Hakuna kazi ngumu kama Uanajeshi hapa duniani

Hakuna kazi ngumu kama Uanajeshi hapa duniani

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Posts
4,174
Reaction score
3,007
Habari wakuu
Katika uhalisia na ukizingatia kazi halali hakuna kazi ngumu kama ya jeshi hizo zingine zinafuata.

Jeshi lazima utumie nguvu,lazima utumie akili nyingi lazima uwe mvumilivu wa hali ya juu.

Respect soldiers..!!
 
Watu wataleta utani ila wanajeshi hawajui rushwa imagine vita vikipiganwa wao wanakuwa mbele wanaacha wake zao sisi tumelala na wake zetu wafe wao ili sisi tuishi.Hii JF wengi hawajui vita vya Kagera wanaongea siasa tu hawa jamaa nawaheshimu
 
Watu wataleta utani ila wanajeshi hawajui rushwa imagine vita vikipiganwa wao wanakuwa mbele wanaacha wake zao sisi tumelala na wake zetu wafe wao ili sisi tuishi.Hii JF wengi hawajui vita vya Kagera wanaongea siasa tu hawa jamaa nawaheshimu
Hawa jamaa ni noma yani umenena ukweli mkuu yani wanajitoa sana
 
unamjua mwana apollo uliwahi sikia sauti ya baruti inapo waka mita chache? na ukashuhudia mwanga mawe yakiruka. huko congo watu wanaoga na kulala usingizi mororo
Unalijua Bomu mkuu ?Bomu unataka ufananishe na baruti kweli mkuu?
 
Ona Kanali Kitete Super Sonic,Kanali Tumbi au mkuu wa mizinga,Kanali Laurian Makunda Torpedo,Amphibia Brig Herman Lupogo,Kanali Bayeke,Brig Mike Marwa,Mayunga,marehemu babu yetu Ernest Kyaro siwezi kuwataja wote bila kumsahau Babu Musuguri na Abdala Twalipo hawa walimpa adabu Iddi Amini tuheshimu sana wanajeshi
 
Habari wakuu
Katika uhalisia na ukizingatia kazi halali hakuna kazi ngumu kama ya jeshi hizo zingine zinafuata.

Jeshi lazima utumie nguvu,lazima utumie akili nyingi lazima uwe mvumilivu wa hali ya juu.

Respect soldiers..!!
Jeshi gani unazungumzia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom