Palac
JF-Expert Member
- Mar 29, 2025
- 3,672
- 9,810
Sio kwamba ulikua mitaa ya amani pale ndo unaona ulipiga bingoTembea uone mkuu
Sio kwamba ulikua mitaa ya amani pale ndo unaona ulipiga bingoTembea uone mkuu
Wazenji ni waziri kwa sura tu pale ni penyewe inabidi ukutane na mwana anaejua mitaa akipitishe sehemu zinazo wakutanisha mabinti wakusoma nk hasa weekend ni vizuri usoni balaaa labda wengi maumbo Yao ni madogo na wengine wanene huwezi PATA umbo la mbeya kiwepesi zenji ngumu sna sijui kwanini au labda urojo na kacholi, ila usoni ni wazuri sijapata kuonaUnachosema ni kweli ila kwa sisi wapita njia kwanza hata izo pisi huwa sikutani nazo af cha pili nilizo bahatika kukutana nazo hazishawishi. Tafran tupu
Mpaka apo nshawatoa kwenye bucket list, mi mwanamke naangalia shape sura sio vitu vyangu. Wanafunzi ndo kabisa naweka distance mita 100Wazenji ni waziri kwa sura tu pale ni penyewe inabidi ukutane na mwana anaejua mitaa akipitishe sehemu zinazo wakutanisha mabinti wakusoma nk hasa weekend ni vizuri usoni balaaa labda wengi maumbo Yao ni madogo na wengine wanene huwezi PATA umbo la mbeya kiwepesi zenji ngumu sna sijui kwanini au labda urojo na kacholi, ila usoni ni wazuri sijapata kuona
Naam yaakhe.
Hahaaaa mkuu hao wapo kibao nenda beach huko jmosi na jpili pita kule utakuja kuleta ushuhuda mkuu kule mabeseni kibao, unakuta beseni limeanikwa juani mkuu acha tu alafu kule faida ni Moja Yale ya dar ya kuwekwa kigodoro kule hakuna kule ni nyama unaziona live na vibikini kiroho safi we piga zako miwani nyeusi tu ili wasikushtukie, utafidi kinoma tena sana na kiyashika unashika ukiomba unaruhusiwa unalishika mkuu🤣🤣🤣Mpaka apo nshawatoa kwenye bucket list, mi mwanamke naangalia shape sura sio vitu vyangu
Si unatumia condomHaka kajamaa kamalaya😂😂😂😂😂 yani ukutane na mamsi mchana asubui jioni umkule na huogopi? Znz ni kwa moto sana kwa magonjwa ukienda kichwa kichwa
Zenji wanawake wao hawazipendii!Si unatumia condom
Alikubali upoge na ndom? Zenji mademu wengi hawapendi kabisa ndom.Si unatumia condom
Nashangaa sana mkuu kuweka wazi ulikuwa Zenji. Je marinda yako, yako salama? Unaambiwa siku hizi watu wakienda Zenji hawaagi wanaenda na kurudi kimyakimya wanaogopa kuulizwa maswali ya kukera je marinda yako salama?Amakweli tembea uone.
Katika harakati zangu za kuvizia bandari zenu, nimekuja huku visiwani. Awali nilikuwa nahofia sana majuba nikajua ndani yake wapo mabikira safi au wake za watu.
Baada ya siku mbili tatu nikabonga na mwenyeji fulani akaniambia wataka mwanamke? Nikasema naaam, akasema hilo limeisha.
Si akaita binti mmoja aliyekuwa anapita kama masiara akamwambia ongea na jamaa hapo, bila hiana nikatupa nyavu palepale akakubali, jioni nikala mzigo.
Sasa baada ya kuuliza wanaokuja mara kwa mara huku wakaniambia hiyo ardhi si wazungu si waarabu si wazenji weusi wote wanagawa utamu nje nje.
Astakafhlah.
Watanzania bara sehemu mbalimbali kama Zanzibar, Kenya, Rwanda, Burundi, Uganda ukifika ukijitambulisha nigeni imefika wanakuchukulia kama imetoka ulaya,wanatuheshimu Sana na kutuogopa huwezi kukosa chochote tena wanaona fahari Sana kumpa tunda mbongoAmakweli tembea uone.
Katika harakati zangu za kuvizia bandari zenu, nimekuja huku visiwani. Awali nilikuwa nahofia sana majuba nikajua ndani yake wapo mabikira safi au wake za watu.
Baada ya siku mbili tatu nikabonga na mwenyeji fulani akaniambia wataka mwanamke? Nikasema naaam, akasema hilo limeisha.
Si akaita binti mmoja aliyekuwa anapita kama masiara akamwambia ongea na jamaa hapo, bila hiana nikatupa nyavu palepale akakubali, jioni nikala mzigo.
Sasa baada ya kuuliza wanaokuja mara kwa mara huku wakaniambia hiyo ardhi si wazungu si waarabu si wazenji weusi wote wanagawa utamu nje nje.
Astakafhlah.
Ni haram ndo maana Saudia hamna condom.Si unatumia condom
HahahaaaWatanzania bara sehemu mbalimbali kama Zanzibar, Kenya, Rwanda, Burundi, Uganda ukifika ukijitambulisha nigeni imefika wanakuchukulia kama imetoka ulaya,wanatuheshimu Sana na kutuogopa huwezi kukosa chochote tena wanaona fahari Sana kumpa tunda mbongo
Eti ndio mkaamuwa kuongozwa na mwanamke wa Kizanzibari ???Amakweli tembea uone.
Katika harakati zangu za kuvizia bandari zenu, nimekuja huku visiwani. Awali nilikuwa nahofia sana majuba nikajua ndani yake wapo mabikira safi au wake za watu.
Baada ya siku mbili tatu nikabonga na mwenyeji fulani akaniambia wataka mwanamke? Nikasema naaam, akasema hilo limeisha.
Si akaita binti mmoja aliyekuwa anapita kama masiara akamwambia ongea na jamaa hapo, bila hiana nikatupa nyavu palepale akakubali, jioni nikala mzigo.
Sasa baada ya kuuliza wanaokuja mara kwa mara huku wakaniambia hiyo ardhi si wazungu si waarabu si wazenji weusi wote wanagawa utamu nje nje.
Astakafhlah.
dah!Amakweli tembea uone.
Katika harakati zangu za kuvizia bandari zenu, nimekuja huku visiwani. Awali nilikuwa nahofia sana majuba nikajua ndani yake wapo mabikira safi au wake za watu.
Baada ya siku mbili tatu nikabonga na mwenyeji fulani akaniambia wataka mwanamke? Nikasema naaam, akasema hilo limeisha.
Si akaita binti mmoja aliyekuwa anapita kama masiara akamwambia ongea na jamaa hapo, bila hiana nikatupa nyavu palepale akakubali, jioni nikala mzigo.
Sasa baada ya kuuliza wanaokuja mara kwa mara huku wakaniambia hiyo ardhi si wazungu si waarabu si wazenji weusi wote wanagawa utamu nje nje.
Astakafhlah.