yesu
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ameen!
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Pole nitonye!hahaha...
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,330
    Likes Received: 3,589
    Trophy Points: 280
    Kila nikifikiria Polisi wetu hua namkumbuka sana Rafiki yangu Kamanda Samson Mwigamba na ule Waraka wake.
    Nina wasiwasi kama hata hua wanausomaga,

    "Kimbilio la Waliofeli ni Ualimu Na Upolisi na Ualimu"
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duh!!!
    Mkuu weee rudi zako kwa akina vivian, amyner, preta, husninyo nk! Kuleeee kwa mapenzi na kujamiana!!
     
  15. w

    woyowoyo Senior Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkiambiwa chama chenu ni cha kidini mnalalamika wakati ninyi wenyewe ndio mnaingiza mambo ya kidini.
     
  16. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanamwanza kata ya kirumba chomeni moto hayo magamba!Hayana faida si mnaona yanavyowanunua vijana kujeruhi na kuua watu.We need m4c.
     
  17. w

    woyowoyo Senior Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie simlikuwa mnajaza watu kwenye mikutano? vipi tena unasema kuwa watu hawakujitokeza hao ni wafuasi wa chadema, vijana wengi huwa wanashindwa kutunza shahada ya kupigia kura, wanajaa kwenye mikutano hawana shahada.
     
  18. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 559
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Yesu hana upendeleo.....na si wa CDM pekee.
     
  19. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,207
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    hv wewe upo nchi gani? Kuna uchaguzi wa diwani kata ya kirumba.kampeni zilipamba moto utazania kampezi za urais.
     
  20. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vp ngeleja bado yupo kirumba?
     
Loading...