Hali ya mahusiano yako ipo vipi huko?

torvic

JF-Expert Member
Mar 9, 2016
2,194
2,000
kama upo kwenye mahusiano ebu tuelezane hali ya mausiano yako na mpenzi wako huko ipo vipi.
kila siku vituko au mapenzi mubashara, unahisi upendo umepungua au umeongezeka!
huku kwangu mimi ni bachelor... sina experience yoyote kwaiyo niwaangalia mnavyotiririka tu!
 

AL SADY OLPLANER

JF-Expert Member
Nov 21, 2016
294
250
Huo sasa umbea....hali ya mahusiano yetu wewe waitakia nini?
kwani mahusiano kitu cha siri basii watu wasingekuwa wanaowaa tunawaona ....kwa kuwamunaowa nasisi tunashiriki hakuna siri tena hapo mutakachoenda kukifanya usiku tunakijuwa kukicha au tukikuona unatumbo kubwa tunakujua miezi iliyopitaa unefanya nini ......sasa tunapouliza huko vip tunataka tujuee lengo linapatikana au ndiokibashite bashite .
 

Nanoli

JF-Expert Member
Oct 15, 2015
3,683
2,000
Mnaweza mkawa mnazinguana kila kukicha, mkaja kuyazoea na kuchukuliana...haina mbaya! Mkipata muda wa kujadili ya msingi na kutekeleza na kwa mda mnawekana sawa... Maisha yanaenda kiubabeubabe.. Bora shetani unayemjua kuliko malaika usiyemjua
 

Mshuza2

JF-Expert Member
Dec 27, 2010
7,786
2,000
Sasa Mkuu utamu wa ngoma si uingie ucheze..kumbe uko bachelor halafu unataka kujua ya walio kwenye mahusiano..au unapiga ndondo Mkuu?
 

miss chagga

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
57,900
2,000
mapenzi ni mazuri tu muhimu upendo, kuchukuliana na kusameheana na kupunguza malawama ikibidi ... mapenzi namna unavyotaka yawe utaenjoy na usiige mtu kuwa wewe enjoy sana ... japo kugombana kupo sana lazima maparurane tu muhimu muwe mnaweza kupanga na kupangua pamoja basi.... na usilete uboss , uproffessional wako kwenye mahusiano.. lete pesa ndiyo chachandu ya mahusiano
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom