Hali ni tete; JK kutua Arumeru Jumanne

Hali ni tete; JK kutua Arumeru Jumanne

THEO LYIMO

Member
Joined
Mar 11, 2012
Posts
46
Reaction score
17
Hatimaye hali imezidi kuwa tete hapa arumeru wakuu imembidi jk mwenyewe aje hapa nkoaranga nyumbani kwa sarakikya kwa gia ya kuzindua vikundi vya kukopeshana wakati mwaka jana vimesha zinduliwa na mkuu wa wilaya na hapa nkoaranga ,kilinga, mulala, sura, kilala, poli, singisi,makumira ndiko chadema inategemeea kupata kura asilimia 90% sasa jk sijui atatuambia nini kwani tunamsubiri na mapango mtaona badala ya kufanya mambo ya muhimu na ameambiwa hali ni tete kweli nyie mlio mbali na arumeru msifanananishe arumeru na igunga hapa patachimbika na mbowe kasema tutakesha usa kuizika ccm jumapili nyie mtaona kama uko mbali tusikilize jk atakuwa eneo la barazani mringaringa

theotim

nawasilisha kutoka nkoaranga meru
 
Kweli CCM imebanwa, mpaka mtu mzima anajitosa?! Ndo anakuja kufunga kampeni au kufungua vile vituo hewa vya kupigia kura?
 
Kweli CCM imebanwa, mpaka mtu mzima anajitosa?! Ndo anakuja kufunga kampeni au kufungua vile vituo hewa vya kupigia kura?
Anakuja kutoa maagizo ya kumtaka sioi bugeni kwa gharama yyoyote. Bado huna akili tu? BWM katoa maagizo mzee anafuatilia utekelezaji wake...subirini baada ya matokeo kumpa wa cdm mtasikia watu wanahamishwa kazi. Hali ccm mbaya hujaona. JK naye anakija kujidhalilisha kwa ubunge wa mtu asiyeuzika...subirini mtaniambia
 
Anaenda kujiabisha, ndio vizuri akaeleze watu namna alivohongwa zile suti 5 na zile dola milion 1tunamsubiri kwa hamu sana yapo mengi anatakiwa kujibu huu ndio wakati wake haswa!
 
Na mie naelekea Arumeru, inawezekana inawa ni fasheni mie sijui
 
Anakuja kutoa maagizo ya kumtaka sioi bugeni kwa gharama yyoyote. Bado huna akili tu? BWM katoa maagizo mzee anafuatilia utekelezaji wake...subirini baada ya matokeo kumpa wa cdm mtasikia watu wanahamishwa kazi. Hali ccm mbaya hujaona. JK naye anakija kujidhalilisha kwa ubunge wa mtu asiyeuzika...subirini mtaniambia

Na jamaa wanato macho kishenzi kuhakikisha hakuna kulala mpaka kieleweke.

Njama zao zote zimethibitiwa, mbwembwe zote matakoni pamoja na mapesa yao. Dawa ya CCM ni Wameru tu.
 
Kwa nini Babu asije Arumeru ili CCM wauwe ndege wawili kwa jiwe moja?

Babu huyu hajui biashara kumbe. Angelioteshwa tena kuwa sasa akafanye kazi Arumeru na akamkusanyia hela za kutosha Lowassa na Askofu Laizer wake. Huyu Laizer anapenda hela kama Lowassa tu. Sijui kanisa lina hali gani kwa sasa chini yake maana pana wakati kulikuwa na ugomvi mkubwa sana huko.............

Dini inabidi TUPIGE STOP kwa miaka kama 15 hivi na baada ya hapo, watu watakuwa wameshashika adabu yao. Nina uchungu sana na hawa Wala vya bure wakiwa ndani ya Masuti mazito na magari ya bei mbaya. What? Wengine wana ndege kabisa, lohh, hiyo kali.
 
Hatupaswi kushangaa kwa babaye mwanaasha kwenda arumeru, maji yamezidi unga msibani labda anaenda kujaribu kusaidia kampeni au anaenda kuitumia hii fursa ya arumeru kama alivyoitumia Mkapa, jukwaa la Arumeru ndo walipopaona kama sehemu sahihi ya kwenda kujibu tuhuma zinazowakabili. Je wanaJF tushapata logic ya chama cha magamba kumzuia Lowasa asifanye kampeni Arumeru? Aliyoyatenda ndani ya mkutano wa NEC uliyopita kama angeyatenda Arumeru unadhani safari ya baba mwanaasha ingeratibiwa vipi tena?
 
hofu ya nn cdm? c mmeamua kushindana pambaneni2, kwa sera, matuzi , fedha ilimradi mbunge apatikane ndo siasa
 
Magwanda yanapoanza kubana inabidi ubadilishe. Kwi kwi kwi teh teh teh.

Zile za uso na mbavu za Tyson zimewatosha, njia nyeupee kwa Sumari.
 
Akifika mwulizeni ile Meli aliyoahidi kule Mbeya itafika lini?
 
taarifa zinaniambia kuwa jk alikuwa afanye ziara arumeru magharibi lakini ilisogezwa mbele mpaka uchaguzi wa arumeru mashariki upite.hivyo tumtarajie kati ya tarehe 2 mpaka 8 atatia timu arusha,labda anaweza kupita hivyo vijiji ulivyotaja.
 
Hatimaye hali imezidi kuwa tete hapa arumeru wakuu imembidi jk mwenyewe aje hapa nkoaranga nyumbani kwa sarakikya kwa gia ya kuzindua vikundi vya kukopeshana wakati mwaka jana vimesha zinduliwa na mkuu wa wilaya na hapa nkoaranga ,kilinga, mulala, sura, kilala, poli, singisi,makumira ndiko chadema inategemeea kupata kura asilimia 90% sasa jk sijui atatuambia nini kwani tunamsubiri na mapango mtaona badala ya kufanya mambo ya muhimu na ameambiwa hali ni tete kweli nyie mlio mbali na arumeru msifanananishe arumeru na igunga hapa patachimbika na mbowe kasema tutakesha usa kuizika ccm jumapili nyie mtaona kama uko mbali tusikilize jk atakuwa eneo la barazani mringaringa

theotim

nawasilisha kutoka nkoaranga meru

Mkuu hizo ndiyo mbinu zao wameshaanza kuwaita kina mama na kuwaambia waanzishe vikundi wawape pesa,walifanya kikao kimoja kijiji cha kitefu na wamepanga wiki hii watafanya kingine ambacho kitajumuisha kinamama wa maji ya chai,katiti na vijiji vya karibu.hayo yote yameshashtukiwa hata hao kinamama wanaoji why now!
Safari hii hawagawi kofia wanagawa vitambaa vya kichwani.
Shame on you ccm!
 
Sasa Rais wangu Kikwete ataanzia wapi? Ahadi zake za kwenye diary anazikumbuka?
 
Kweli CCM imebanwa, mpaka mtu mzima anajitosa?! Ndo anakuja kufunga kampeni au kufungua vile vituo hewa vya kupigia kura?
Ha!! Sasa huyu ndio atakwenda kuharibu kabisa..maana kwenye orodha ya viongozi wa CCM wanaoongoza kwa kauli tata JK nae ni mmoja wapo...Ben kasha toa yake,Mwigulu na vichaa wenzake wanatoa kila siku,amebakia yeye tu.
 
JK akitia mguu Arumeru wananchi wamuhoji, iweje serikali ya ccm ichukue ardhi ya wananchi na kuwapa wawekezaji kwa shs 6,000 kwa kila ekari? Wameru wameshindwa kulipa hizo shs 6,000? JK aeleze kinagaubaga, ccm inawaamini watanzania kuwa ndio wataendeleza hii nchi? Kama ndivyo kwa nini week hii ccm imeleta wafanyabiashara toka Afrika Kusini ili waje kuwekeza? Hakuna watanzania wanaojua biashara? Mzee Sabodo, Nesamburo, Ali Mufuruki, na wengine wengi hawajui biashara?

Na hapa ndio wameru wanatakiwa wawe wajanja, maneno ya Mkapa kuwa atapeleka report kwa JK kuhusu Ardhi ni ulaghai maana JK huyo huyo na chama chako wako busy kuleta wawekezaji toka nje.
 
Back
Top Bottom