Hali ya Pinda inaendeleaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya Pinda inaendeleaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godwine, May 28, 2011.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,362
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wakuu mwenye taharifa ya maendeleo ya waziri mkuu wetu atujuze ....je amesharudi nchini toka matibabuni na tuambiane hali yake wakuu na habari zingine kwa ujumla
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,196
    Likes Received: 4,080
    Trophy Points: 280
    Jana ameonekana amekaa anashuhudia utiaji sahihi kati ya tz na india....juzi alikuwepo uwanja ndege kumpokea PM wa India!!
     
  3. m

    mohermes Senior Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa pinda amesharudi na jana alikuwa kwenye ziara ya waziri mkuu wa INDIA. alipotembelea chuo cha DIT pamoja na kikwete.
     
  4. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Alikuwa kwa Babu ? Au
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    duh nae anaumwa?
    viongozi wengi wagonjwa aisee,ndo maana sichoki kusoma!
    pole zake
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    huyu mbona mgonjwa siku nyingi
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,319
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    Nchi hii bwana hata PM au Rais wawepo wasiwepo hakuna tofauti
     
  8. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa babu ataenda wkt akienda kuangalia maendeleo ya ujenzi wa brbr inayoelekea samunge hlf atasema c vibaya na mm nikipata kikombe teh teh hah hah
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,119
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    teeh teeh teeh! Kumbe mkuu unavizia ehe? Aya kaka. Pinda pole kwa kuugua natumai umerudi kwa afya yako. Pole.
     
  10. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jana tulikuwa nae kwenye sherehe ya send off diamond jubilee na alionekana bomba tu.
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280

    anaumwa nini?
     
  12. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ugonjwa
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    magonjwa yao umeyasahau?
    Ni presha na kisukari!
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,724
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    Wataanza kufa kwa B.P. ya kushuka muda wa ukombozi utakapokaribia
     
  15. G

    Godwine JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,362
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nashukuru wajumbe kwa habari zenu ...kwani sikuwa na taharifa zake toka alipoenda German kwa matibabu
    pia namtakia afya njema kipindi cha utawala wake kwani ni kigumu na kina harakati nyingi sana
     
  16. c

    chief m Member

    #16
    May 28, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo nayo ni habari
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    kwani amefariki???jamani mlio huko sumbawanga tunaomba mtujuze!
     
  18. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mambo ya kufa yanatokea wapi sasa? Si alikuwapo juzi kumpokea Singh wa India, au baada ya kumpokea naye akakwea pipa kwenda kutibiwa India?
     
  19. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tehe tehee kama kawaida..! ndo janja yao
     
  20. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #20
    May 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Aligonga kiroba?
     
Loading...