Hakuna Kugeuziana Kibao cha Pili Tena! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna Kugeuziana Kibao cha Pili Tena!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TheMason, Jul 20, 2017.

  1. TheMason

    TheMason JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2017
    Joined: Feb 22, 2017
    Messages: 2,506
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    SEHEMU YA KWANZA

    ndio niliwahi kuwa rafiki yake mzuri sana, rafiki mwenye mapenzi ya dhati, rafiki mwenye mtizamo chanya, rafiki asie na wivu lakini mambo yakaenda ndivyo sivyo! Kwanini?? iko hivi

    aliwahi kuwa rafiki yangu lakini akamchukua mwanamke wangu niliekuwa nampenda kwa kuwa kwao they are Financialy Good!, aah sikujali nikatumia usemi kwamba usiharibu urafiki kisa wasichana....aah mara nikimwambia kwamba nataka nim aproach flani awe wangu aah mchizi ananioverttake then hunichafua kwa mwanamke!, aah sikujali mimi life likasonga! maana alikuwa rafiki yangu, nisingependa kumpoteza kisa mwanamke!

    aah lakini yeye hakujali aliendelea vivo hivo na ikajirudia kwa mara zingine mbili akaanza ku feel he is more superior than me nikaonaa huu upumbavu hakuna kugeuziana kofi la pili tena na anajua mimi ni mr plan nikiamuaga target sishindwi labda mpaka niingiwe na huruma.!

    ndio hivyo kuna dem alikuwa na target nae akamtongoza akakubali mwanamke ila kabla hajamgegeda mimi nilimsoundishaa mtotoo wa kike na kibaya zaidi ninaa nguvu kubwa ya ushawishi by nature ndani ya siku mbili mtoto wa kike akakubali kuwa wangu ilhali ata mimi najua kwamba yupo na jamaa wala sikujali maana nimechoka kugeuza kibao cha pili!

    Demu hakujua kama mimi najua yupo na mchizi wala mchizi hakujua kama mimi nipo na demu, wakat anapanga yake na demu mimi napanga yangu....wala nilikuwa simpendi mtoto wa kike ila basi tu kuonesha kwambaa mimi pia ni kiwembe ila nina huruma na utu kwa sasa nikaamua kuweka kuweka hivo vitu pembeni kama ni mbwai wacha iwe mbwai!

    mara mtotoo akanogewa na story zangu 24hrs anataka kuchat na kuongea na mm nami nilijifanya nampenda mtotoo akadata, sikucheleweshaa nikaombaa mzigo demu akakataa ile nataka sitaki aah kama wanaume tulivyo nikatumia bpdy language mtoto wa kikee hoii!

    Aah mimi sikujali nikaenda dukani nikatoa 2000 sikuchelewesha kupewa roughrider aah nikarud gheto nakuta mtotoo kalegea kajifunika na shuka usoni, aah sikuchelewesha nikamwekaa fresh huku rohoo yangu ikipata amani niliyokosaa kwa mudaa mrefu aah nikampiga na picha ikamfikia mchizi indirectly.. aah atafanya nini na ishatokea demu wake katanguliwa kugongewaa!

    SEHEMU YA PILI

    kuna mtotoo mwingine mzuri sana yaani umbo namba 8 iliyotulia binafsi ndio mwanamke pekee mzuri wa umbo niliewahi kumuona live...mchizii nae si akamtakaa, mimi nikaja kujua kwamba anamtaka na haezi sema tena mbele yangu kama anamtaka mwanamke kwa sababu tiyari ana hofu japo yeyey kwao ni wa kishua na wana title kidogo kuliko kwetu kitu ambacho inamrahisia mwanamke anaemjua kumkubali haraka!

    Aaah mwanaume kwani najali nishakariri karirii usemi wa get rich or die trying, nikatumia target nyepesi tu ya kupata namba ya simu ya mtoto wa kike... aah mara mtotoo nae nyodo nyingi maana nae ni wa kishuaa balaa yaani hataree aah mimi sikujali maana nina target yangu, sikuenda kichwa kichwa, nilikuwa najua nini nataka!

    siku ya kwanza akazinguaa zinguaa ya pili ikawa afadhali aah mara ya tatu mtotoo kanogewa na story anataka niwe namhadisia aah mimi sikuwa na ajizi nikampa story za kutosha na sikuchelewa kumsifia alivyo mzuri aah mtotoo akadata na sifa zangub kabla ata sijamtongoza akaanza kunitafta mwenyewe japo mwanzo alikuwa analeta nyodo!

    kwani nachelewa?? nikamsoundishaa mtotoo wa kikee yaani Hakuchelewa nimemsoundishaa asubuhi jioni kakubali...tukakaa kama miezi miwili tukiwa wapenzi (ieleweke hapa kwamba nia yangu ilikuwa kugegeda tu basi ili niwe nimempiga bao jamaa maana ilikuwa target yake kubwa)

    Nilitumia ushawishi kama wa mino raiola katika usajili wa wanasoka yaani bao walilopigwa chelsea na Man u dhidhi ya kuwania saini ya Lukaku ndo ilikuwa kama nilivyofanyaa, aah basi sikuwa na ajizi nikaomba sex mtoto wa kike kishingo upande alikubali japo alidai kwao geti kali ila mtoto wa kiume sikujali nikamshawishi akakubali!

    basi ikafika siku ya siku demu akaja gheto hakika sikuamini nilichokuwa nakiona mbele yangu, hakika roho yangu ilitetemeka, mtoto wa kike alikuwa ndani ya vazi lililomshika vizuri na kuonesha maungo yake vyema kabisa, imagine demu ana weupe ambao hujakoleaa saana afu ana shape sio ya hii dunia aah sikuchelewa kuchukuaa mpiraa!

    kurudi nikafunga mlango kwa uhakika wa hali ya juu nikaanza kuchezea mtotoo wa kikee yaani mara anishike nywele kila mahali hakika sikuamini kuvuaa nguo ndio kabisaa...hakika ndio mwanamke mzuri katika hii dunia niliewahi kuvunja nae amri ya sita, mpaka sasa anataka mimi ndo niwe mumewee!

    Katika kufanikiwa katika hili suala na kumzidi nia yangu ilikuwa apate ujumbe tu hamna namna na simwambiiagi mimi ni picha zinamwambiaa,...najua amechukia sana atafanya nini na akati aliyataka mwenyewe??

    Furaha kuu kwangu ni kwamba nimeonesha uanaume kwamba na mimi naeza kufanya kitu na ni bora mtu anichukie kuliko kunidharau maana ukidharauliwaa hauheshimiki na angalau ukichukiwa unaeza heshimika na sasa nina tumaini ananichukia na si kunidharau kama alivyokuwa ananizidi hapo mwanzo!

    sema sasa mtotoo wa kikee naona kweli kanipenda na ile nia yangu ya kumgonga na kutembea imefifia Namshukuru Mungu kaniletea uyu mtotoo wa kikee maana kanifanyaa nijifeel napendwaa kweli japo tuna family status tofauti na sasa mimi nampenda kweli! na Mungu akijalia Nitamuoa!


    Ushauri:1- usitangaze mipango yako kabla haijatimia, tangaza ikitimia ulivyofanya endapo
    hauna mpango wa kutumia the same plan!
    2-usiruhusu nafasi ya mtu kukudharau na katika dunia ya sasa usifanye ujinga wa kugeuziana kofi la pili!
    3-Hakuna rafiki ya kweli na usiruhusu katika urafiki mtu akakujua nje ndani, rafiki yako
    wa kweli ni wewe mwenyewe! Jipe Self Respect!

    Then am sorry kwa uzi Mrefu i hope mtajifunza kitu!
     
  2. Ludanha

    Ludanha JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2017
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 556
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 180
    ...somo zuri
     
  3. samtz1

    samtz1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2017
    Joined: Nov 8, 2015
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1,190
    Trophy Points: 280


    Sent from my Dell Laptop using Jamii Jorums mobile app
     
  4. TheMason

    TheMason JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2017
    Joined: Feb 22, 2017
    Messages: 2,506
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    ahahaa sawaa boss
     
  5. TheMason

    TheMason JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2017
    Joined: Feb 22, 2017
    Messages: 2,506
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    ndioo mkuu
     
  6. brenda18

    brenda18 JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2017
    Joined: Sep 17, 2013
    Messages: 5,130
    Likes Received: 2,899
    Trophy Points: 280
    duh kazi ipo
     
  7. TheMason

    TheMason JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2017
    Joined: Feb 22, 2017
    Messages: 2,506
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    ipii brendaa
     
  8. chuma cha reli

    chuma cha reli JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2017
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 1,925
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Hawa ndio wasomi wetu...

    karma is a bitch
     
  9. Mirlz B Matthew

    Mirlz B Matthew JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2017
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 653
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 180
    ujumbe mzuri sana.....
     
  10. Jozee mkunaji

    Jozee mkunaji JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2017
    Joined: Jun 11, 2017
    Messages: 424
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 180
    Gud sana bro
     
  11. TheMason

    TheMason JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2017
    Joined: Feb 22, 2017
    Messages: 2,506
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    Hivi Huu usemi wa Karma is a bitch una maana gani?
     
  12. TheMason

    TheMason JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2017
    Joined: Feb 22, 2017
    Messages: 2,506
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    pamoja kakaa
     
  13. TheMason

    TheMason JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2017
    Joined: Feb 22, 2017
    Messages: 2,506
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    one love
     
  14. Daby

    Daby JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2017
    Joined: Oct 26, 2014
    Messages: 24,142
    Likes Received: 53,863
    Trophy Points: 280
    Somo zuri.
     
  15. Daby

    Daby JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2017
    Joined: Oct 26, 2014
    Messages: 24,142
    Likes Received: 53,863
    Trophy Points: 280
    Wewe jamaa kwanini kila uzi wako lazima nipate notification? Huwa unafanyaje kwenye nyuzi zako na wakati sijakusubscribe?
     
  16. Mr.Black

    Mr.Black Member

    #16
    Jul 20, 2017
    Joined: Jun 9, 2014
    Messages: 82
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Duh
     
  17. TheMason

    TheMason JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2017
    Joined: Feb 22, 2017
    Messages: 2,506
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    Daah kivipi boss?
     
  18. TheMason

    TheMason JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2017
    Joined: Feb 22, 2017
    Messages: 2,506
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    one love boss
     
  19. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #19
    Jul 21, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 38,709
    Likes Received: 45,295
    Trophy Points: 280
    Nimesoma tu kwenye ushauri huko kwingine hata sijaelewa
     
  20. O

    Omerta JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2017
    Joined: Jan 3, 2016
    Messages: 3,103
    Likes Received: 2,395
    Trophy Points: 280
    Dah urafiki wa kuzungukana wa mashaka sana
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...