Hali BADO MBAYA Bongo, nini kifanyike?


U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,237
Points
0
Age
38
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,237 0
Hii ni changamoto kubwa, pale Benjamin Mkapa building pia hawa watoto wapo wengi, naamini wahusika wanawaona ila sijajua nini kinafanyika kwa ajili ya hao watoto.
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,649
Points
2,000
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,649 2,000


Yalisemwa haya.
"Hali mpya nguvu mpya, maisha bora kwa kila mtanzania." CCM Oyeee! Ni miaka 51 ya maisha bora kama haya, je tuko tayari kwa 49 mingine chini ya utawala huu?
 
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
1,535
Points
1,225
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
1,535 1,225
hivi kweli wakuu wanaona haya au hawapiti mitaa hii? kwanini serikali haiweki shelter house za kusaidia kwani kazi ndio haiezi kutoa
Hebu safari hii sherehe za CCM wasifanye na pesa yake wasaidie familia kama hizi kueza jisaidia
kila leo eti tunaambiwa kilimo kwanza lakini huyo mkulima ana nini cha kumuezesha kuishi kama walivyo watu wa mjini?
hakuna shule
hakuna matibabu
hakuna barabara
wanakopwa mazao yao
halafu eti bakieni vijijini ndio tatizo wanakuja mjini sina hata la kusema
 
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,306
Points
2,000
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,306 2,000
Nchi ya wenye nacho wasioona na kujali maisha ya wasio nacho....shame on ccm
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 0
Kinachoniuma zaidi ni kwamba NA HAWA NAO WANALIPA KODI. SERIKALI DHALIMU HII!
 
Mangaline

Mangaline

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2012
Messages
1,051
Points
0
Age
54
Mangaline

Mangaline

JF-Expert Member
Joined May 19, 2012
1,051 0
kilimo kwanza [/COLOR]lakini huyo mkulima ana nini cha kumuezesha kuishi kama walivyo watu wa mjini?.....
.....halafu eti bakieni vijijini ndio tatizo wanakuja mjini sina hata la kusema
Mwalimu mmoja aliwahi uliza swali "Kwa nini Kilimo Tanzania kiko nyuma????" Mwanafunzi wake akajibu "Kwa sababu Kilimo ni uti wa mgongo, na uti wa mgongo lazima uwe nyuma"
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
hawa mabinti baada ya muda unawakuta wahjawazito, loh
 
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
646
Points
0
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
646 0
Huu ni ukiukwaji wa haki za binadamu wa hali ya juu... Mungu atusaidie Watanzania tupate viongozi watakaojali maslahi ya Watanzania
 

Forum statistics

Threads 1,284,758
Members 494,236
Posts 30,838,875
Top