Hakuna kitu kinachoboa kama mwanamke kuwa mchoyo!

Hakuna kitu kinachoboa kama mwanamke kuwa mchoyo!

Wa style hio nenda kwenye machimbo ya wauzaji hasa wakiwa amelewa
 
Ukiwa ww inatosha mkuu, nitapata tu hao wanaoendana na unaouita ubabe, huo ndo msimamo wangu
[emoji23][emoji23][emoji23]narudia tena mkuu kuwa romantic kwenye suala la mapenzi ,muandae vizuri mpenz wako kabla ya tendo, msifie ,mtanietanie, mbusubusu mpapase, muonyeshe vile alivo wathamani kwako, utaona tu mwenyewe anajiachia, hivi ndo venye wanawake tunapendaga, Sasa wewe ukileta ujeda kitandani mkuu ,utasaidiwa sana... Hakuna mwanamke mgumu mbele ya mwanaume romantic
 
[emoji23][emoji23][emoji23]narudia tena mkuu kuwa romantic kwenye suala la mapenzi ,muandae vizuri mpenz wako kabla ya tendo, msifie ,mtanietanie, mbusubusu mpapase, muonyeshe vile alivo wathamani kwako, utaona tu mwenyewe anajiachia, hivi ndo venye wanawake tunapendaga, Sasa wewe ukileta ujeda kitandani mkuu ,utasaidiwa sana... Hakuna mwanamke mgumu mbele ya mwanaume romantic
Kwa kweli siwezi kabisa, najua kuandaa kawaida tu na si kuwa romantic kama hivyo, tunawaachia nyie
 
[emoji23][emoji23][emoji23]narudia tena mkuu kuwa romantic kwenye suala la mapenzi ,muandae vizuri mpenz wako kabla ya tendo, msifie ,mtanietanie, mbusubusu mpapase, muonyeshe vile alivo wathamani kwako, utaona tu mwenyewe anajiachia, hivi ndo venye wanawake tunapendaga, Sasa wewe ukileta ujeda kitandani mkuu ,utasaidiwa sana... Hakuna mwanamke mgumu mbele ya mwanaume romantic
Kwan me naogopa kusaidiwa[emoji3]? Kimpango wake yaani, ata siofii kila mtu atakula kwa nafasi yake
 
Hali? Natumai salama! Hakuna kitu kinachokera kama mwanamke kuwa mchoyo mchoyo na kubana bana uke wake, na akikupa masharti kibao mara anaumia, unamshika tako hataki anaona aibu, yaani unapewa show unapimiwa pimiwa kama unanunua ugali wa jero.

[emoji117]Ni tabia ya kipuuzi na ya kijinga zaidi, yaani kazi tufanye ngumu na show tubaniwe, haikubaliki. Wengine tumezoea rough game, sasa unakuta mtu anataka mfanye pole pole qumaninner kabisa wenye hizi tabia.

Jana nimemlamba MTU makofi kati kati ya show, yaani napimiwa pimiwa kama mtoto mdogo, napump kidogo mara punguza speed, nikapiga makofi sana na show nikaikatisha, aliambulia 2000 ya dala dala tu, inatia hasira sana, huyu atakuwa mfano kmaninner!![emoji53][emoji53][emoji53]

Mbona Wanyarwanda sio wachoyo wachoyo? Yaani inafika wakati uchi mnaona kama almasi, aah kuweni serious nyie sketi za kibongo..
Huyu hatonisahau maninner, atuwezi kuvumilia ujinga ujinga huu, mara uume mkubwa, mara ooh kiuno kinauma shwainiii.

Kwenye shughuli mnakatika ovyo ovyo mbona, ukija kitandani nakuambia katika mara ooh naumia now ni mwendo wa spana tu!
Heee[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hali? Natumai salama! Hakuna kitu kinachokera kama mwanamke kuwa mchoyo mchoyo na kubana bana uke wake, na akikupa masharti kibao mara anaumia, unamshika tako hataki anaona aibu, yaani unapewa show unapimiwa pimiwa kama unanunua ugali wa jero.

[emoji117]Ni tabia ya kipuuzi na ya kijinga zaidi, yaani kazi tufanye ngumu na show tubaniwe, haikubaliki. Wengine tumezoea rough game, sasa unakuta mtu anataka mfanye pole pole qumaninner kabisa wenye hizi tabia.

Jana nimemlamba MTU makofi kati kati ya show, yaani napimiwa pimiwa kama mtoto mdogo, napump kidogo mara punguza speed, nikapiga makofi sana na show nikaikatisha, aliambulia 2000 ya dala dala tu, inatia hasira sana, huyu atakuwa mfano kmaninner!![emoji53][emoji53][emoji53]

Mbona Wanyarwanda sio wachoyo wachoyo? Yaani inafika wakati uchi mnaona kama almasi, aah kuweni serious nyie sketi za kibongo..
Huyu hatonisahau maninner, atuwezi kuvumilia ujinga ujinga huu, mara uume mkubwa, mara ooh kiuno kinauma shwainiii.

Kwenye shughuli mnakatika ovyo ovyo mbona, ukija kitandani nakuambia katika mara ooh naumia now ni mwendo wa spana tu!
Safi kama ulimpa mabanzi mi kuna mmoja namlia timing
 
Mkuu hao viumbe kuwaelewa n ngumu

Ila wakati wa kumbato kina staili ukimkunja ile maku.inarud yote mbele yaan unapiga tako za uhakika na Hana uwezo wa kukunja miguu

Hakikishen maji ya kunywa yanakuwa mengi jiran

Hi staili inaitwa PAKA LA DAMPO Ni mpya hii
Ikoje hiyo mkuu tupeane utundu
 
Mkuu hao viumbe kuwaelewa n ngumu

Ila wakati wa kumbato kina staili ukimkunja ile maku.inarud yote mbele yaan unapiga tako za uhakika na Hana uwezo wa kukunja miguu

Hakikishen maji ya kunywa yanakuwa mengi jiran

Hi staili inaitwa PAKA LA DAMPO Ni mpya hii
Duuh paka la dampo

[emoji2] [emoji2] [emoji2]
 
Hali? Natumai salama! Hakuna kitu kinachokera kama mwanamke kuwa mchoyo mchoyo na kubana bana papuchi yake, na akikupa masharti kibao mara anaumia, unamshika kalio hataki anaona aibu, yaani unapewa show unapimiwa pimiwa kama unanunua ugali wa jero.

[emoji117]Ni tabia ya kipuuzi na ya kijinga zaidi, yaani kazi tufanye ngumu na show tubaniwe, haikubaliki. Wengine tumezoea rough game, sasa unakuta mtu anataka mfanye pole pole.

Jana nimemlamba MTU makofi kati kati ya show, yaani napimiwa pimiwa kama mtoto mdogo, napump kidogo mara punguza speed, nikapiga makofi sana na show nikaikatisha, aliambulia 2000 ya dala dala tu, inatia hasira sana, huyu atakuwa mfano!![emoji53][emoji53][emoji53]

Mbona Wanyarwanda sio wachoyo wachoyo? Yaani inafika wakati uchi mnaona kama almasi, aah kuweni serious nyie sketi za kibongo.

Huyu hatonisahau maninner, atuwezi kuvumilia ujinga ujinga huu, mara uume mkubwa, mara ooh kiuno kinauma shwainiii.

Kwenye shughuli mnakatika ovyo ovyo mbona, ukija kitandani nakuambia katika mara ooh naumia now ni mwendo wa spana tu!

Wanyarwanda wanagawa kabumbu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom