Hakuna jipya kwenye serikali za mfumo wa KiCCM

Hakuna jipya kwenye serikali za mfumo wa KiCCM

Pole sana Henry, ulichosema ni mtazamo binafsi, kwa mtazamo wangu mapya nayaona tena mengi, na unatakiwa kuelewa kuwa mabadiliko its not an overnight event,ni suala la muda lakini kwa mwendo huu ishara zinaonekana tena wazi kabisa, tatizo lako ni itikadi na uvyamavyama ambao haukusaidiii zaid unakurudisha nyuma sana kisiasa, boss wako anakiri baadhi ya mambo lakini wewe kila kitu ni kupinga tu, Hutaweza kwenda sehemu kwa mtazamo wako huu, ukijaza negativity kichwa chako maisha yako yatareflect akili yako, you need to be very carefuly brother, u r still young, u need to come up with logical argument, na kama umeeleza hakuna jipya na kama wewe ni mzalendo njoo na solutions badala ya kelele. we are tired of you brother.
Unamlaumu jamaa kuleta uvyama....nawewe umepita humohumo.....Unasema unayaona mapya kwani kwa Mkwere hukuyaona?.....simlikuwa mnarukaruka humu.....Maish bora kwa kila mtanzania leo mmehamisha Magori.....Umsiwafanye watz wote maBwege
 
MABADILIKO HAYAWEZI KUJA KWA KUZUNGUSHA MIKONO AU KUKATA VIUONO ,SISI TUNATUMAINI NA JPM KUTUVSHA HAPA TULIPO ..NI MTU ASIYE NA MAKANDOKANDO YA RUSHWA AU KUKUMBATIA MAFISADI .. MTU AMBAYE ANAMPINGA JPM KWA HAYA NAYOYAFANYA INABIDI KUMKEMEA SANA HADI ALEGEE .. TUZIDISHE MAOMBI KWA MH RAISI.. MIAKA YA NYUMA MLITUAMBIA NI FISADI SAHIVI MNAKUJA KUSAFISHA KWA DODOKI ... HAPA KAZI TU
Tangu Magufuli atangazwe Mshindi Maisha yako na ndugu wanaokuzunguka Yamekuwa Bora kiasi gani....Tuanzie hapo kwanza
 
Ni ufala kudhani watu walileta matatizo eti watayaondoa.huyu magu ana experience 20yrs na ccm wakitujazia umasikini,leo eti majipu,jipu mwenyewe
Lowasa tangu 70's alikuwa ccm, amechangia kwa kiasi kikubwa kutengeneza mfumo wa kifisadi hapa Tanzania.

Lakini mnampigia chapuo kuwa ataleta mabadiliko.....tatizo hapa ni mahaba na si uhalisia
 
Kufikiri ya kwamba Serikali inayotokana na C.C.M Inaweza kubadilisha Taifa hili na kuwataifa lenye uchumi imara,Usawa nk, Ni sawa na kufikiri utaiona PEPO wakati jirani yako analala njaa huku wewe ukiwa unatupa chakula kwakuwa kimeoza.

Watumishi ndiyo wanasulubiwa kwa mfumo mbovu uliyotengenezwa na serikali ya C.C.M miaka nenda rudi, Huku Wakubwa wakipatwa na kashifa kibao wakiendelea na maisha bila wasiwasi, Hebu Kashifa ya Mtoto wa Rais wa Awamu ya Nne, Hebu ona kigogo wa jeshi la polisi kuwa na majengo makubwa zaidi ya 40, Hebu ona Waziri wa serikali inayojiita inatumbua majipu kuwa na Kashifa.. nk... Serikali imekaa kimya na Watanzania tunaimbishwa Wimbo wa kutumbua majipu na sisi Tunaimba bila kuhariri mashairi ya nyimbo.

Maigizo mengi zaidi yanakuja, Kilichofanyika Nikupewa gari lile lile bovu likiwa na Ndereva mwingine then unategemea Gari litageuka kuwa jipya.

Henry Kilewo
Kitlya, Sioi, na Sinare nao walifikishwa mahakamani kwa kosa la utakatishaji wa hela. Kwa kiwango kikubwa wanahusishwa na mtu aliyeasisi mfumo wa kifisadi aliyewaamuru watu wazungurushe mikono na kufikiri kwa kutumia moto.
 
Unamlaumu jamaa kuleta uvyama....nawewe umepita humohumo.....Unasema unayaona mapya kwani kwa Mkwere hukuyaona?.....simlikuwa mnarukaruka humu.....Maish bora kwa kila mtanzania leo mmehamisha Magori.....Umsiwafanye watz wote maBwege
Povu la nini? kuna kitu gani cha maana hapa kaandika? frastrutions tu za kukosa ubunge, this is bull shit, hatuwezi kwenda mbele kwa kutegemea watu wa aina kama yenu. akili yenu imgenda sana, nchi ilikuwa inamtafuta mtu wa aina kama ya Magufuli, mlituaminisha mengi ambayo yakakuwa proveed wrong, muacheni bwana mzee wa watu akanyage twende, mtasubiri sana, mlisema nchi haiendi ssa inaenda, tulishawahi kuwashauri kuwa, kwa style ya magufuli na speed yake inabidi upinzani waje na sera mbadala, mkija na maneno yenu amarahis kama haya, mtasubiri sana, mission zenu mnaweza kukuta zinakuwa fulfilled na vizazi venu vya nne,

changieni mambo ya maana ya kukosoa serikali just in BOLD kama alivyokuwa anafanya DR SLAA, SIO HUU UPUUZI WENU.
 
Kufikiri ya kwamba Serikali inayotokana na C.C.M Inaweza kubadilisha Taifa hili na kuwataifa lenye uchumi imara,Usawa nk, Ni sawa na kufikiri utaiona PEPO wakati jirani yako analala njaa huku wewe ukiwa unatupa chakula kwakuwa kimeoza.

Watumishi ndiyo wanasulubiwa kwa mfumo mbovu uliyotengenezwa na serikali ya C.C.M miaka nenda rudi, Huku Wakubwa wakipatwa na kashifa kibao wakiendelea na maisha bila wasiwasi, Hebu Kashifa ya Mtoto wa Rais wa Awamu ya Nne, Hebu ona kigogo wa jeshi la polisi kuwa na majengo makubwa zaidi ya 40, Hebu ona Waziri wa serikali inayojiita inatumbua majipu kuwa na Kashifa.. nk... Serikali imekaa kimya na Watanzania tunaimbishwa Wimbo wa kutumbua majipu na sisi Tunaimba bila kuhariri mashairi ya nyimbo.

Maigizo mengi zaidi yanakuja, Kilichofanyika Nikupewa gari lile lile bovu likiwa na Ndereva mwingine then unategemea Gari litageuka kuwa jipya.

Henry Kilewo

Think Big wewe, na utumie kichwa na sio Mkl.
Huyo Babu yenu unamuweka Wapi wakati ndani ya mfumo huo huo unaousema wewe ndo amelifilisi Taifa hili kwa kujilikisha Maeneo na hata Ranchi za Mifugo za Kitaifa na kujiuzia yeye.....

Kwa taarifa yako tumeanza na hawa wengine tukimaliza tunakuja kwake kama Mkaza Mwana wake alivyo chini ya Ulinzi.
 
Kwa hiyo wangechukua chadema ndio mabadiliko yangetokea.Hii kasi mgombea wenu asingeweza kaka.Na kwa Tanzania hii msahau kupewa nchi mtabaki kupiga jalamba tuu.Chezea Magufuli
 
Kufikiri ya kwamba Serikali inayotokana na C.C.M Inaweza kubadilisha Taifa hili na kuwataifa lenye uchumi imara,Usawa nk, Ni sawa na kufikiri utaiona PEPO wakati jirani yako analala njaa huku wewe ukiwa unatupa chakula kwakuwa kimeoza.

Watumishi ndiyo wanasulubiwa kwa mfumo mbovu uliyotengenezwa na serikali ya C.C.M miaka nenda rudi, Huku Wakubwa wakipatwa na kashifa kibao wakiendelea na maisha bila wasiwasi, Hebu Kashifa ya Mtoto wa Rais wa Awamu ya Nne, Hebu ona kigogo wa jeshi la polisi kuwa na majengo makubwa zaidi ya 40, Hebu ona Waziri wa serikali inayojiita inatumbua majipu kuwa na Kashifa.. nk... Serikali imekaa kimya na Watanzania tunaimbishwa Wimbo wa kutumbua majipu na sisi Tunaimba bila kuhariri mashairi ya nyimbo.

Maigizo mengi zaidi yanakuja, Kilichofanyika Nikupewa gari lile lile bovu likiwa na Ndereva mwingine then unategemea Gari litageuka kuwa jipya.

Henry Kilewo
Baada ya mwaka mmoja tu kila kitu kitakuwa wazi maana yale ya kudanganyia kutumbua yatakuwa yamekwisha kabisa .
 
Hamna weledi wowote katika uzi huu ni hasira na chuki ambazo hazijengi. Tafakuri imepotea kabisa kwa sababu ya hasira, hakuna alisemalo. Hajaongelea mfumo ni nini na unapatikanaje na kwa nii ameuita mfumo uliopo wa Ki ccm. Inawezekana hata historia ya nchi hii haifahamu na anafikiri kuzaliwa ccm kunatokana na vinasaba. Masikini ya Mungu watu hawa amba ni kama sisi tunahitaji msaada wa haja ili tufahamu siasa na mifumo na taratibu mbalimbali za kiuongozi duniani.Uelewa huo unaweza ukatupa maarifa na taarifa sahihi ili kutuwezesha kujenga tafakuri pana itakayotutoa katika jazba, munkari, papara, chuki, hasira na ashki ya kutaka tunayoyaamini ndiyo yawe.
 
Povu la nini? kuna kitu gani cha maana hapa kaandika? frastrutions tu za kukosa ubunge, this is bull shit, hatuwezi kwenda mbele kwa kutegemea watu wa aina kama yenu. akili yenu imgenda sana, nchi ilikuwa inamtafuta mtu wa aina kama ya Magufuli, mlituaminisha mengi ambayo yakakuwa proveed wrong, muacheni bwana mzee wa watu akanyage twende, mtasubiri sana, mlisema nchi haiendi ssa inaenda, tulishawahi kuwashauri kuwa, kwa style ya magufuli na speed yake inabidi upinzani waje na sera mbadala, mkija na maneno yenu amarahis kama haya, mtasubiri sana, mission zenu mnaweza kukuta zinakuwa fulfilled na vizazi venu vya nne,

changieni mambo ya maana ya kukosoa serikali just in BOLD kama alivyokuwa anafanya DR SLAA, SIO HUU UPUUZI WENU.
Kweli wee RADIO KUBWA BENDI 1 rudia kusoma nilichoandika then uje tena sio unaruka ruka kama Popcon iliyojikoni....
 
Ni ufala kudhani watu walileta matatizo eti watayaondoa.huyu magu ana experience 20yrs na ccm wakitujazia umasikini,leo eti majipu,jipu mwenyewe

Haya huyu ana experience ya miaka 20 na yule mwingine je ana experience ya ccm ya miaka mingapi? Mbona unaamini hako ka expereince kake ambapo sijui kama hata kana miezi sita halafu unaikataa ile ya miaka lukuki? Huu kama si uhayawani ni nini?
 
tatizo kubwa upinzani wamepokea watu wachafu waliotuaminisha ni mafisadi na ushahidi wanao ..leo hii wamekua wasafi kuwasafisha.. hayo maamuzi yanawagalimu sana kwani watu wanaona kwamba mko kimaslahi zaidi ya uroho wamadaraka ... mje na sera mpya sio kukosoa weledi wa uncle magu .
 
LOWASA=MABADILIKO=MFUMO=MUNGU=KILA KITU HATA SASA NA MILELE.
Hakuna kama Lowasa.
 
Akili za bavicha dah......bora kingunge,luwasa,sumaye ndio wana mawazo mapya?..mmekuwa kichwa cha mwendawazimu,Mbowe ana bahati anawaongoza wajinga.

Wakudadavua, hawa wazee wanaoitwa wanasiasa wanatuchora sana tunavywapigia wayowe ya shangwe, wanajua kila kitu kinavyokwenda, hii nchi ya kwaoaisee, Lowasa kwenda Chadema ulikua upuuzi wa kutupwa na pia Magufuli kwenda kumsalimu sumaye muhimbili ni mchezo mweingine, hii movie haiishi, tutafute ardhi ya kuunga ungali tulime aisee
 
kibaraka wenu anne kilango kashadindokea pua kamchukueni mkafanye tena party.. M4Corruption
 
Ni ujinga kuzani mabadiliko ya nchi hii yataletwa na walaghai chadema, wasio jua wanachokisimamia
Yaani umewakilisha mawazo yangu hivi hawa wanatuona sisi ni mapopoma eeh? Seriously tuamini chadema kutuvusha?
Hawa vinyonga wanaobadilika badilika Kulinga Na tawi walilojiegeza thubutu labda wajinga peke yake ndo wataamini chadema itawavusha.
 
Sikilizeni....... Taifa linahitaji Mfumo imara kusonga mbele siyo Kumjenga mtu kwasifa. Tunafanya mambo kishabiki na kufunga macho na kuziweka akili zetu mifukoni na kudhani tutakuwa Salama huko tuendako kumbe tunakwenda kujiweka sehemu hatari zaidi.

Mfumo mbovu uliyotengenezwa na Chama Tawala kwa zaidi ya Miaka hamsini hauwezi kuondolewa na Chama hicho hicho kwa Kumtegemea mtu.

Lazima chama hicho kife izaliwe serikali ya Chama kingine yenye maono mengine mapya kwa Manufaa ya Taifa hili.

Serikali hiyo itazaliwa kama Watanzania tutaacha ushabiki na kuamua kutumia akili zetu katika kulitumikia Taifa nje ya Chama cha mapinduzi..

Ni lazima tujifunze jambo moja la Msingi kuwa, Serikali zinaondoka ila Taifa lazima liendelee kusimama, Kuondoka kwa serikali ya CCM haitakuwa ajabu wala jambo geni.... Ni taratibu za kiulimwengu tu.

Tuhuma za Rushwa za Wabunge waccm Watanzania tumelikalia kimya kama vile hakuna kilichotokea...Lakini kwa Wafanyakazi ambao sidhani hata nafasi ya kujitetea kama wamepata.... tusifanye mambo kwaajili ya kumjenga mtu kujihalalisha kisiasa.
 
Back
Top Bottom