Hakunaga kati yangu mi na wewe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakunaga kati yangu mi na wewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BUMIJA, Apr 21, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,661
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kwa wale mapenzi ya dhati,wewe kama kaka,je unaweza ukazama hadi kunyonya uke wa mpenzi wako ili umpandishe mzuka,unadhani kama huna mapenzi ya dhati unaweza kufanya hivyo,na kwa kina dada unadhani kunyonya mike kunamsisimua mpenzi wako.na je we dada unadhani ni rahisi kumpa mtu huduma hii kama hujazama kimapenzi ama ni hakunaga hi kitu
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Khaaaaaaaaa!!!
    Uko fomu ngapi?
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,723
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    umeona lizzy hv vitoto vinavyoharibu jukwaa? Pumbavu zao kabisa hawa,mwingine anaulizia mwenye uzoefu wa kuwa na under 18.yaani ni ujinga mtupu.
     
  4. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,661
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Dada unacemaje kuhusu mada hiyo,nimemaliza f4
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Hivi wapo likizo?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Nasema kalale. . .
    Acha kuchezea pesa sijui ni ya mama au ya mzee.
     
  7. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,723
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    what is physis?
     
  8. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,661
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Is the Process where by the people confuse Brain and Progrming Data which are not applicaple in Tanzania Science and Technology Since we Transfer Technology From abroad Vertically and Horizizontally
     
  9. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,661
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    lizy sipendi dharau,Nimeuliza mana CIJUI
     
  10. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Nani kakwambia kunyonya hyo kitu kunaleta mzuka!? Na wapi umeambiwa kunyonya hyo kitu ndo ishara ya kuwa umezama kimapenzi!? na machangu wanaonyonya je?! au lengo nawewe kuonekana umepost kitu?! JIPANGE kwanza kabla ya kutokelezea humu ndani kijana......
     
  11. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani ukiulizwa swali halafu ukanyamaza udhani watu watakulaumu?? Topic ulianzisha inamahali pake ukitaka uliza wazoefu watakuelekeza.
    Kwa bahati mbaya hata ulichoaandika kama definition ya Physics, pamoja na kuwa umeamua kuweka pumba zaidi ya maana halisi ya physics bado pumba zako zimekaa vibaya.
    Rudi darasani kasome upya.
    Unaonekana kuwa hujui kwamba hujui!!!!!!!!
     
  12. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    duh! wamekushambulia sana bumija pole sana
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,847
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kufanya hiyo kitu haijalishi kama uko na mapenzi ya dhati au hauna, machangu wanafanya and they mean business. Hii ni katika vigezo vya kudhirisha mwili na haihusiani kama if you real love the person or not.

    Kama hauko comfortable don't do it simply
     
  14. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    ...bora umemsaidia... Kashambuliwa kwel
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Nenda kanisani....
     
  16. Josze Zefania

    Josze Zefania JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2017
    Joined: Mar 16, 2017
    Messages: 1,390
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 280


    Sent using Jamii Forums mobile app from my Android phone
     
Loading...