Hakuna mchezo hatari kama huu


GRAPHIX MASTER

GRAPHIX MASTER

Senior Member
Joined
May 22, 2015
Messages
166
Likes
54
Points
45
GRAPHIX MASTER

GRAPHIX MASTER

Senior Member
Joined May 22, 2015
166 54 45
Mchezo unaitwa MMA (Mixed Martial Arts) dah ni hatari zaidi hata ya Boxing, ni kama street fight, yaani ni marachache pambano linaisha bila KO na TKO, na ni marachache pambano linaisha bila mtu kubleed, this is what we call 'the real fighters', pia huku sio kama kwa kina Mayweather eti unamaliza career bila kudundwa huku haipo. Pichani ni Brock Lesnar alipopasuliwaga vibaya UFC
 

Attachments:


Forum statistics

Threads 1,235,836
Members 474,742
Posts 29,237,877