Hakuna mbingu wala moto

Hakuna mbingu wala moto

comrade_kipepe

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2019
Posts
8,746
Reaction score
18,093
Acha kulishwa matango pori na DINI zilizokuja na mashua, hakuna pepo wala jehanamu.

Pepo yako ukikomaa unaipata hapahapa duniani, au haujui Kuna familia tayari hapa Tanzania zishafika peponi kabla ya kufa!?

Mambo ya peponi na jehanamu ni vitisho kwa maskini ili wasiwasumbue ambao tayari wapo peponi hapa duniani, wao wakiwa wanaisubiri pepo ya uongo ya wazungu na waarabu.

Watu wanafosi mazingira, tafuta pesa kwa njia yoyote Ile ilimradi uipate, hakunaga pesa haramu.
 
Acha kulishwa matango pori na DINI zilizokuja na mashua, hakuna pepo wala jehanamu.

Pepo yako ukikomaa unaipata hapahapa duniani, au haujui Kuna familia tayari hapa Tanzania zishafika peponi kabla ya kufa!?

Mambo ya peponi na jehanamu ni vitisho kwa maskini ili wasiwasumbue ambao tayari wapo peponi hapa duniani, wao wakiwa wanaisubiri pepo ya uongo ya wazungu na waarabu.

Watu wanafosi mazingira, tafuta pesa kwa njia yoyote Ile ilimradi uipate, hakunaga pesa haramu.
Wewe komredi unataka kutupishanisha na bikra 72 wenye macho makubwa yenye presha na mito ya mivinyo maridhawa.
 
Acha kulishwa matango pori na DINI zilizokuja na mashua, hakuna pepo wala jehanamu.

Pepo yako ukikomaa unaipata hapahapa duniani, au haujui Kuna familia tayari hapa Tanzania zishafika peponi kabla ya kufa!?

Mambo ya peponi na jehanamu ni vitisho kwa maskini ili wasiwasumbue ambao tayari wapo peponi hapa duniani, wao wakiwa wanaisubiri pepo ya uongo ya wazungu na waarabu.

Watu wanafosi mazingira, tafuta pesa kwa njia yoyote Ile ilimradi uipate, hakunaga pesa haramu.
Yani Mungu atengeneze Jua ashindwe kutengeneza Jahanam?
 
Acha kulishwa matango pori na DINI zilizokuja na mashua, hakuna pepo wala jehanamu.

Pepo yako ukikomaa unaipata hapahapa duniani, au haujui Kuna familia tayari hapa Tanzania zishafika peponi kabla ya kufa!?

Mambo ya peponi na jehanamu ni vitisho kwa maskini ili wasiwasumbue ambao tayari wapo peponi hapa duniani, wao wakiwa wanaisubiri pepo ya uongo ya wazungu na waarabu.

Watu wanafosi mazingira, tafuta pesa kwa njia yoyote Ile ilimradi uipate, hakunaga pesa haramu.
Sasa hekima inasema hivi, yule aliyesema kuna mbingu na moto atuletee proof ya anachosema, na wewe unaesema hakuna mbingu na moto tuletee proof ya unachosema. La sivyo nyote wawili msitupotezee wakati.
 
Sasa hekima inasema hivi, yule aliyesema kuna mbingu na moto atuletee proof ya anachosema, na wewe unaesema hakuna mbingu na moto tuletee proof ya unachosema. La sivyo nyote wawili msitupotezee wakati.
Ushahidi wangu ni viongozi wa DINI nao wanajitengenezea pepo Yao hapahapa duniani washajua huko mbele ya haki hakuna kitu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom