Jana Ulirudi Usiku
JF-Expert Member
- Sep 9, 2021
- 2,360
- 2,281
Hali? Natumai salama! Hakuna kitu kinachokera kama mwanamke kuwa mchoyo mchoyo na kubana bana papuchi yake, na akikupa masharti kibao mara anaumia, unamshika kalio hataki anaona aibu, yaani unapewa show unapimiwa pimiwa kama unanunua ugali wa jero.
[emoji117]Ni tabia ya kipuuzi na ya kijinga zaidi, yaani kazi tufanye ngumu na show tubaniwe, haikubaliki. Wengine tumezoea rough game, sasa unakuta mtu anataka mfanye pole pole.
Jana nimemlamba MTU makofi kati kati ya show, yaani napimiwa pimiwa kama mtoto mdogo, napump kidogo mara punguza speed, nikapiga makofi sana na show nikaikatisha, aliambulia 2000 ya dala dala tu, inatia hasira sana, huyu atakuwa mfano!![emoji53][emoji53][emoji53]
Mbona Wanyarwanda sio wachoyo wachoyo? Yaani inafika wakati uchi mnaona kama almasi, aah kuweni serious nyie sketi za kibongo.
Huyu hatonisahau maninner, atuwezi kuvumilia ujinga ujinga huu, mara uume mkubwa, mara ooh kiuno kinauma shwainiii.
Kwenye shughuli mnakatika ovyo ovyo mbona, ukija kitandani nakuambia katika mara ooh naumia now ni mwendo wa spana tu!
[emoji117]Ni tabia ya kipuuzi na ya kijinga zaidi, yaani kazi tufanye ngumu na show tubaniwe, haikubaliki. Wengine tumezoea rough game, sasa unakuta mtu anataka mfanye pole pole.
Jana nimemlamba MTU makofi kati kati ya show, yaani napimiwa pimiwa kama mtoto mdogo, napump kidogo mara punguza speed, nikapiga makofi sana na show nikaikatisha, aliambulia 2000 ya dala dala tu, inatia hasira sana, huyu atakuwa mfano!![emoji53][emoji53][emoji53]
Mbona Wanyarwanda sio wachoyo wachoyo? Yaani inafika wakati uchi mnaona kama almasi, aah kuweni serious nyie sketi za kibongo.
Huyu hatonisahau maninner, atuwezi kuvumilia ujinga ujinga huu, mara uume mkubwa, mara ooh kiuno kinauma shwainiii.
Kwenye shughuli mnakatika ovyo ovyo mbona, ukija kitandani nakuambia katika mara ooh naumia now ni mwendo wa spana tu!