Hakuna kitu kinachoboa kama mwanamke kuwa mchoyo!

Hakuna kitu kinachoboa kama mwanamke kuwa mchoyo!

Jana Ulirudi Usiku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2021
Posts
2,360
Reaction score
2,281
Hali? Natumai salama! Hakuna kitu kinachokera kama mwanamke kuwa mchoyo mchoyo na kubana bana papuchi yake, na akikupa masharti kibao mara anaumia, unamshika kalio hataki anaona aibu, yaani unapewa show unapimiwa pimiwa kama unanunua ugali wa jero.

[emoji117]Ni tabia ya kipuuzi na ya kijinga zaidi, yaani kazi tufanye ngumu na show tubaniwe, haikubaliki. Wengine tumezoea rough game, sasa unakuta mtu anataka mfanye pole pole.

Jana nimemlamba MTU makofi kati kati ya show, yaani napimiwa pimiwa kama mtoto mdogo, napump kidogo mara punguza speed, nikapiga makofi sana na show nikaikatisha, aliambulia 2000 ya dala dala tu, inatia hasira sana, huyu atakuwa mfano!![emoji53][emoji53][emoji53]

Mbona Wanyarwanda sio wachoyo wachoyo? Yaani inafika wakati uchi mnaona kama almasi, aah kuweni serious nyie sketi za kibongo.

Huyu hatonisahau maninner, atuwezi kuvumilia ujinga ujinga huu, mara uume mkubwa, mara ooh kiuno kinauma shwainiii.

Kwenye shughuli mnakatika ovyo ovyo mbona, ukija kitandani nakuambia katika mara ooh naumia now ni mwendo wa spana tu!
 
Kabla kumzaba mtu vibao ambayo kiuhalisia ni kosa la jinai, jitafakari performance yako. Kuna tofauti kati ya kufanya mapenzi na mwanamke na kumkomoa mwanamke.
Sasa ukute ushapaka mkongo wako, dude lishakufa ganzi, una kazi ya kutwanga tu. Hapo mkuu hata kama umekutana na malaya mbobezi lazima akubanie miguu tu.
Na adha yote ya nini ukiona hakuridhishi chomoa bolo lako sepa. Kuanza kumpiga mtu vibao akupigie kelele unambaka uishie kwenda jela ukabakwe wewe.
 
We mkurya mkuu?? Maana ulivoandika unaonekana mbabe sana hauko romantic Kabisa, Sasa kama humwandai anaumia asiseme?? Mwanamke anahitaji utulivu Mzee.. utakuwa unalialia Kila siku humu ndani. BE ROMANTIC.
 
Kabla kumzaba mtu vibao ambayo kiuhalisia ni kosa la jinai, jitafakari performance yako. Kuna tofauti kati ya kufanya mapenzi na mwanamke na kumkomoa mwanamke.
Sasa ukute ushapaka mkongo wako, dude lishakufa ganzi, una kazi ya kutwanga tu. Hapo mkuu hata kama umekutana na malaya mbobezi lazima akubanie miguu tu.
Na adha yote ya nini ukiona hakuridhishi chomoa bolo lako sepa. Kuanza kumpiga mtu vibao akupigie kelele unambaka uishie kwenda jela ukabakwe wewe.
Situmiagi izo vitu, kuhusu kuwa kosa la jinai I didn't have another option, hii ilikuwa option ya mwisho
 
We mkurya mkuu?? Maana ulivoandika unaonekana mbabe sana hauko romantic Kabisa, Sasa kama humwandai anaumia asiseme?? Mwanamke anahitaji utulivu Mzee.. utakuwa unalialia Kila siku humu ndani. BE ROMANTIC.
Ukiwa ww inatosha mkuu, nitapata tu hao wanaoendana na unaouita ubabe, huo ndo msimamo wangu
 
Mkuu hao viumbe kuwaelewa n ngumu

Ila wakati wa kumbato kina staili ukimkunja ile maku.inarud yote mbele yaan unapiga tako za uhakika na Hana uwezo wa kukunja miguu

Hakikishen maji ya kunywa yanakuwa mengi jiran

Hi staili inaitwa PAKA LA DAMPO Ni mpya hii
 
Hali? Natumai salama! Hakuna kitu kinachokera kama mwanamke kuwa mchoyo mchoyo na kubana bana uke wake, na akikupa masharti kibao mara anaumia, unamshika tako hataki anaona aibu, yaani unapewa show unapimiwa pimiwa kama unanunua ugali wa jero.

[emoji117]Ni tabia ya kipuuzi na ya kijinga zaidi, yaani kazi tufanye ngumu na show tubaniwe, haikubaliki. Wengine tumezoea rough game, sasa unakuta mtu anataka mfanye pole pole qumaninner kabisa wenye hizi tabia.

Jana nimemlamba MTU makofi kati kati ya show, yaani napimiwa pimiwa kama mtoto mdogo, napump kidogo mara punguza speed, nikapiga makofi sana na show nikaikatisha, aliambulia 2000 ya dala dala tu, inatia hasira sana, huyu atakuwa mfano kmaninner!![emoji53][emoji53][emoji53]

Mbona Wanyarwanda sio wachoyo wachoyo? Yaani inafika wakati uchi mnaona kama almasi, aah kuweni serious nyie sketi za kibongo..
Huyu hatonisahau maninner, atuwezi kuvumilia ujinga ujinga huu, mara uume mkubwa, mara ooh kiuno kinauma shwainiii.

Kwenye shughuli mnakatika ovyo ovyo mbona, ukija kitandani nakuambia katika mara ooh naumia now ni mwendo wa spana tu!
Nakushauri Acha kutoka na watoto au wanafunz ndo wenye hizo mambo... toka nijitambue wanawake nilioktana nao hawana huo ujinga.

Nakumbuka enzi za shule ndo nilikutana na huu upuuzi wa kupangiwa yaan kunipimiwa jins ya kufanya
 
Mkuu hao viumbe kuwaelewa n ngumu

Ila wakati wa kumbato kina staili ukimkunja ile maku.inarud yote mbele yaan unapiga tako za uhakika na Hana uwezo wa kukunja miguu

Hakikishen maji ya kunywa yanakuwa mengi jiran

Hi staili inaitwa PAKA LA DAMPO Ni mpya hii
[emoji1787][emoji1787] ndo ipoje mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom