Hakuna kuoana siku hizi kwanini?

Hakuna kuoana siku hizi kwanini?

torvic

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Posts
4,484
Reaction score
11,173
Wasalaam, mpo poa wana JF?

Kama mishe asijaenda leo jikaze kesho zitaenda njema sasa hapa ipo kama hivi, nowdays vijana wa kisasa wanataka mapenzi lakini habari za kuoana hamna, yani hapa nasema wote awe male au female ni kubanjuka tu.

Sijui ndo kula ujana au? Utakuta limdada lina miaka kama 30 halina habari ya kuolewa na unakuta njemba inakimbiza 40 hata mtoto wa kusingiziwa hauna doooh! Yani watu sikuhizi wanatamani kungekuwa na ndoa za mikataba ile unachukua jiko J2 had J3 unabwaga.

Siongei sana kahoja kangu ndo hako lakini sijui kwanini ndoa hazipendwi sikuhizi;
Starehe zimekuwa nyingi?
Life style imebadilika?
Au ndo elimu ya kileo?
 
mimi ukweli kitu ninachochukia kwenye ndoa ni kubanwa...ile kuulizwa ulikuwa wapi hadi saa hizi...yaani sipendi kujieleza kwa mwanamke na ndio 7bu sitaki kuuoa
 
wasalaaam,
mpo poa wana jf?? kama mishe asijaenda leo jikaze kesho zitaenda njema
sasa hapa ipo kama ivi, nowdays vijana wa kisasa wanataka mapenzi lakin habari za kuoana hamna, yan hapa nasema wote awe male au female ni kubanjuka tu, sijui ndo kula ujana au??

utakuta limdada lina miaka kama 30 alina habar ya kuolewa na unakuta njemba inakimbiza 40 ata mtoto wa kusingiziwa hauna!! doooh
yan watu sikuizi wanatamani kungekua na ndoa za mikataba ile unachua jiko j2 had j3 unabwaga

siongei sana kahoja kangu ndo hako lakin sijui kwann ndoa azipendwi sikuizi
starehe zimekua nying??
life style imebadilika??
au ndo elimu ya kileo??
Mi naona bado kupo mkuu wasiotaka wengne wanafata mkumbo tuu
 
Nadhani ni mimi ndo naona ndoa zinakua nyingi kila kukicha.
 
Wenzako hadi tunakimbia kadi, michango imekuwa mingi, sherehe za harusi zimekuwa nyingi. Wewe unasema watu hawaoani..!!
Nashangaaa sijui labda anaishi kisiwa gn mwenzetu...wengine michango tunaikimbia...si mtaan..si ulosoma nao primary mpk chuo balaa tupuu michango
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom